Kết quả bóng đá trận Angers vs Paris FC, 22:30 ngày 15/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 22:30 ngày 15/08/2026
Angers 3 Kết thúc HT 1-2 2
Paris FC
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 6
Địa điểm: Jean-Bouin Stadium Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 21℃~22℃
Diễn biến trận đấu
| Angers | Phút | |
| 5' | ||
| Amine El Ouazzani 1 - 0 ⚽ | 6' | |
| 36' | ⚽ 1 - 1 Pablo Pagis | |
| 42' | ⚽ 1 - 2 Luca Koleosho | |
| 45+4' | ||
| HT 1-2 | ||
| 61' | ||
| Bané Diatta 2 - 2 ⚽ | 65' | |
| Ousmane Camara 3 - 2 ⚽ | 83' | |
| 90+2' | ||
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 16 | 12 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 17 | 14 |
| Điểm | 4 | 4 | 16 | 12 |
Chủ = Angers · Khách = Paris FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Angers | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (27%) | Thắng/Thắng | 4 (31%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 2 (18%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 2 (15%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 1 (9%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 4 (36%) | Bại/Bại | 2 (15%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Angers 2 (33%)Hòa 2 (33%)Paris FC 2 (33%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/01/26 | Paris FC | 0-0 (0-0) | Angers | -0.5 | 2.25 | H |
| 17/08/25 | Angers | 1-0 (1-0) | Paris FC | 0 | 2.25 | T |
| 28/04/24 | Paris FC | 3-1 (1-1) | Angers | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/09/23 | Angers | 2-0 (1-0) | Paris FC | +0.25 | 2.25 | T |
| 07/04/07 | Paris FC | 1-1 (0-1) | Angers | 0 | 2.25 | H |
| 29/10/06 | Angers | 0-2 (0-2) | Paris FC | +0.75 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Angers
TBTTHHBBHB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/17 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Angers | 2-1 (2-0) | Lorient | -0.25 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | Angers | 2-3 (0-2) | Le Mans | - | - | B |
| 25/07/26 | Angers | 2-1 (1-0) | Creteil | +1.75 | 3 | T |
| 23/07/26 | Angers | 3-1 (1-1) | Les Herbiers | - | - | T |
| 18/05/26 | Stade Brestois | 1-1 (0-0) | Angers | -0.5 | 2.5 | H |
| 11/05/26 | Angers | 1-1 (0-1) | Strasbourg | -0.25 | 2.5 | H |
| 03/05/26 | AJ Auxerre | 3-1 (1-0) | Angers | -0.75 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Angers | 0-3 (0-2) | Paris Saint Germain (PSG) | -1.75 | 3.25 | B |
| 19/04/26 | Angers | 1-1 (1-1) | Le Havre | 0 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | Rennes | 2-1 (2-0) | Angers | -1.5 | 2.75 | B |
| 05/04/26 | Angers | 0-0 (0-0) | Lyon | -0.5 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Lens | 5-1 (3-0) | Angers | -1.5 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | Angers | 0-2 (0-0) | Nice | -0.25 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | Nantes | 0-1 (0-0) | Angers | -0.25 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | Monaco | 2-0 (0-0) | Angers | -1 | 2.75 | B |
| 22/02/26 | Angers | 0-1 (0-1) | Lille | -0.5 | 2.5 | B |
| 15/02/26 | Lorient | 2-0 (1-0) | Angers | -0.5 | 2.25 | B |
| 08/02/26 | Angers | 1-0 (0-0) | Toulouse | -0.25 | 2.25 | T |
| 01/02/26 | Angers | 1-0 (1-0) | Metz | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/01/26 | Paris FC | 0-0 (0-0) | Angers | -0.5 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Paris FC
BHBHTTBTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/14 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | FSV Mainz 05 | 4-0 (2-0) | Paris FC | -0.5 | 3.25 | B |
| 01/08/26 | VfB Stuttgart | 2-2 (1-0) | Paris FC | - | - | H |
| 28/07/26 | Paris FC | 0-1 (0-1) | Greuther Furth | - | - | B |
| 24/07/26 | Como | 2-2 (1-2) | Paris FC | -0.75 | 3.25 | H |
| 18/07/26 | Paris FC | 1-0 (0-0) | Reims | - | - | T |
| 18/05/26 | Paris FC | 2-1 (0-0) | Paris Saint Germain (PSG) | -1.25 | 3.5 | T |
| 11/05/26 | Rennes | 2-1 (0-0) | Paris FC | -1 | 3.25 | B |
| 03/05/26 | Paris FC | 4-0 (2-0) | Stade Brestois | +0.25 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | Paris FC | 0-1 (0-1) | Lille | -0.5 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | Metz | 1-3 (1-1) | Paris FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Paris FC | 4-1 (3-1) | Monaco | -0.25 | 2.75 | T |
| 05/04/26 | Lorient | 1-1 (0-0) | Paris FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | Paris FC | 2-0 (2-0) | Red Star FC 93 | - | - | T |
| 22/03/26 | Paris FC | 3-2 (2-0) | Le Havre | +0.5 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | Strasbourg | 0-0 (0-0) | Paris FC | -0.75 | 2.75 | H |
| 09/03/26 | Lyon | 1-1 (0-0) | Paris FC | -1 | 2.5 | H |
| 01/03/26 | Paris FC | 1-0 (1-0) | Nice | +0.25 | 2.5 | T |
| 22/02/26 | Toulouse | 1-1 (0-1) | Paris FC | -0.5 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | Paris FC | 0-5 (0-2) | Lens | -0.5 | 2.5 | B |
| 08/02/26 | AJ Auxerre | 0-0 (0-0) | Paris FC | 0 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
86
Phạt góc (HT)
63
Thẻ vàng
13
Sút bóng
88
Sút cầu môn
55
Tấn công
7467
Tấn công nguy hiểm
4635
Sút ngoài cầu môn
33
Đá phạt trực tiếp
24
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
Quả ném biên
34
So Sánh Sức Mạnh
50 50
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B2T2 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B1T1 H0 B2
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Angers (14 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Paris FC (19 trận)
Ghi 1.26 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Angers | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1919 | Thành lập | 1970 |
| Jean-Bouin Stadium | Sân nhà | Stade Sebastien Charlety |
| 17000 | Sức chứa | 25000 |
| Stephane Gilli | HLV | Liam Rosenior |
| Angers | Khu vực | Paris |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.00 | 3.30 | 2.28 | 0.94 | 2.50 | 0.81 | 0.82 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 1.04 ↓ | 15.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.10 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.88 | 3.30 | 2.25 | 0.75 | 2.50 | 0.93 | 0.77 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 3.00 ↑ | 3.25 ↓ | 2.20 ↓ | 0.91 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | 0.80 ↑ | -0.25 | 0.91 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.87 | 3.20 | 2.17 | 0.95 | 2.50 | 0.87 | 0.84 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 1.07 ↓ | 6.30 ↑ | 193.00 ↑ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.85 | 3.25 | 2.25 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 8.75 ↑ | 100.00 ↑ | 3.60 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.90 | 3.40 | 2.26 | 0.90 | 2.50 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.14 ↓ | 5.47 ↑ | 56.73 ↑ | 1.74 ↑ | 5.50 | 0.44 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.87 | 3.20 | 2.17 | 0.95 | 2.50 | 0.87 | 0.84 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 1.07 ↓ | 6.30 ↑ | 193.00 ↑ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.77 | 3.35 | 2.17 | 0.92 | 2.50 | 0.88 | 0.84 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 1.06 ↓ | 8.80 ↑ | 41.00 ↑ | 3.22 ↑ | 5.50 | 0.19 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.89 | 3.10 | 2.21 | 1.02 | 2.50 | 0.80 | 0.85 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.70 ↑ | 105.00 ↑ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.86 | 3.26 | 2.27 | 0.90 | 2.50 | 0.86 | 0.81 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 1.84 ↓ | 3.69 ↑ | 3.64 ↑ | 3.57 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.80 | 3.25 | 2.20 | 0.91 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 46.00 ↑ | 0.22 ↓ | 2.50 | 2.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.90 | 3.35 | 2.30 | 0.92 | 2.50 | 0.81 | 0.82 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 2.95 ↑ | 3.40 ↑ | 2.30 | 0.92 | 2.50 | 0.84 ↑ | 0.81 ↓ | -0.25 | 0.96 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.96 | 3.21 | 2.26 | 0.89 | 2.50 | 0.89 | 0.82 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 1.15 ↓ | 5.72 ↑ | 30.32 ↑ | 2.80 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.80 | 3.25 | 2.20 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.75 ↑ | 71.00 ↑ | 0.98 ↑ | 4.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.32 | 3.73 | 2.35 | 0.52 | 2.50 | 1.31 | 0.82 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.96 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.80 | 3.30 | 2.20 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.25 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.90 | 3.10 | 2.25 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 151.00 ↑ | 25.00 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Angers | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
| Paris FC | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).