Kết quả bóng đá trận Andernach (W) vs TSG 1899 Hoffenheim II (W), 19:10 ngày 30/08/2026
Bundesliga II Nữ (Đức) · 19:10 ngày 30/08/2026
Andernach (W) 2 Kết thúc HT 0-0 1
TSG 1899 Hoffenheim II (W)
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Andernach (W) | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 67' | ⚽ 0 - 1 Lueger D. | |
| Carolin Schraa 1 - 1 ⚽ | 70' | |
| Isabel Pfeiffer 2 - 1 ⚽ | 83' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 4 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 0 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 1 | 3 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 22 | 4 |
| Mất bàn | 4 | 8 | 18 | 11 |
| Điểm | 6 | 0 | 19 | 0 |
Chủ = Andernach (W) · Khách = TSG 1899 Hoffenheim II (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Andernach (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (17%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (33%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 1 (25%) |
| 1 (17%) | Bại/Bại | 3 (75%) |
Bảng xếp hạng
Andernach (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 6 | 6 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 8 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 15 | - | - |
TSG 1899 Hoffenheim II (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 0 | 4 | 4 | 11 | 0 | 11 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 7 | 0 | 13 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 4 | 0 | 11 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 7 | 14 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Andernach (W) 6 (67%)Hòa 2 (22%)TSG 1899 Hoffenheim II (W) 1 (11%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 2 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 2 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/04/24 | Andernach (W) | 0-0 (0-0) | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | - | - | H |
| 05/11/23 | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | 0-2 (0-1) | Andernach (W) | - | - | T |
| 19/03/23 | Andernach (W) | 0-0 (0-0) | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | - | - | H |
| 02/10/22 | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | 2-3 (1-2) | Andernach (W) | - | - | T |
| 01/05/22 | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | 0-3 (0-1) | Andernach (W) | - | - | T |
| 14/11/21 | Andernach (W) | 2-3 (2-1) | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | - | - | B |
| 13/05/21 | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | 1-2 (0-1) | Andernach (W) | - | - | T |
| 28/03/21 | Andernach (W) | 3-2 (1-2) | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | - | - | T |
| 25/08/19 | Andernach (W) | 2-0 (1-0) | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | -0.5 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Andernach (W)
BTTBBTHTTH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 22/19 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Viktoria Berlin (W) | 2-1 (0-1) | Andernach (W) | - | - | B |
| 16/08/26 | Fortuna Koln (W) | 1-2 (0-0) | Andernach (W) | - | - | T |
| 09/08/26 | SC Sand (W) | 1-2 (0-1) | Andernach (W) | - | - | T |
| 02/08/26 | Andernach (W) | 1-2 (1-1) | SV Meppen (W) | - | - | B |
| 20/07/26 | Andernach (W) | 1-5 (0-3) | Koln (W) | - | - | B |
| 17/05/26 | Monchengladbach (W) | 4-5 (2-3) | Andernach (W) | - | - | T |
| 10/05/26 | Andernach (W) | 1-1 (0-0) | SC Sand (W) | - | - | H |
| 03/05/26 | Warbeyen (W) | 1-5 (0-2) | Andernach (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Andernach (W) | 2-0 (1-0) | Wolfsburg II (W) | - | - | T |
| 05/04/26 | FFC Frankfurt II (W) | 2-2 (0-0) | Andernach (W) | - | - | H |
| 29/03/26 | Andernach (W) | 0-4 (0-2) | SV Meppen (W) | - | - | B |
| 22/03/26 | Bayern Munich II (W) | 1-1 (1-1) | Andernach (W) | - | - | H |
| 15/03/26 | Andernach (W) | 0-1 (0-0) | VfL Bochum (W) | - | - | B |
| 22/02/26 | 1.FSV Mainz 05 (W) | 5-2 (2-1) | Andernach (W) | - | - | B |
| 15/02/26 | Ingolstadt 04 (W) | 3-2 (3-1) | Andernach (W) | 0 | 3.5 | B |
| 08/02/26 | Andernach (W) | 2-1 (2-0) | Turbine Potsdam (W) | - | - | T |
| 01/02/26 | VfB Stuttgart (W) | 3-3 (2-1) | Andernach (W) | - | - | H |
| 21/12/25 | Andernach (W) | 0-2 (0-1) | Viktoria Berlin (W) | - | - | B |
| 14/12/25 | Andernach (W) | 5-1 (2-1) | Monchengladbach (W) | - | - | T |
| 07/12/25 | SC Sand (W) | 4-0 (2-0) | Andernach (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — TSG 1899 Hoffenheim II (W)
BBBBBTTHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 12/21 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | 1-4 (0-2) | SG Essen-Schonebeck (W) | - | - | B |
| 09/08/26 | SV Meppen (W) | 2-1 (2-0) | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | - | - | B |
| 02/08/26 | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | 1-3 (0-1) | Viktoria Berlin (W) | - | - | B |
| 26/05/24 | Carl Zeiss Jena (W) | 2-0 (0-0) | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | - | - | B |
| 19/05/24 | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | 0-2 (0-0) | SV Meppen (W) | -1.75 | 3 | B |
| 12/05/24 | Ingolstadt 04 (W) | 1-4 (1-2) | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | - | - | T |
| 05/05/24 | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | 3-1 (1-1) | Monchengladbach (W) | - | - | T |
| 28/04/24 | Andernach (W) | 0-0 (0-0) | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | - | - | H |
| 21/04/24 | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | 0-3 (0-1) | Turbine Potsdam (W) | - | - | B |
| 14/04/24 | Wolfsburg II (W) | 3-2 (1-1) | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | -0.5 | 2.75 | B |
| 30/03/24 | Hamburger SV (W) | 2-0 (1-0) | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | - | - | B |
| 24/03/24 | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | 0-0 (0-0) | SV Weinberg (W) | - | - | H |
| 17/03/24 | FFC Frankfurt II (W) | 2-1 (2-0) | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | - | - | B |
| 10/03/24 | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | 0-2 (0-1) | FC Gutersloh (W) | - | - | B |
| 03/03/24 | Bayern Munich II (W) | 1-0 (1-0) | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | -1 | 2.75 | B |
| 18/02/24 | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | 1-2 (0-1) | SC Sand (W) | - | - | B |
| 17/12/23 | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | 0-2 (0-2) | Carl Zeiss Jena (W) | - | - | B |
| 10/12/23 | SV Meppen (W) | 2-0 (2-0) | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | - | - | B |
| 19/11/23 | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | 1-1 (1-1) | Ingolstadt 04 (W) | -0.75 | 3 | H |
| 12/11/23 | Monchengladbach (W) | 3-2 (1-1) | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
67 33
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T6 H2 B1T1 H2 B6
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B1T1 H2 B2
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Andernach (W) (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
TSG 1899 Hoffenheim II (W) (4 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 2.75 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Andernach (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.69 | 4.33 | 3.49 | 0.82 | 3.50 | 0.84 | 0.36 | 0.00 | 1.79 |
| Live | 1.69 | 4.33 | 3.49 | 0.82 | 3.50 | 0.84 | 0.36 | 0.00 | 1.79 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.