Kết quả bóng đá trận Anapolis FC vs Santa Cruz PE, 03:00 ngày 30/08/2026
Brasileiro, Serie C · 03:00 ngày 30/08/2026
Anapolis FC 1 Kết thúc HT 0-1 1
Santa Cruz PE
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Anapolis FC | Phút | |
| Samuel | 3' | |
| 3' | ||
| Samuel | 3' | |
| 13' | Eronildo dos Santos Rocha | |
| 13' | Eronildo | |
| 38' | ⚽ 0 - 1 Eurico Nicolau de Lima Neto | |
| 38' | ⚽ 0 - 2 | |
| 38' | ⚽ 0 - 3 Eurico | |
| HT 0-1 | ||
| Fernando Viana Jardim Silva 1 - 3 ⚽ | 74' | |
| 2 - 3 ⚽ | 74' | |
| 84' | Fabio Goncalves, Fabinho | |
| 90' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 11 | 12 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 9 | 8 |
| Điểm | 4 | 4 | 14 | 17 |
Chủ = Anapolis FC · Khách = Santa Cruz PE
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Anapolis FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (19%) | Thắng/Thắng | 7 (22%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 6 (14%) | Hòa/Thắng | 6 (19%) |
| 4 (9%) | Hòa/Hòa | 4 (13%) |
| 9 (21%) | Hòa/Bại | 5 (16%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (7%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 10 (23%) | Bại/Bại | 7 (22%) |
Bảng xếp hạng
Anapolis FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 5 | 4 | 10 | 17 | 22 | 19 | 18 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 3 | 3 | 10 | 9 | 12 | 17 |
| Sân khách | 10 | 2 | 1 | 7 | 7 | 13 | 7 | 17 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 6 | - | - |
Santa Cruz PE
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 5 | 6 | 20 | 15 | 29 | 9 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 1 | 4 | 7 | 5 | 13 | 16 |
| Sân khách | 10 | 4 | 4 | 2 | 13 | 10 | 16 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | - | - |
Thành tích gần đây — Anapolis FC
TBTTBBHTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/12 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Confianca SE | 0-1 (0-0) | Anapolis FC | -0.5 | 2.25 | T |
| 17/08/26 | Floresta CE | 1-0 (1-0) | Anapolis FC | -0.25 | 2 | B |
| 11/08/26 | Anapolis FC | 2-1 (1-1) | Guarani SP | -0.25 | 2.5 | T |
| 26/07/26 | Volta Redonda | 1-4 (1-1) | Anapolis FC | -0.5 | 2.25 | T |
| 13/07/26 | Anapolis FC | 0-1 (0-0) | Maringa FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/07/26 | Anapolis FC | 0-2 (0-0) | Botafogo PB | 0 | 2.5 | B |
| 01/07/26 | Caxias RS | 1-1 (0-0) | Anapolis FC | -0.75 | 2.25 | H |
| 21/06/26 | Anapolis FC | 2-0 (1-0) | Itabaiana(SE) | +0.25 | 2 | T |
| 14/06/26 | Amazonas FC | 1-0 (1-0) | Anapolis FC | -0.75 | 2 | B |
| 08/06/26 | SC Paysandu Para | 4-0 (1-0) | Anapolis FC | -1.5 | 2.75 | B |
| 05/06/26 | Anapolis FC | 3-1 (2-0) | SC Paysandu Para | 0 | 2 | T |
| 01/06/26 | Anapolis FC | 0-0 (0-0) | Maranhao | +0.5 | 2 | H |
| 28/05/26 | Rio Branco-ES | 2-1 (2-0) | Anapolis FC | -0.25 | 2 | B |
| 25/05/26 | Brusque FC | 1-0 (0-0) | Anapolis FC | -0.75 | 2.25 | B |
| 22/05/26 | Anapolis FC | 3-0 (0-0) | Rio Branco-ES | +0.5 | 2.25 | T |
| 18/05/26 | Anapolis FC | 1-1 (0-1) | Barra FC | +0.25 | 2 | H |
| 14/05/26 | Vila Nova | 1-1 (0-1) | Anapolis FC | -0.75 | 2.5 | H |
| 10/05/26 | SC Paysandu Para | 2-1 (1-0) | Anapolis FC | -1 | 2.5 | B |
| 04/05/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Anapolis FC | -0.25 | 2 | B |
| 30/04/26 | Anapolis FC | 4-0 (2-0) | Cuiaba | +1.5 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Santa Cruz PE
TBHBTTTBTH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/8 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 3/2/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Santa Cruz PE | 2-0 (1-0) | Caxias RS | +0.25 | 2 | T |
| 16/08/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-1) | Maranhao | +0.5 | 2 | B |
| 09/08/26 | Botafogo PB | 2-2 (1-0) | Santa Cruz PE | -0.25 | 2.25 | H |
| 26/07/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-1) | Figueirense | +0.5 | 2 | B |
| 12/07/26 | Barra FC | 1-2 (0-2) | Santa Cruz PE | -0.25 | 2 | T |
| 05/07/26 | Santa Cruz PE | 1-0 (0-0) | Ituano SP | +0.25 | 2 | T |
| 28/06/26 | SC Paysandu Para | 1-3 (0-2) | Santa Cruz PE | -0.75 | 2.25 | T |
| 21/06/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-1) | Ypiranga(RS) | +0.5 | 2 | B |
| 14/06/26 | Brusque FC | 0-1 (0-0) | Santa Cruz PE | -0.25 | 2 | T |
| 01/06/26 | Santa Cruz PE | 1-1 (0-1) | Ferroviaria SP | +0.5 | 2 | H |
| 24/05/26 | Maringa FC | 1-1 (1-1) | Santa Cruz PE | -0.5 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Santa Cruz PE | 2-0 (1-0) | Volta Redonda | +0.5 | 2 | T |
| 12/05/26 | Inter de Limeira | 1-2 (0-0) | Santa Cruz PE | -0.25 | 2 | T |
| 03/05/26 | Guarani SP | 1-0 (0-0) | Santa Cruz PE | -0.75 | 2.25 | B |
| 27/04/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-0) | Amazonas FC | +0.25 | 2 | B |
| 19/04/26 | Confianca SE | 1-0 (1-0) | Santa Cruz PE | 0 | 2 | B |
| 12/04/26 | Floresta CE | 1-1 (1-1) | Santa Cruz PE | 0 | 2 | H |
| 07/04/26 | Santa Cruz PE | 1-0 (0-0) | Itabaiana(SE) | +0.5 | 2 | T |
| 06/03/26 | Santa Cruz PE | 0-0 (0-0) | Sousa PB | +0.5 | 2 | H |
| 23/02/26 | Nautico (PE) | 2-0 (1-0) | Santa Cruz PE | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Phạt góc (HT)
03
Thẻ vàng
22
Sút bóng
157
Sút cầu môn
32
Tấn công
11382
Tấn công nguy hiểm
8655
Sút ngoài cầu môn
125
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Anapolis FC (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Santa Cruz PE (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Anapolis FC (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (33%)Hòa 1 (6%)Bại 11 (61%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (33%)Hòa 3 (17%)Xỉu 9 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOUU
Santa Cruz PE (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (56%)Hòa 1 (6%)Bại 7 (39%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (22%)Hòa 4 (22%)Xỉu 10 (56%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VUOUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Anapolis FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1914 | |
| Sân nhà | Estadio Jose do Rego Maciel | |
| 0 | Sức chứa | 60044 |
| HLV | Adriano Felix Teixeira | |
| Khu vực | Recife, Pernambuco |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.45 | 2.90 | 2.80 | 1.01 | 2.25 | 0.71 | 0.70 | 0.00 | 1.04 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.14 ↓ | 11.00 ↑ | 4.80 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 3.00 | 2.80 | 0.98 | 2.25 | 0.82 | 0.76 | 0.00 | 1.06 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.10 ↓ | 11.50 ↑ | 2.90 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.32 | 2.90 | 2.92 | 0.70 | 2.00 | 1.06 | 1.05 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 8.80 ↑ | 1.07 ↓ | 14.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 3.10 | 2.80 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 7.50 ↑ | 1.12 ↓ | 12.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.38 | 3.05 | 2.70 | 0.71 | 2.25 | 0.94 | - | - | - |
| Live | 8.54 ↑ | 1.09 ↓ | 13.11 ↑ | 4.14 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.32 | 2.90 | 2.92 | 0.70 | 2.00 | 1.06 | 1.05 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 8.80 ↑ | 1.07 ↓ | 14.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.38 | 3.20 | 2.74 | 0.96 | 2.25 | 0.74 | 0.72 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 8.30 ↑ | 1.09 ↓ | 12.00 ↑ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.33 | 2.91 | 2.87 | 0.82 | 2.00 | 0.98 | 0.78 | 0.00 | 1.04 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.13 ↓ | 9.80 ↑ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.42 | 3.16 | 2.72 | 0.75 | 2.25 | 1.01 | 0.76 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 8.30 ↑ | 1.08 ↓ | 13.50 ↑ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.10 | 2.62 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 8.50 ↑ | 1.08 ↓ | 13.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 3.15 | 2.70 | 0.76 | 2.25 | 0.93 | 0.76 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 14.50 ↑ | 1.03 ↓ | 20.00 ↑ | 8.57 ↑ | 2.75 | 0.04 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.42 | 2.83 | 2.91 | 1.02 | 2.25 | 0.71 | 1.05 | 0.25 | 0.69 |
| Live | 7.66 ↑ | 1.14 ↓ | 13.22 ↑ | 3.01 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.76 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.37 | 3.10 | 2.65 | 0.98 | 2.50 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 11.50 ↑ | 1.04 ↓ | 18.50 ↑ | 1.15 ↑ | 2.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.20 | 2.75 | 0.97 | 2.50 | 0.74 | 0.75 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 24.00 ↑ | 1.02 ↓ | 24.00 ↑ | 4.31 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.54 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.45 | 3.00 | 2.75 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.78 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.38 | 2.80 | 2.80 | 1.25 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 20.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Anapolis FC | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Santa Cruz PE | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).