Kết quả bóng đá trận Anstey Nomads vs Banbury United, 21:00 ngày 31/08/2026
Southern League Central Hạng Anh · 21:00 ngày 31/08/2026
Anstey Nomads 3 Kết thúc HT 2-0 0
Banbury United
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Anstey Nomads | Phút | |
| Tobias Liversidge 1 - 0 ⚽ | 9' | |
| Lewis Gibbens 2 - 0 ⚽ | 43' | |
| HT 2-0 | ||
| Courey Grantham 3 - 0 ⚽ | 49' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 2 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 23 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 7 | 7 | 12 |
| Điểm | 6 | 1 | 23 | 13 |
Chủ = Anstey Nomads · Khách = Banbury United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Anstey Nomads | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (42%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 6 (23%) | Hòa/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 2 (25%) |
| 2 (8%) | Hòa/Bại | 2 (25%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Bại/Bại | 1 (13%) |
Bảng xếp hạng
Anstey Nomads
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 5 | 11 | 7 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 1 | 7 | 5 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 9 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 5 | - | - |
Banbury United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 11 | 5 | 17 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 | 12 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 6 | 1 | 18 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 8 | - | - |
Thành tích gần đây — Anstey Nomads
BTTHHTTTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 21/8 (10 trận) Châu Á: 6/3/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Peterborough Sports | 2-1 (2-1) | Anstey Nomads | - | - | B |
| 22/08/26 | Anstey Nomads | 2-0 (1-0) | Leighton Town | - | - | T |
| 15/08/26 | Bromsgrove Sporting FC | 1-2 (1-1) | Anstey Nomads | - | - | T |
| 12/08/26 | Leamington | 1-1 (0-0) | Anstey Nomads | - | - | H |
| 08/08/26 | Anstey Nomads | 1-1 (1-0) | Leiston FC | - | - | H |
| 25/03/26 | Carlton Town | 0-6 (0-4) | Anstey Nomads | -0.25 | 2.5 | T |
| 18/03/26 | Anstey Nomads | 2-0 (1-0) | Bourne Town | - | - | T |
| 11/03/26 | Anstey Nomads | 3-1 (1-0) | Mickleover Sports | - | - | T |
| 04/03/26 | Anstey Nomads | 2-1 (0-0) | St Neots Town | - | - | T |
| 21/02/26 | Loughborough University | 1-1 (1-0) | Anstey Nomads | - | - | H |
| 04/02/26 | Anstey Nomads | 1-0 (0-0) | Long Eaton Utd | - | - | T |
| 21/01/26 | Rushden Diamonds | 2-2 (2-1) | Anstey Nomads | - | - | H |
| 17/01/26 | Anstey Nomads | 3-1 (0-0) | Coventry Sphinx | - | - | T |
| 14/01/26 | Halifax Town | 4-0 (0-0) | Anstey Nomads | -1 | 3 | B |
| 27/12/25 | Racing Club Warwick | 3-2 (1-1) | Anstey Nomads | - | - | B |
| 13/12/25 | Hartlepool United | 1-2 (0-1) | Anstey Nomads | -1 | 2.75 | T |
| 03/12/25 | Anstey Nomads | 5-2 (1-2) | Sutton Coldfield Town | +1 | 3 | T |
| 15/11/25 | Bedford Town | 0-1 (0-0) | Anstey Nomads | -0.75 | 3 | T |
| 05/11/25 | Coventry Sphinx | 1-3 (0-2) | Anstey Nomads | - | - | T |
| 25/10/25 | Anstey Nomads | 4-0 (1-0) | Stratford Town | - | - | T |
Thành tích gần đây — Banbury United
HBBTHHTTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 10/13 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 7/3/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Banbury United | 1-1 (1-0) | Stourbridge | - | - | H |
| 22/08/26 | Rushall Olympic | 3-2 (1-1) | Banbury United | - | - | B |
| 15/08/26 | Banbury United | 1-3 (1-1) | Real Bedford | - | - | B |
| 12/08/26 | Banbury United | 2-1 (1-1) | Racing Club Warwick | - | - | T |
| 08/08/26 | Bishop's Stortford | 0-0 (0-0) | Banbury United | - | - | H |
| 01/08/26 | Quorn | 0-0 (0-0) | Banbury United | - | - | H |
| 25/07/26 | Rushden Diamonds | 1-2 (0-1) | Banbury United | +0.5 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | Needham Market | 0-2 (0-1) | Banbury United | - | - | T |
| 18/04/26 | Banbury United | 0-0 (0-0) | Redditch United | - | - | H |
| 15/04/26 | Stamford | 4-0 (1-0) | Banbury United | -0.25 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | Banbury United | 2-0 (1-0) | Sudbury | - | - | T |
| 06/04/26 | Harborough Town | 5-1 (2-1) | Banbury United | - | - | B |
| 03/04/26 | Banbury United | 1-2 (0-0) | Royston Town | - | - | B |
| 28/03/26 | Leiston FC | 1-0 (1-0) | Banbury United | - | - | B |
| 25/03/26 | Kettering Town | 0-0 (0-0) | Banbury United | -0.5 | 2.5 | H |
| 21/03/26 | Banbury United | 1-1 (1-0) | Bishop's Stortford | - | - | H |
| 18/03/26 | Halesowen Town | 3-0 (2-0) | Banbury United | - | - | B |
| 14/03/26 | Quorn | 2-0 (1-0) | Banbury United | - | - | B |
| 07/03/26 | Banbury United | 2-1 (0-0) | Alvechurch | - | - | T |
| 04/03/26 | Banbury United | 1-0 (0-0) | Harborough Town | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
68 32
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Anstey Nomads (26 trận)
Ghi 2.27 bàn/trậnMất 1.04 bàn/trận
Banbury United (30 trận)
Ghi 0.87 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Anstey Nomads | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1897 | |
| Sân nhà | Spencer Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 4000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Banbury |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.67 | 3.10 | 3.60 | 0.69 | 2.50 | 0.64 | - | - | - |
| Live | 1.67 | 3.10 | 3.60 | 0.69 | 2.50 | 0.64 | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.35 | 3.35 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↓ | 3.40 ↑ | 3.95 ↑ | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.92 | 3.15 | 3.10 | 0.87 | 2.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.76 ↓ | 3.30 ↑ | 3.80 ↑ | 0.87 | 2.50 | 0.77 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.78 | 3.44 | 4.03 | 0.92 | 2.50 | 0.84 | 0.78 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.81 ↑ | 3.41 ↓ | 4.00 ↓ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.85 ↑ | 0.81 ↑ | 0.50 | 1.01 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.30 | 3.90 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.80 | 3.30 | 3.90 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.25 | 3.35 | 0.83 | 2.50 | 0.73 | 0.83 | 0.50 | 0.73 |
| Live | 1.77 ↓ | 3.50 ↑ | 4.00 ↑ | 0.87 ↑ | 2.50 | 0.77 ↑ | 0.73 ↓ | 0.50 | 0.92 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.01 | 3.21 | 3.38 | 0.96 | 2.50 | 0.80 | 0.74 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 1.76 ↓ | 3.54 ↑ | 4.12 ↑ | 0.92 ↓ | 2.50 | 0.87 ↑ | 1.00 ↑ | 0.75 | 0.79 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.77 | 3.30 | 3.90 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.77 | 3.30 | 3.90 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 3.40 | 3.34 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 1.30 | 0.75 | 0.55 |
| Live | 1.76 ↓ | 3.44 ↑ | 4.13 ↑ | 0.87 ↓ | 2.50 | 0.82 ↑ | 0.54 ↓ | 0.25 | 1.27 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.30 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.75 ↓ | 3.50 ↑ | 3.90 ↑ | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.80 ↓ | 0.50 | 1.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.75 | 3.25 | 3.90 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.75 | 3.20 ↓ | 4.00 ↑ | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.