Kết quả bóng đá trận Angelholms FF vs FC Trollhattan, 18:00 ngày 15/08/2026
Hạng 1 Thụy Điển · 18:00 ngày 15/08/2026
Angelholms FF 0 Kết thúc HT 0-0 1
FC Trollhattan
🟨 1 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 0 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Angelholms FF | Phút | |
| Melker Tagsjo | 20' | |
| HT 0-0 | ||
| 57' | ⚽ 0 - 1 Melwin Berg | |
| 74' | Melwin Berg | |
| 86' | Albin Gashi | |
| Oliver Stojanovic Fredin | 90+1' | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 3 | 1 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 5 | 13 | 12 |
| Mất bàn | 12 | 4 | 22 | 14 |
| Điểm | 0 | 6 | 8 | 14 |
Chủ = Angelholms FF · Khách = FC Trollhattan
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Angelholms FF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (13%) | Thắng/Thắng | 4 (13%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 3 (10%) | Hòa/Thắng | 6 (19%) |
| 6 (19%) | Hòa/Hòa | 5 (16%) |
| 5 (16%) | Hòa/Bại | 3 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (10%) |
| 11 (35%) | Bại/Bại | 8 (26%) |
Bảng xếp hạng
Angelholms FF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 3 | 8 | 8 | 25 | 31 | 17 | 15 |
| Sân nhà | 10 | 1 | 5 | 4 | 11 | 16 | 8 | 15 |
| Sân khách | 9 | 2 | 3 | 4 | 14 | 15 | 9 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 9 | - | - |
FC Trollhattan
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 5 | 7 | 7 | 24 | 31 | 22 | 11 |
| Sân nhà | 10 | 1 | 5 | 4 | 12 | 17 | 8 | 14 |
| Sân khách | 9 | 4 | 2 | 3 | 12 | 14 | 14 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (17 trận)
Angelholms FF 5 (29%)Hòa 5 (29%)FC Trollhattan 7 (41%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 2 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 2 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/06/26 | FC Trollhattan | 1-1 (0-0) | Angelholms FF | -0.25 | 3.25 | H |
| 04/10/25 | Angelholms FF | 1-2 (1-2) | FC Trollhattan | +0.5 | 3 | B |
| 11/05/25 | FC Trollhattan | 0-0 (0-0) | Angelholms FF | -0.25 | 3 | H |
| 19/10/24 | Angelholms FF | 3-1 (1-0) | FC Trollhattan | -0.25 | 2.75 | T |
| 09/06/24 | FC Trollhattan | 1-1 (1-0) | Angelholms FF | -1 | 3 | H |
| 22/10/23 | FC Trollhattan | 7-0 (1-0) | Angelholms FF | -1 | 3.25 | B |
| 23/04/23 | Angelholms FF | 0-3 (0-1) | FC Trollhattan | -0.5 | 2.75 | B |
| 30/10/22 | FC Trollhattan | 4-1 (3-0) | Angelholms FF | -0.75 | 2.75 | B |
| 02/04/22 | Angelholms FF | 1-1 (1-1) | FC Trollhattan | -0.5 | 3 | H |
| 05/10/10 | FC Trollhattan | 2-1 (1-1) | Angelholms FF | +0.25 | 3 | B |
| 19/06/10 | Angelholms FF | 4-2 (2-1) | FC Trollhattan | +0.75 | 2.5 | T |
| 03/10/09 | Angelholms FF | 3-4 (0-1) | FC Trollhattan | +1 | 2.5 | B |
| 09/06/09 | FC Trollhattan | 1-2 (1-2) | Angelholms FF | +0.25 | 2.5 | T |
| 18/08/07 | FC Trollhattan | 2-3 (0-2) | Angelholms FF | - | - | T |
| 10/06/07 | Angelholms FF | 2-2 (2-1) | FC Trollhattan | - | - | H |
| 24/09/06 | FC Trollhattan | 1-0 (0-0) | Angelholms FF | -0.5 | 2.75 | B |
| 07/05/06 | Angelholms FF | 1-0 (0-0) | FC Trollhattan | - | - | T |
Thành tích gần đây — Angelholms FF
BHHTBTHTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/15 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Kristianstads FF | 1-0 (1-0) | Angelholms FF | 0 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Angelholms FF | 2-2 (0-0) | Ariana | -0.25 | 3 | H |
| 27/06/26 | FC Trollhattan | 1-1 (0-0) | Angelholms FF | -0.25 | 3.25 | H |
| 24/06/26 | BK Astrio | 0-3 (0-0) | Angelholms FF | +1.5 | 3 | T |
| 19/06/26 | Tvaakers IF | 3-2 (2-1) | Angelholms FF | -0.25 | 2.75 | B |
| 13/06/26 | Angelholms FF | 4-2 (2-1) | Utsiktens BK | +1 | 2.75 | T |
| 09/06/26 | Angelholms FF | 1-1 (1-0) | BK Olympic | +0.25 | 3 | H |
| 03/06/26 | FC Rosengard | 1-2 (0-1) | Angelholms FF | -0.75 | 2.75 | T |
| 24/05/26 | Jonkopings Sodra IF | 3-0 (1-0) | Angelholms FF | -0.75 | 2.5 | B |
| 19/05/26 | Angelholms FF | 0-1 (0-1) | Kristianstads FF | +0.25 | 2.5 | B |
| 14/05/26 | Angelholms FF | 2-2 (0-0) | Atvidabergs | 0 | 2.5 | H |
| 09/05/26 | Skovde AIK | 1-1 (1-1) | Angelholms FF | - | - | H |
| 01/05/26 | Eskilsminne IF | 0-6 (0-2) | Angelholms FF | -0.5 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | Angelholms FF | 1-1 (1-1) | Hassleholms IF | -0.25 | 2.75 | H |
| 19/04/26 | Angelholms FF | 0-0 (0-0) | Lunds BK | 0 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Laholms FK | 1-1 (0-1) | Angelholms FF | +0.25 | 3 | H |
| 03/04/26 | Angelholms FF | 1-5 (0-3) | Trelleborgs FF | -0.75 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | Angelholms FF | 0-1 (0-1) | BK Olympic | - | - | B |
| 21/03/26 | Lunds BK | 4-0 (0-0) | Angelholms FF | - | - | B |
| 14/03/26 | Angelholms FF | 2-5 (1-1) | Eskilsminne IF | - | - | B |
Thành tích gần đây — FC Trollhattan
BTTHBHBTHH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/16 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | FC Trollhattan | 0-1 (0-0) | Laholms FK | +0.75 | 3 | B |
| 01/08/26 | Laholms FK | 0-1 (0-0) | FC Trollhattan | +0.25 | 3 | T |
| 25/07/26 | FC Trollhattan | 3-1 (0-0) | Stenungsunds IF | - | - | T |
| 27/06/26 | FC Trollhattan | 1-1 (0-0) | Angelholms FF | +0.25 | 3.25 | H |
| 19/06/26 | Eskilsminne IF | 2-0 (1-0) | FC Trollhattan | -0.5 | 3.25 | B |
| 13/06/26 | FC Trollhattan | 1-1 (0-1) | Kristianstads FF | +0.5 | 3 | H |
| 06/06/26 | Jonkopings Sodra IF | 4-1 (2-0) | FC Trollhattan | -0.75 | 2.75 | B |
| 03/06/26 | Vastkurd | 2-3 (1-1) | FC Trollhattan | - | - | T |
| 30/05/26 | FC Trollhattan | 3-3 (2-1) | Atvidabergs | +0.25 | 2.5 | H |
| 23/05/26 | Tvaakers IF | 1-1 (0-0) | FC Trollhattan | 0 | 2.75 | H |
| 17/05/26 | Trelleborgs FF | 2-2 (1-0) | FC Trollhattan | - | - | H |
| 14/05/26 | FC Trollhattan | 0-2 (0-1) | Ariana | 0 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | FC Trollhattan | 1-1 (0-0) | Lunds BK | - | - | H |
| 02/05/26 | FC Trollhattan | 0-2 (0-0) | FC Rosengard | - | - | B |
| 25/04/26 | FC Trollhattan | 1-1 (0-0) | Skovde AIK | +0.75 | 3 | H |
| 18/04/26 | Utsiktens BK | 1-2 (0-0) | FC Trollhattan | 0 | 3 | T |
| 11/04/26 | BK Olympic | 1-2 (1-2) | FC Trollhattan | -0.25 | 3 | T |
| 03/04/26 | FC Trollhattan | 3-4 (1-2) | Hassleholms IF | -0.25 | 2.75 | B |
| 29/03/26 | FC Trollhattan | 2-1 (1-0) | FBK Karlstad | - | - | T |
| 21/03/26 | Nordic United FC | 4-1 (1-0) | FC Trollhattan | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
05
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
12
Sút bóng
420
Sút cầu môn
19
Tấn công
93149
Tấn công nguy hiểm
3781
Sút ngoài cầu môn
311
Đá phạt trực tiếp
1912
TL kiểm soát bóng
32%68%
TL kiểm soát bóng (HT)
30%70%
Phạm lỗi
1117
Việt vị
12
Quả ném biên
2629
So Sánh Sức Mạnh
43 57
20% So Sánh Đối đầu 80%
Thành tích
Tất cả
T5 H5 B7T7 H5 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B3T3 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.9 Bàn1.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Angelholms FF (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.97 bàn/trận
FC Trollhattan (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Angelholms FF (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (40%)Hòa 2 (13%)Bại 7 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (53%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOOU
FC Trollhattan (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (23%)Hòa 1 (8%)Bại 9 (69%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (23%)Hòa 2 (15%)Xỉu 8 (62%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Angelholms FF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Trollhattan |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.93 | 3.60 | 3.30 | 0.90 | 3.00 | 0.83 | 0.88 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.10 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.83 | 3.75 | 3.60 | 0.91 | 3.00 | 0.86 | 0.83 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 201.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.80 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 2.05 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.79 | 3.55 | 3.55 | 1.01 | 3.25 | 0.75 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.70 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.96 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.80 | 3.20 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 70.00 ↑ | 9.75 ↑ | 1.03 ↓ | 2.75 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.90 | 3.70 | 3.10 | 0.75 | 3.00 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.86 ↑ | 1.05 ↓ | 1.85 ↑ | 1.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.79 | 3.55 | 3.55 | 0.96 | 3.25 | 0.80 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.70 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.96 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.76 | 3.60 | 3.30 | 0.89 | 3.00 | 0.81 | 0.76 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.92 ↑ | 3.50 ↓ | 2.91 ↓ | 0.85 ↓ | 3.00 | 0.85 ↑ | 0.92 ↑ | 0.50 | 0.78 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.78 | 3.25 | 3.32 | 0.96 | 3.00 | 0.82 | 0.78 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 135.00 ↑ | 6.70 ↑ | 1.04 ↓ | 2.56 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 1.96 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.93 | 3.73 | 3.21 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.93 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 40.00 ↑ | 6.95 ↑ | 1.03 ↓ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 1.92 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.00 | 0.57 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.87 | 3.60 | 3.05 | 0.81 | 3.25 | 0.71 | 0.81 | 0.50 | 0.71 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.49 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.99 | 3.52 | 3.07 | 0.96 | 3.00 | 0.79 | 0.77 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 30.50 ↑ | 6.30 ↑ | 1.13 ↓ | 2.97 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 2.11 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.90 | 3.40 | 3.25 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 19.50 ↑ | 1.01 ↓ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.95 | 3.75 | 3.19 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | 0.48 | 0.00 | 1.35 |
| Live | 151.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.56 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 2.12 ↑ | 0.00 | 0.37 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 3.75 | 3.25 | 1.03 | 3.25 | 0.78 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.60 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.20 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.