Kết quả bóng đá trận Altona City vs Eastern Lions SC, 15:15 ngày 22/08/2026
Victoria State League (Úc) · 15:15 ngày 22/08/2026
Altona City 3 Kết thúc HT 3-1 4
Eastern Lions SC
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| Altona City | Phút | |
| 18' | ⚽ 0 - 1 Eyob Zewdie | |
| Jordan Lam 1 - 1 ⚽ | 25' | |
| Jordan Lam 2 - 1 ⚽ | 41' | |
| Jordan Lam 3 - 1 ⚽ | 44' | |
| HT 3-1 | ||
| 71' | ⚽ 3 - 2 Tyreke Johnson | |
| 74' | ⚽ 3 - 3 Eyob Zewdie | |
| 77' | ||
| 84' | ||
| 89' | ⚽ 3 - 4 Eyob Zewdie | |
| FT 3-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 0 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 4 | 5 |
| Bại | 3 | 1 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 8 | 11 | 18 |
| Mất bàn | 10 | 10 | 21 | 18 |
| Điểm | 0 | 4 | 4 | 14 |
Chủ = Altona City · Khách = Eastern Lions SC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Altona City | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (7%) | Thắng/Thắng | 5 (19%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 3 (11%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 2 (7%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 5 (19%) | Hòa/Hòa | 2 (7%) |
| 5 (19%) | Hòa/Bại | 3 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (7%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 3 (11%) |
| 8 (30%) | Bại/Bại | 6 (22%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Altona City 1 (100%)Hòa 0 (0%)Eastern Lions SC 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/05/26 | Eastern Lions SC | 0-2 (0-1) | Altona City | -0.75 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Altona City
BBHBHBHHHB
Thắng 0 (0%)Hòa 5 (50%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 7/16 (10 trận) Châu Á: 0/0/10 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Altona City | 1-4 (0-1) | Kingston City | - | - | B |
| 31/07/26 | Essendon Royals | 3-2 (0-2) | Altona City | -1.25 | 3.25 | B |
| 25/07/26 | Altona City | 0-0 (0-0) | Whittlesea United | -0.25 | 2.75 | H |
| 17/07/26 | Box Hill United SC | 3-1 (1-0) | Altona City | -0.5 | 2.5 | B |
| 04/07/26 | Werribee City | 0-0 (0-0) | Altona City | -0.5 | 2.75 | H |
| 20/06/26 | Altona City | 0-2 (0-2) | Malvern City | -0.5 | 3 | B |
| 12/06/26 | Springvale White Eagles | 2-2 (1-1) | Altona City | -0.25 | 2.75 | H |
| 06/06/26 | Altona City | 1-1 (0-0) | Goulburn Valley Suns | -0.75 | 2.75 | H |
| 29/05/26 | Nunawading City | 0-0 (0-0) | Altona City | -0.25 | 2.75 | H |
| 23/05/26 | Altona City | 0-1 (0-1) | Moreland City | +0.5 | 3 | B |
| 16/05/26 | Altona City | 0-1 (0-1) | Keilor Park SC | - | - | B |
| 08/05/26 | Eastern Lions SC | 0-2 (0-1) | Altona City | -0.75 | 3 | T |
| 01/05/26 | Kingston City | 2-1 (1-0) | Altona City | 0 | 3 | B |
| 28/04/26 | Uni Hill Eagles FC | 2-0 (0-0) | Altona City | - | - | B |
| 25/04/26 | Altona City | 0-2 (0-0) | Essendon Royals | - | - | B |
| 17/04/26 | Whittlesea United | 2-2 (0-1) | Altona City | 0 | 3 | H |
| 11/04/26 | Altona City | 0-1 (0-0) | Box Hill United SC | -0.25 | 3 | B |
| 02/04/26 | Altona City | 3-1 (0-0) | Bundoora United | - | - | T |
| 28/03/26 | Altona City | 1-2 (0-1) | Bayside Argonauts FC | -0.5 | 3 | B |
| 21/03/26 | Altona City | 1-1 (0-1) | Werribee City | +0.75 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — Eastern Lions SC
HBHHTHBTHB
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/16 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Malvern City | 2-2 (2-1) | Eastern Lions SC | -1.25 | 3.25 | H |
| 31/07/26 | Whittlesea United | 5-2 (3-0) | Eastern Lions SC | -0.25 | 2.75 | B |
| 24/07/26 | Eastern Lions SC | 1-1 (1-0) | Box Hill United SC | 0 | 2.75 | H |
| 17/07/26 | Eastern Lions SC | 1-1 (1-0) | Bayside Argonauts FC | 0 | 3.25 | H |
| 10/07/26 | Eastern Lions SC | 2-1 (0-1) | Werribee City | +0.25 | 2.75 | T |
| 19/06/26 | Eastern Lions SC | 0-0 (0-0) | Springvale White Eagles | +0.25 | 3 | H |
| 13/06/26 | Goulburn Valley Suns | 2-1 (0-1) | Eastern Lions SC | -1 | 3 | B |
| 05/06/26 | Eastern Lions SC | 2-0 (1-0) | Nunawading City | +0.25 | 3 | T |
| 30/05/26 | Moreland City | 3-3 (2-1) | Eastern Lions SC | +0.25 | 3 | H |
| 22/05/26 | Keilor Park SC | 1-0 (0-0) | Eastern Lions SC | - | - | B |
| 15/05/26 | Kingston City | 0-4 (0-1) | Eastern Lions SC | +0.25 | 3 | T |
| 12/05/26 | Goulburn Valley Suns | 2-1 (1-1) | Eastern Lions SC | - | - | B |
| 08/05/26 | Eastern Lions SC | 0-2 (0-1) | Altona City | +0.75 | 3 | B |
| 01/05/26 | Essendon Royals | 2-1 (1-0) | Eastern Lions SC | -0.25 | 3.5 | B |
| 28/04/26 | Eastern Lions SC | 2-0 (1-0) | Westvale Olympic | +2.75 | 4 | T |
| 24/04/26 | Eastern Lions SC | 1-1 (0-0) | Whittlesea United | +0.75 | 3 | H |
| 17/04/26 | Box Hill United SC | 1-1 (0-1) | Eastern Lions SC | -0.25 | 3 | H |
| 11/04/26 | Bayside Argonauts FC | 0-5 (0-2) | Eastern Lions SC | - | - | T |
| 02/04/26 | Mill Park | 0-2 (0-2) | Eastern Lions SC | - | - | T |
| 28/03/26 | Werribee City | 2-2 (1-0) | Eastern Lions SC | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
26
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
11
Sút bóng
810
Sút cầu môn
37
Tấn công
11189
Tấn công nguy hiểm
6560
Sút ngoài cầu môn
53
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
So Sánh Sức Mạnh
34 66
25% So Sánh Đối đầu 75%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Altona City (27 trận)
Ghi 1.04 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Eastern Lions SC (27 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.48 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Altona City (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (44%)Hòa 1 (6%)Bại 9 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (28%)Hòa 3 (17%)Xỉu 10 (56%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUUO
Eastern Lions SC (19 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (32%)Hòa 3 (16%)Bại 10 (53%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (47%)Hòa 1 (5%)Xỉu 9 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
WLVVWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Altona City | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.90 | 3.70 | 2.01 | 1.01 | 3.00 | 0.76 | 0.96 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.30 ↓ | 3.50 ↑ | 2.20 ↑ | 6.50 | 0.31 ↓ | 0.59 ↓ | -0.25 | 1.37 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.75 | 3.20 | 1.91 | 0.74 | 3.00 | 0.60 | 0.66 | -0.50 | 0.67 |
| Live | 41.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.02 ↓ | 0.85 ↑ | 6.50 | 0.52 ↓ | 0.36 ↓ | -0.25 | 1.16 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.20 | 3.50 | 1.91 | 0.89 | 2.75 | 0.91 | 0.89 | -0.50 | 0.91 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.02 ↓ | 6.66 ↑ | 7.50 | 0.04 ↓ | 1.56 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.95 | 3.60 | 2.10 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.00 ↑ | 7.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.95 | 3.40 | 1.90 | 0.80 | 3.00 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 10.72 ↑ | 1.50 ↓ | 2.87 ↑ | 1.15 ↑ | 6.50 | 0.58 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.50 | 3.50 | 1.82 | 0.90 | 2.75 | 0.92 | 1.17 | -0.25 | 0.69 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.14 ↑ | 7.50 | 0.03 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.94 | 3.43 | 2.06 | 0.83 | 2.75 | 0.91 | 0.93 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.30 ↑ | 1.02 ↓ | 3.44 ↑ | 7.50 | 0.07 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.80 | 3.70 | 2.00 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.02 ↓ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.85 | 3.60 | 1.95 | 0.67 | 2.75 | 0.86 | 0.83 | -0.25 | 0.69 |
| Live | 1.51 ↓ | 3.90 ↑ | 5.50 ↑ | 0.92 ↑ | 6.00 | 0.73 ↓ | 0.87 ↑ | -1.00 | 0.77 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.89 | 3.48 | 2.03 | 0.83 | 2.75 | 0.88 | 0.90 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 3.46 ↑ | 3.65 ↑ | 1.82 ↓ | 0.82 ↓ | 2.75 | 0.93 ↑ | 0.92 ↑ | -0.50 | 0.83 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.80 | 3.70 | 2.00 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 14.50 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 7.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.93 | 3.80 | 2.06 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 1.25 | 0.00 | 0.57 |
| Live | 7.22 ↑ | 1.59 ↓ | 3.20 ↑ | 1.22 ↑ | 6.50 | 0.62 ↓ | 0.58 ↓ | -0.25 | 1.29 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.88 | 3.75 | 2.00 | 1.03 | 3.00 | 0.78 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.30 ↓ | 3.50 ↑ | 2.10 ↑ | 6.50 | 0.35 ↓ | 0.58 ↓ | -0.25 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.30 | 3.40 | 1.80 | 0.67 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.50 ↑ | 7.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Altona City | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Eastern Lions SC | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).