Kết quả bóng đá trận Anderlecht II vs Beerschot Wilrijk, 21:00 ngày 29/08/2026
Hạng Nhì Bỉ · 21:00 ngày 29/08/2026
Anderlecht II 0 Kết thúc HT 0-1 1
Beerschot Wilrijk
🟨 5 - 4 🟥 0 - 1 ⛳ 10 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 21℃~22℃
Diễn biến trận đấu
| Anderlecht II | Phút | |
| 4' | Dennis Gyamfi | |
| 8' | ⚽ 0 - 1 Toshio Lake | |
| 📺 VAR | 31' | |
| Omar Sarr(Reason:Card changed) 📺 VAR | 32' | |
| Sarr O. | 34' | |
| 41' | Dennis Gyamfi | |
| 43' | 📺 Dennis Gyamfi(Reason:Red card confirmed) VAR | |
| HT 0-1 | ||
| Joel Kana | 59' | |
| Ludovick Wola-Wetshay | 65' | |
| Thomas Foket | 66' | |
| Pape N'Dao(Reason:No penalty confirmed) 📺 VAR | 71' | |
| Pape N'Dao(Reason:No penalty confirmed) 📺 VAR | 90+4' | |
| Alexander de Ridder | 90+5' | |
| 90+5' | Brian Plat | |
| 90+6' | Genki Haraguchi | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 4 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 3 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 5 | 3 | 20 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 4 | 12 |
| Điểm | 0 | 6 | 3 | 19 |
Chủ = Anderlecht II · Khách = Beerschot Wilrijk
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Anderlecht II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (25%) | Thắng/Thắng | 4 (44%) |
| 1 (25%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 2 (50%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Bảng xếp hạng
Anderlecht II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 4 | 0 | 15 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 15 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 10 | - | - |
Beerschot Wilrijk
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 2 | 6 | 1 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 | 1 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 9 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Anderlecht II 1 (13%)Hòa 2 (25%)Beerschot Wilrijk 5 (63%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/03/26 | Beerschot Wilrijk | 4-2 (3-0) | Anderlecht II | -1 | 3 | B |
| 13/09/25 | Anderlecht II | 0-2 (0-0) | Beerschot Wilrijk | -0.75 | 2.75 | B |
| 13/01/24 | Beerschot Wilrijk | 1-1 (1-0) | Anderlecht II | -1 | 3 | H |
| 12/08/23 | Anderlecht II | 1-3 (1-0) | Beerschot Wilrijk | -0.25 | 3 | B |
| 06/05/23 | Anderlecht II | 0-2 (0-2) | Beerschot Wilrijk | -0.25 | 3 | B |
| 26/02/23 | Beerschot Wilrijk | 0-0 (0-0) | Anderlecht II | -0.75 | 2.75 | H |
| 27/11/22 | Anderlecht II | 1-2 (1-1) | Beerschot Wilrijk | -0.25 | 3 | B |
| 30/10/22 | Beerschot Wilrijk | 1-2 (0-1) | Anderlecht II | -0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Anderlecht II
BBTTBBBBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 13/19 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Anderlecht II | 0-1 (0-1) | Excelsior Virton | +0.25 | 2.75 | B |
| 15/08/26 | Patro Eisden | 2-1 (0-1) | Anderlecht II | -1 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Dordrecht | 0-2 (0-1) | Anderlecht II | -0.25 | 3 | T |
| 18/04/26 | Anderlecht II | 5-0 (2-0) | Olympic Charleroi | +0.5 | 3 | T |
| 11/04/26 | RWDM Brussels | 2-1 (1-0) | Anderlecht II | -0.5 | 3 | B |
| 04/04/26 | Anderlecht II | 0-5 (0-3) | Red Star Waasland | -1 | 3 | B |
| 22/03/26 | Lokeren | 4-2 (1-1) | Anderlecht II | -0.5 | 3 | B |
| 14/03/26 | Anderlecht II | 0-1 (0-1) | KAS Eupen | -0.25 | 2.75 | B |
| 11/03/26 | Beerschot Wilrijk | 4-2 (3-0) | Anderlecht II | -1 | 3 | B |
| 08/03/26 | Anderlecht II | 0-0 (0-0) | Patro Eisden | -0.75 | 2.75 | H |
| 01/03/26 | Club Brugge Ⅱ | 0-5 (0-2) | Anderlecht II | -0.25 | 3 | T |
| 21/02/26 | Anderlecht II | 2-1 (2-0) | Genk II | +0.25 | 3 | T |
| 14/02/26 | KVSK Lommel | 2-0 (2-0) | Anderlecht II | -1 | 3 | B |
| 08/02/26 | Seraing United | 1-2 (0-1) | Anderlecht II | 0 | 2.75 | T |
| 31/01/26 | Anderlecht II | 0-0 (0-0) | RFC de Liege | -0.25 | 2.75 | H |
| 29/01/26 | Anderlecht II | 2-2 (0-1) | Lierse | -0.25 | 2.75 | H |
| 17/01/26 | Anderlecht II | 1-2 (1-1) | Gent B | 0 | 3 | B |
| 21/12/25 | Kortrijk | 5-2 (2-1) | Anderlecht II | -1.25 | 3 | B |
| 18/12/25 | Anderlecht II | 2-0 (2-0) | Francs Borains | 0 | 2.75 | T |
| 13/12/25 | Red Star Waasland | 2-1 (0-0) | Anderlecht II | -1.5 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Beerschot Wilrijk
BTHTTTBBBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/16 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | FCV Dender EH | 2-0 (1-0) | Beerschot Wilrijk | -0.25 | 2.5 | B |
| 16/08/26 | Beerschot Wilrijk | 4-0 (1-0) | Gent B | +1.25 | 3 | T |
| 01/08/26 | Beerschot Wilrijk | 2-2 (0-2) | Zulte-Waregem | -0.25 | 2.75 | H |
| 25/07/26 | Beerschot Wilrijk | 2-1 (2-0) | Asteras Tripolis | - | - | T |
| 22/07/26 | MSV Duisburg | 2-4 (1-4) | Beerschot Wilrijk | -0.25 | 3.5 | T |
| 18/07/26 | Westerlo | 0-2 (0-0) | Beerschot Wilrijk | - | - | T |
| 17/07/26 | Roda JC | 1-0 (1-0) | Beerschot Wilrijk | - | - | B |
| 09/05/26 | Beerschot Wilrijk | 1-3 (0-0) | KVSK Lommel | +0.5 | 2.75 | B |
| 03/05/26 | KVSK Lommel | 3-1 (2-1) | Beerschot Wilrijk | 0 | 3 | B |
| 28/04/26 | Beerschot Wilrijk | 2-2 (1-0) | Patro Eisden | +0.75 | 2.5 | H |
| 24/04/26 | Patro Eisden | 1-1 (1-0) | Beerschot Wilrijk | +0.25 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | Beerschot Wilrijk | 2-1 (1-1) | KVSK Lommel | +0.5 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | KAS Eupen | 3-3 (2-1) | Beerschot Wilrijk | +0.5 | 2.5 | H |
| 21/03/26 | Patro Eisden | 0-4 (0-2) | Beerschot Wilrijk | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | RFC de Liege | 0-1 (0-1) | Beerschot Wilrijk | +0.5 | 2.75 | T |
| 11/03/26 | Beerschot Wilrijk | 4-2 (3-0) | Anderlecht II | +1 | 3 | T |
| 07/03/26 | Beerschot Wilrijk | 1-0 (1-0) | Genk II | +1.25 | 3.25 | T |
| 01/03/26 | Francs Borains | 0-2 (0-1) | Beerschot Wilrijk | +0.5 | 2.5 | T |
| 22/02/26 | Beerschot Wilrijk | 1-1 (1-0) | RWDM Brussels | +1 | 3 | H |
| 15/02/26 | Kortrijk | 1-0 (0-0) | Beerschot Wilrijk | -0.25 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
105
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
54
Sút bóng
1710
Sút cầu môn
36
Tấn công
8394
Tấn công nguy hiểm
4337
Sút ngoài cầu môn
61
Cản bóng
83
Đá phạt trực tiếp
820
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Chuyền bóng
440367
TL chuyền bóng thành công
84%78%
Phạm lỗi
208
Việt vị
23
Cứu thua
63
Tắc bóng
610
Quả ném biên
1322
Cắt bóng
613
Tạt bóng thành công
73
Chuyền dài
1627
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
0.80.77
So Sánh Sức Mạnh
41 59
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B5T5 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B4T4 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn2.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Anderlecht II (4 trận)
Ghi 0.75 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Beerschot Wilrijk (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Anderlecht II (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (50%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Beerschot Wilrijk (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Anderlecht II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Jelle Coen | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 5.40 | 4.20 | 1.47 | 0.80 | 3.00 | 0.99 | 1.00 | -1.00 | 0.80 |
| Live | 5.00 ↓ | 4.20 | 1.49 ↑ | 0.82 ↑ | 3.00 | 1.00 ↑ | 1.00 | -1.00 | 0.84 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 5.50 | 4.40 | 1.45 | 0.83 | 3.00 | 1.01 | 1.02 | -1.00 | 0.82 |
| Live | 5.50 | 4.33 ↓ | 1.50 ↑ | 0.83 | 3.00 | 1.01 | 0.99 ↓ | -1.00 | 0.84 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 4.95 | 4.15 | 1.48 | 0.76 | 3.00 | 1.00 | 1.00 | -1.00 | 0.76 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.60 ↑ | 1.04 ↓ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 5.25 | 4.20 | 1.53 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 80.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.08 ↓ | 3.75 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.60 | 4.10 | 1.54 | 0.86 | 3.00 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 49.36 ↑ | 5.03 ↑ | 1.15 ↓ | 1.87 ↑ | 1.50 | 0.35 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 4.95 | 4.15 | 1.48 | 0.76 | 3.00 | 1.00 | 1.00 | -1.00 | 0.76 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.20 ↑ | 1.05 ↓ | 5.26 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Crown | Sớm | 5.10 | 4.50 | 1.47 | 0.77 | 3.00 | 0.99 | 1.00 | -1.00 | 0.76 |
| Live | 29.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.12 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 4.90 | 4.02 | 1.45 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 1.00 | -1.00 | 0.82 |
| Live | 135.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.04 ↓ | 5.55 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 4.94 | 4.20 | 1.52 | 0.84 | 3.00 | 0.96 | 0.94 | -1.00 | 0.88 |
| Live | 6.85 ↑ | 3.67 ↓ | 1.51 ↓ | 2.63 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.80 | 4.20 | 1.50 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 56.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.50 | 4.00 | 1.51 | 0.72 | 3.00 | 0.80 | 0.66 | -1.00 | 0.87 |
| Live | 59.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.90 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 11.58 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.67 | 4.16 | 1.58 | 0.83 | 3.00 | 0.92 | 0.78 | -1.00 | 1.00 |
| Live | 29.90 ↑ | 5.27 ↑ | 1.18 ↓ | 2.98 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 4.80 | 4.10 | 1.49 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 12.50 ↑ | 1.02 ↓ | 0.82 ↓ | 1.50 | 0.78 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.35 | 4.50 | 1.50 | 0.61 | 2.75 | 1.17 | 1.19 | -0.75 | 0.61 |
| Live | 235.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.83 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 5.50 | 4.25 | 1.50 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 5.50 | 4.25 | 1.47 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 4.75 | 3.90 | 1.55 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.83 | -1.00 | 0.98 |
| Live | 251.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 6.80 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 5.00 | 4.00 | 1.50 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 0.90 | -1.00 | 0.82 |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.50 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.88 ↓ | -1.00 | 0.84 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.