Kết quả bóng đá trận Anderlecht (W) vs Feyenoord Rotterdam (W), 00:00 ngày 27/08/2026
UEFA Europa League Nữ · 00:00 ngày 27/08/2026
Anderlecht (W) 2 Kết thúc HT 1-0 1
Feyenoord Rotterdam (W)
🟨 1 - 0 🟥 0 - 1 ⛳ 10 - 1
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Anderlecht (W) | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| 2 - 0 ⚽ | 3' | |
| 18' | van Bentem T. | |
| 18' | van Bentem T. | |
| Helsen K. | 45' | |
| Helsen K. | 45+1' | |
| HT 1-0 | ||
| 55' | ⚽ 2 - 1 | |
| 3 - 1 ⚽ | 69' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 7 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 23 | 13 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 11 | 21 |
| Điểm | 6 | 3 | 21 | 11 |
Chủ = Anderlecht (W) · Khách = Feyenoord Rotterdam (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Anderlecht (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (75%) | Thắng/Thắng | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (10%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 5 (50%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Anderlecht (W) 2 (100%)Hòa 0 (0%)Feyenoord Rotterdam (W) 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/24 | Feyenoord Rotterdam (W) | 3-4 (0-1) | Anderlecht (W) | - | - | T |
| 19/08/23 | Feyenoord Rotterdam (W) | 2-5 (0-2) | Anderlecht (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Anderlecht (W)
TTTTHHHHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 4 (40%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 19/6 (10 trận) Châu Á: 8/2/0 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Anderlecht (W) | 4-1 (1-0) | Le Havre (W) | +1.25 | 3.5 | T |
| 29/07/26 | Anderlecht (W) | 2-1 (0-0) | Lens (W) | - | - | T |
| 22/07/26 | FC Twente Enschede (W) | 0-2 (0-1) | Anderlecht (W) | 0 | 3.25 | T |
| 30/05/26 | Anderlecht (W) | 3-0 (2-0) | Zulte Waregem (W) | - | - | T |
| 23/05/26 | Anderlecht (W) | 1-1 (1-1) | Club Brugge (W) | +1.25 | 3 | H |
| 17/05/26 | Standard Liege (W) | 1-1 (0-0) | Anderlecht (W) | +0.75 | 2.75 | H |
| 09/05/26 | Oud-Heverlee Leuven (W) | 1-1 (0-0) | Anderlecht (W) | - | - | H |
| 02/05/26 | Anderlecht (W) | 1-1 (0-1) | Oud-Heverlee Leuven (W) | - | - | H |
| 25/04/26 | Anderlecht (W) | 2-0 (1-0) | Standard Liege (W) | - | - | T |
| 04/04/26 | Club Brugge (W) | 0-2 (0-0) | Anderlecht (W) | - | - | T |
| 29/03/26 | Club Brugge (W) | 2-4 (0-2) | Anderlecht (W) | 0 | 3 | T |
| 21/03/26 | Anderlecht (W) | 0-1 (0-1) | Oud-Heverlee Leuven (W) | 0 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | KAA Gent Ladies (W) | 2-0 (0-0) | Anderlecht (W) | - | - | B |
| 21/02/26 | Club Brugge (W) | 2-3 (1-1) | Anderlecht (W) | +0.25 | 2.75 | T |
| 19/02/26 | Anderlecht (W) | 1-1 (1-0) | Zulte Waregem (W) | +2 | 3.5 | H |
| 14/02/26 | Anderlecht (W) | 3-0 (0-0) | Standard Liege (W) | - | - | T |
| 08/02/26 | Anderlecht (W) | 2-1 (1-1) | Racing Genk (W) | +1.75 | 3.5 | T |
| 31/01/26 | Zulte Waregem (W) | 3-4 (1-1) | Anderlecht (W) | - | - | T |
| 29/01/26 | Oud-Heverlee Leuven (W) | 3-0 (1-0) | Anderlecht (W) | 0 | 2.5 | B |
| 25/01/26 | Anderlecht (W) | 1-0 (0-0) | Westerlo (W) | +2.75 | 3.75 | T |
Thành tích gần đây — Feyenoord Rotterdam (W)
BTBHHBBTTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/18 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Feyenoord Rotterdam (W) | 1-2 (0-2) | AZ Alkmaar (W) | - | - | B |
| 16/08/26 | SC Heerenveen (W) | 1-2 (1-0) | Feyenoord Rotterdam (W) | - | - | T |
| 08/08/26 | Bayer Leverkusen (W) | 7-0 (3-0) | Feyenoord Rotterdam (W) | - | - | B |
| 31/07/26 | Feyenoord Rotterdam (W) | 2-2 (2-1) | Oud-Heverlee Leuven (W) | +0.75 | 3 | H |
| 25/07/26 | Eintracht Frankfurt (W) | 0-0 (0-0) | Feyenoord Rotterdam (W) | - | - | H |
| 19/07/26 | Feyenoord Rotterdam (W) | 1-3 (0-1) | Nordsjaelland (W) | -0.25 | 3.25 | B |
| 25/05/26 | Ajax (W) | 3-0 (0-0) | Feyenoord Rotterdam (W) | -0.75 | 2.75 | B |
| 23/05/26 | Feyenoord Rotterdam (W) | 3-0 (2-0) | NAC Breda (W) | - | - | T |
| 09/05/26 | Excelsior Barendrecht (W) | 0-3 (0-1) | Feyenoord Rotterdam (W) | - | - | T |
| 03/05/26 | Feyenoord Rotterdam (W) | 3-0 (1-0) | FC Utrecht (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Ajax (W) | 0-0 (0-0) | Feyenoord Rotterdam (W) | -0.75 | 2.75 | H |
| 05/04/26 | Feyenoord Rotterdam (W) | 3-3 (1-2) | AZ Alkmaar (W) | - | - | H |
| 29/03/26 | SC Heerenveen (W) | 2-1 (1-1) | Feyenoord Rotterdam (W) | +1.25 | 3 | B |
| 12/03/26 | Feyenoord Rotterdam (W) | 2-0 (1-0) | FC Twente Enschede (W) | -1 | 3 | T |
| 22/02/26 | Zwolle (W) | 0-1 (0-1) | Feyenoord Rotterdam (W) | +0.5 | 2.5 | T |
| 15/02/26 | ADO Den Haag (W) | 1-1 (1-1) | Feyenoord Rotterdam (W) | +1 | 2.75 | H |
| 01/02/26 | Feyenoord Rotterdam (W) | 2-2 (1-2) | PSV Eindhoven (W) | -0.75 | 2.5 | H |
| 29/01/26 | Feyenoord Rotterdam (W) | 0-1 (0-1) | AZ Alkmaar (W) | +1.5 | 3 | B |
| 25/01/26 | Hera United (W) | 0-1 (0-1) | Feyenoord Rotterdam (W) | +1.75 | 3 | T |
| 18/01/26 | Feyenoord Rotterdam (W) | 1-0 (0-0) | Excelsior Barendrecht (W) | +2.25 | 3.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
101
Phạt góc (HT)
50
Thẻ vàng
10
Sút bóng
157
Sút cầu môn
72
Tấn công
12576
Tấn công nguy hiểm
10735
Sút ngoài cầu môn
85
Đá phạt trực tiếp
1113
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Phạm lỗi
69
Việt vị
61
Quả ném biên
2827
So Sánh Sức Mạnh
59 41
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
4.5 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Anderlecht (W) (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Feyenoord Rotterdam (W) (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Anderlecht (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.60 | 3.90 | 4.50 | 0.88 | 3.00 | 0.88 | 0.98 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 1.04 ↓ | 19.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.30 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.13 ↓ | 0.00 | 3.20 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.57 | 4.00 | 4.80 | 0.89 | 3.00 | 0.88 | 0.96 | 1.00 | 0.77 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.00 ↑ | 176.00 ↑ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.34 ↓ | 2.05 ↑ | 0.25 | 0.34 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.66 | 3.60 | 4.10 | 0.96 | 3.00 | 0.80 | 0.89 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 4.16 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.04 ↓ | 0.00 | 5.00 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.60 | 4.10 | 4.90 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.95 | 1.00 | 0.75 |
| Live | 1.02 ↓ | 20.00 ↑ | 100.00 ↑ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.75 ↓ | 0.50 | 0.95 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.56 | 3.90 | 4.70 | 0.84 | 3.00 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 21.33 ↑ | 100.00 ↑ | 5.48 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.68 | 3.60 | 4.05 | 0.96 | 3.00 | 0.80 | 0.91 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 4.76 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.04 ↓ | 0.00 | 5.00 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.35 | 4.35 | 5.40 | 0.80 | 3.00 | 0.90 | 0.84 | 1.25 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 17.50 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 4.16 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.60 | 3.61 | 4.00 | 0.90 | 3.00 | 0.80 | 0.80 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.00 ↑ | 80.00 ↑ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.14 ↓ | 0.00 | 3.33 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.59 | 4.04 | 4.53 | 0.89 | 3.00 | 0.91 | 1.01 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.40 ↑ | 70.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 2.63 ↑ | 0.25 | 0.20 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.60 | 3.90 | 4.20 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 101.00 ↑ | 0.48 ↓ | 2.50 | 1.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.58 | 3.90 | 4.30 | 0.80 | 3.00 | 0.77 | 0.89 | 1.00 | 0.68 |
| Live | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 22.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 2.97 ↑ | 0.25 | 0.18 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.42 | 4.22 | 5.35 | 0.76 | 3.00 | 0.96 | 0.85 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 1.08 ↓ | 7.13 ↑ | 29.99 ↑ | 2.47 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 2.24 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.60 | 3.90 | 4.20 | 1.30 | 3.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.50 ↑ | 151.00 ↑ | 0.82 ↓ | 3.50 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.62 | 3.90 | 4.96 | 0.67 | 2.75 | 1.07 | 0.74 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.11 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 3.18 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.60 | 3.90 | 4.33 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 1.00 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.22 ↓ | 0.00 | 3.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.50 | 4.00 | 5.00 | 1.25 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.75 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.