Kết quả bóng đá trận Anapolis FC vs Guarani SP, 06:00 ngày 11/08/2026
Brasileiro, Serie C · 06:00 ngày 11/08/2026
Anapolis FC 2 Kết thúc HT 1-1 1
Guarani SP
🟨 2 - 4 🟥 1 - 1 ⛳ 7 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Anapolis FC | Phút | |
| 15' | ⚽ 0 - 1 Guilherme Cachoeira | |
| 37' | Ynaia | |
| Matheus Lagoa 1 - 1 ⚽ | 39' | |
| Juninho | 45' | |
| 45+1' | Emerson | |
| 45+2' | Caique Franca Godoy | |
| Lucas Eduardo Muller | 45+7' | |
| 45+8' | ||
| HT 1-1 | ||
| 57' | Joao Paulo da Silva Alves | |
| 81' | Neto Costa | |
| Rafael Costa | 89' | |
| Matheus Lagoa 2 - 1 ⚽ | 90+4' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 5 | 11 | 14 |
| Mất bàn | 2 | 7 | 9 | 17 |
| Điểm | 4 | 2 | 14 | 10 |
Chủ = Anapolis FC · Khách = Guarani SP
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Anapolis FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (19%) | Thắng/Thắng | 5 (18%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 3 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (7%) |
| 6 (14%) | Hòa/Thắng | 5 (18%) |
| 4 (9%) | Hòa/Hòa | 8 (29%) |
| 9 (21%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 10 (23%) | Bại/Bại | 3 (11%) |
Bảng xếp hạng
Anapolis FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 5 | 4 | 10 | 17 | 22 | 19 | 18 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 3 | 3 | 10 | 9 | 12 | 17 |
| Sân khách | 10 | 2 | 1 | 7 | 7 | 13 | 7 | 17 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 6 | - | - |
Guarani SP
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 8 | 3 | 3 | 2 | 6 | 7 | 12 | 9 |
| Sân nhà | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 14 |
| Sân khách | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 3 | 7 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Anapolis FC 1 (100%)Hòa 0 (0%)Guarani SP 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/07/25 | Anapolis FC | 2-0 (2-0) | Guarani SP | 0 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Anapolis FC
TBBHTBBTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/13 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Volta Redonda | 1-4 (1-1) | Anapolis FC | -0.5 | 2.25 | T |
| 13/07/26 | Anapolis FC | 0-1 (0-0) | Maringa FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/07/26 | Anapolis FC | 0-2 (0-0) | Botafogo PB | 0 | 2.5 | B |
| 01/07/26 | Caxias RS | 1-1 (0-0) | Anapolis FC | -0.75 | 2.25 | H |
| 21/06/26 | Anapolis FC | 2-0 (1-0) | Itabaiana(SE) | +0.25 | 2 | T |
| 14/06/26 | Amazonas FC | 1-0 (1-0) | Anapolis FC | -0.75 | 2 | B |
| 08/06/26 | SC Paysandu Para | 4-0 (1-0) | Anapolis FC | -1.5 | 2.75 | B |
| 05/06/26 | Anapolis FC | 3-1 (2-0) | SC Paysandu Para | 0 | 2 | T |
| 01/06/26 | Anapolis FC | 0-0 (0-0) | Maranhao | +0.5 | 2 | H |
| 28/05/26 | Rio Branco-ES | 2-1 (2-0) | Anapolis FC | -0.25 | 2 | B |
| 25/05/26 | Brusque FC | 1-0 (0-0) | Anapolis FC | -0.75 | 2.25 | B |
| 22/05/26 | Anapolis FC | 3-0 (0-0) | Rio Branco-ES | +0.5 | 2.25 | T |
| 18/05/26 | Anapolis FC | 1-1 (0-1) | Barra FC | +0.25 | 2 | H |
| 14/05/26 | Vila Nova | 1-1 (0-1) | Anapolis FC | -0.75 | 2.5 | H |
| 10/05/26 | SC Paysandu Para | 2-1 (1-0) | Anapolis FC | -1 | 2.5 | B |
| 04/05/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Anapolis FC | -0.25 | 2 | B |
| 30/04/26 | Anapolis FC | 4-0 (2-0) | Cuiaba | +1.5 | 2.25 | T |
| 27/04/26 | Anapolis FC | 3-1 (0-1) | Figueirense | +0.25 | 2 | T |
| 19/04/26 | Ypiranga(RS) | 3-0 (0-0) | Anapolis FC | -0.75 | 2 | B |
| 16/04/26 | SE do Gama | 2-1 (1-1) | Anapolis FC | -0.5 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Guarani SP
TBHHBTTTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/11 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/07/26 | Guarani SP | 3-1 (1-1) | Inter de Limeira | +0.5 | 2.5 | T |
| 13/07/26 | SC Paysandu Para | 3-2 (0-2) | Guarani SP | -0.25 | 2.75 | B |
| 05/07/26 | Guarani SP | 0-0 (0-0) | Floresta CE | +1 | 2.5 | H |
| 28/06/26 | Figueirense | 1-1 (0-0) | Guarani SP | 0 | 2.25 | H |
| 23/06/26 | Confianca SE | 2-0 (0-0) | Guarani SP | +0.25 | 2 | B |
| 13/06/26 | Guarani SP | 2-1 (1-0) | Caxias RS | +0.5 | 2 | T |
| 01/06/26 | Guarani SP | 5-0 (3-0) | Amazonas FC | +0.5 | 2 | T |
| 24/05/26 | Barra FC | 0-2 (0-2) | Guarani SP | 0 | 2 | T |
| 18/05/26 | Guarani SP | 1-3 (1-2) | Ituano SP | +0.75 | 2.25 | B |
| 12/05/26 | Maringa FC | 0-5 (0-3) | Guarani SP | -0.25 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Guarani SP | 1-0 (0-0) | Santa Cruz PE | +0.75 | 2.25 | T |
| 28/04/26 | Ferroviaria SP | 2-2 (1-1) | Guarani SP | +0.25 | 2 | H |
| 20/04/26 | Guarani SP | 1-1 (0-0) | Itabaiana(SE) | +1 | 2.25 | H |
| 13/04/26 | Guarani SP | 2-0 (0-0) | Volta Redonda | +0.5 | 2 | T |
| 05/04/26 | Maranhao | 1-1 (0-0) | Guarani SP | +0.25 | 2 | H |
| 26/02/26 | Castanhal PA | 1-1 (1-1) | Guarani SP | - | - | H |
| 16/02/26 | Palmeiras | 1-1 (0-1) | Guarani SP | -1.5 | 2.5 | H |
| 08/02/26 | Guarani SP | 0-2 (0-1) | Botafogo SP | +0.25 | 2 | B |
| 01/02/26 | Guarani SP | 1-0 (0-0) | Ponte Preta | +0.75 | 2 | T |
| 27/01/26 | Portuguesa Desportos | 0-1 (0-0) | Guarani SP | -0.5 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
72
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
24
Sút bóng
87
Sút cầu môn
32
Tấn công
11795
Tấn công nguy hiểm
7644
Sút ngoài cầu môn
55
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
46 54
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Anapolis FC (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Guarani SP (28 trận)
Ghi 1.46 bàn/trậnMất 1.14 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Anapolis FC (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (27%)Hòa 1 (7%)Bại 10 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (33%)Hòa 3 (20%)Xỉu 7 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUVU
Guarani SP (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (47%)Hòa 1 (7%)Bại 7 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (47%)Hòa 4 (27%)Xỉu 4 (27%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLVLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUVO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Anapolis FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1911-4-2 | |
| Sân nhà | Estadio Brinco de Ouro | |
| 0 | Sức chứa | 30988 |
| HLV | Mateus Costa | |
| Khu vực | Campinas |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.90 | 3.20 | 2.23 | 0.79 | 2.25 | 0.91 | 0.80 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 4.60 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.88 | 3.13 | 2.25 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.81 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 11.50 ↑ | 1.08 ↓ | 10.00 ↑ | 2.75 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.97 | 3.20 | 2.11 | 0.92 | 2.50 | 0.84 | 0.85 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.95 | 3.25 | 2.25 | 0.83 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 9.50 ↑ | 1.15 ↓ | 8.75 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.00 | 3.10 | 2.14 | 0.77 | 2.25 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 9.65 ↑ | 1.12 ↓ | 8.89 ↑ | 3.56 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.97 | 3.20 | 2.11 | 0.92 | 2.50 | 0.84 | 0.85 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.90 | 3.45 | 2.16 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.85 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 15.50 ↑ | 1.01 ↓ | 14.50 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 5.26 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.80 | 3.12 | 2.16 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.85 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 14.50 ↑ | 1.02 ↓ | 12.50 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.93 | 3.15 | 2.28 | 0.78 | 2.25 | 0.98 | 0.82 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 6.85 ↑ | 1.18 ↓ | 8.10 ↑ | 5.85 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 4.50 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.87 | 3.20 | 2.20 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.95 | 3.20 | 2.20 | 0.79 | 2.25 | 0.90 | 0.79 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 18.00 ↑ | 1.01 ↓ | 32.00 ↑ | 8.57 ↑ | 2.75 | 0.04 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.72 | 3.38 | 2.23 | 0.93 | 2.75 | 0.81 | 0.78 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 9.11 ↑ | 1.16 ↓ | 8.31 ↑ | 2.98 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.87 | 3.20 | 2.15 | 0.93 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.63 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.02 | 3.20 | 2.32 | 1.06 | 2.50 | 0.68 | 1.18 | 0.00 | 0.58 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.98 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.90 | 3.10 | 2.20 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.80 | 3.10 | 2.25 | 0.91 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 22.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Anapolis FC | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Guarani SP | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).