Kết quả bóng đá trận Alemannia Aachen vs SV Meppen, 19:00 ngày 29/08/2026
3.Liga (Đức) · 19:00 ngày 29/08/2026
Alemannia Aachen 0 Kết thúc HT 0-3 3
SV Meppen
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Địa điểm: Tivoli Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Alemannia Aachen | Phút | |
| 9' | ⚽ 0 - 1 Thorben-Johannes Deters(Assists:Cyrill Akono) | |
| 9' | ⚽ 0 - 2 | |
| 9' | ⚽ 0 - 3 Thorben-Johannes Deters | |
| 11' | ⚽ 0 - 4 Cyrill Akono(Assists:Tobias Mißner) (Kiến tạo: Tobias Mißner) | |
| 11' | ⚽ 0 - 5 | |
| 11' | ⚽ 0 - 6 Cyrill Akono (Kiến tạo: Tobias Mißner) | |
| 20' | Niclas Nadj | |
| 20' | Nadj N. | |
| 40' | Luis Sprekelmeyer | |
| 40' | Sprekelmeyer L. | |
| 43' | ⚽ 0 - 7 Niclas Nadj(Assists:Luca Prasse) | |
| 43' | ⚽ 0 - 8 | |
| 43' | ⚽ 0 - 9 Nadj N. | |
| HT 0-3 | ||
| Daniel Starodid | 48' | |
| Danilo Wiebe | 72' | |
| 89' | Kasra Ghawilu | |
| 90+3' | Richard Meier | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 6 | 7 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 30 | 29 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 11 | 18 |
| Điểm | 4 | 6 | 20 | 21 |
Chủ = Alemannia Aachen · Khách = SV Meppen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Alemannia Aachen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (45%) | Thắng/Thắng | 3 (33%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (22%) |
| 2 (18%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 3 (33%) |
Bảng xếp hạng
Alemannia Aachen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 5 | 7 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 10 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 1 | 4 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 6 | - | - |
SV Meppen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 26 | 5 | 3 | 103 | 35 | 83 | 1 |
| Sân nhà | 17 | 13 | 2 | 2 | 53 | 18 | 41 | 2 |
| Sân khách | 17 | 13 | 3 | 1 | 50 | 17 | 42 | 1 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 21 | 8 | - | - |
Thành tích gần đây — Alemannia Aachen
HTBTHTTTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 31/9 (10 trận) Châu Á: 9/1/0 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Fortuna Koln | 1-1 (0-1) | Alemannia Aachen | +0.5 | 3.25 | H |
| 10/08/26 | Alemannia Aachen | 4-1 (0-1) | SC Verl | +0.5 | 3.25 | T |
| 02/08/26 | Alemannia Aachen | 0-1 (0-0) | Eintracht Trier | +1.25 | 3.25 | B |
| 01/08/26 | Roda JC | 2-4 (1-3) | Alemannia Aachen | +0.25 | 3.25 | T |
| 18/07/26 | RKC Waalwijk | 1-1 (1-0) | Alemannia Aachen | 0 | 2.75 | H |
| 10/07/26 | SV Breinig | 0-5 (0-3) | Alemannia Aachen | - | - | T |
| 03/07/26 | FC Germania Teveren | 1-6 (1-3) | Alemannia Aachen | - | - | T |
| 16/05/26 | Alemannia Aachen | 6-1 (1-0) | Havelse | +1.5 | 3.5 | T |
| 10/05/26 | FC Viktoria koln | 0-3 (0-3) | Alemannia Aachen | +0.25 | 3 | T |
| 02/05/26 | Alemannia Aachen | 1-1 (0-1) | Hansa Rostock | +0.25 | 3 | H |
| 25/04/26 | Alemannia Aachen | 3-1 (2-0) | MSV Duisburg | +0.25 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Jahn Regensburg | 1-3 (1-0) | Alemannia Aachen | 0 | 3 | T |
| 11/04/26 | Alemannia Aachen | 3-1 (1-0) | VfB Stuttgart II | +0.5 | 3 | T |
| 09/04/26 | Saarbrucken | 1-1 (0-1) | Alemannia Aachen | -0.25 | 2.75 | H |
| 06/04/26 | Alemannia Aachen | 3-0 (3-0) | SV Wehen Wiesbaden | +0.25 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Ingolstadt | 1-2 (1-1) | Alemannia Aachen | -0.25 | 3 | T |
| 14/03/26 | Alemannia Aachen | 4-1 (0-0) | Energie Cottbus | -0.25 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Erzgebirge Aue | 1-3 (0-2) | Alemannia Aachen | 0 | 2.75 | T |
| 05/03/26 | Alemannia Aachen | 1-0 (1-0) | Schweinfurt 05 FC | +1 | 2.75 | T |
| 01/03/26 | SV Waldhof Mannheim | 2-1 (0-1) | Alemannia Aachen | -0.25 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — SV Meppen
TBTTTTTBTT
Thắng 8 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 31/13 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | SV Meppen | 2-0 (1-0) | SG Sonnenhof Grossaspach | 0 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | MSV Duisburg | 3-0 (1-0) | SV Meppen | -1.25 | 3 | B |
| 25/07/26 | SV Meppen | 8-0 (3-0) | FC Schalke 04 Youth | - | - | T |
| 18/07/26 | SV Meppen | 3-2 (0-0) | Sparta Rotterdam | - | - | T |
| 11/07/26 | SSV Jeddeloh | 1-4 (1-1) | SV Meppen | - | - | T |
| 16/05/26 | SV Meppen | 4-2 (3-1) | St Pauli II | +2.25 | 3.75 | T |
| 09/05/26 | SV Drochtersen/Assel | 1-2 (1-0) | SV Meppen | +0.5 | 3 | T |
| 02/05/26 | SV Meppen | 2-3 (1-1) | Bremer SV | - | - | B |
| 26/04/26 | TuS Blau-Weiss Lohne | 0-4 (0-2) | SV Meppen | +1.75 | 3.5 | T |
| 18/04/26 | SV Meppen | 2-1 (0-1) | ETSV Weiche Flensburg | +2 | 3.75 | T |
| 11/04/26 | HSC Hannover | 0-5 (0-1) | SV Meppen | +2.25 | 3.75 | T |
| 03/04/26 | FC Schoningen08 | 0-1 (0-0) | SV Meppen | +1.5 | 3.5 | T |
| 28/03/26 | SV Meppen | 4-1 (4-1) | Eintracht Norderstedt | +2 | 3.75 | T |
| 21/03/26 | Phonix Lubeck | 0-4 (0-2) | SV Meppen | +0.75 | 3 | T |
| 14/03/26 | SV Meppen | 2-1 (0-0) | Werder Bremen (Youth) | +1.75 | 4 | T |
| 08/03/26 | SSV Jeddeloh | 2-3 (0-2) | SV Meppen | +0.75 | 3.25 | T |
| 28/02/26 | SV Meppen | 2-0 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | +1.5 | 3.5 | T |
| 22/02/26 | Hannover 96 Am | 2-2 (1-1) | SV Meppen | +1 | 3.25 | H |
| 07/02/26 | FC 08 Hombrug | 4-1 (2-0) | SV Meppen | - | - | B |
| 17/01/26 | TuS Bersenbruck | 2-2 (0-2) | SV Meppen | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
24
Sút bóng
813
Sút cầu môn
36
Tấn công
9880
Tấn công nguy hiểm
4947
Sút ngoài cầu môn
36
Cản bóng
21
Đá phạt trực tiếp
2817
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
Phạm lỗi
1426
Việt vị
32
Quả ném biên
3516
So Sánh Sức Mạnh
51 49
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Alemannia Aachen (30 trận)
Ghi 2.53 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
SV Meppen (30 trận)
Ghi 2.83 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Alemannia Aachen (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
SV Meppen (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (50%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Alemannia Aachen | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1900-12-16 | Thành lập | 1912 |
| Tivoli | Sân nhà | |
| 21200 | Sức chứa | 0 |
| Mersad Selimbegovic | HLV | Rico Schmitt |
| Aachen | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.44 | 4.50 | 5.40 | 0.78 | 3.00 | 0.98 | 0.99 | 1.25 | 0.82 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.03 ↓ | 6.10 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.36 | 3.75 | 4.80 | 0.62 | 3.00 | 0.72 | 0.63 | 1.00 | 0.71 |
| Live | 26.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.25 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 0.76 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.50 | 4.05 | 4.85 | 0.84 | 3.00 | 0.98 | 0.86 | 1.00 | 0.98 |
| Live | 130.00 ↑ | 9.80 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.35 | 5.00 | 7.00 | 1.05 | 3.50 | 0.70 | 0.90 | 1.50 | 0.80 |
| Live | 75.00 ↑ | 30.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.80 ↓ | 1.00 | 0.90 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.33 | 4.80 | 6.40 | 0.79 | 3.25 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 46.42 ↑ | 10.69 ↑ | 1.01 ↓ | 2.73 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.50 | 4.05 | 4.85 | 0.84 | 3.00 | 0.98 | 0.86 | 1.00 | 0.98 |
| Live | 130.00 ↑ | 9.80 ↑ | 1.01 ↓ | 5.88 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.48 | 4.40 | 5.00 | 0.80 | 3.00 | 0.96 | 0.80 | 1.00 | 0.96 |
| Live | 16.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.03 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.48 | 4.05 | 4.95 | 0.89 | 3.00 | 0.97 | 0.90 | 1.00 | 0.98 |
| Live | 40.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.36 | 5.05 | 7.25 | 0.87 | 3.25 | 0.93 | 0.98 | 1.50 | 0.84 |
| Live | 71.00 ↑ | 16.40 ↑ | 1.01 ↓ | 3.84 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 4.60 | 5.50 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.08 ↓ | 2.50 | 5.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.34 | 5.25 | 6.75 | 0.84 | 3.25 | 0.88 | 0.88 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 101.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 3.75 | 0.04 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.36 | 5.10 | 6.47 | 0.96 | 3.25 | 0.80 | 0.79 | 1.25 | 0.99 |
| Live | 29.40 ↑ | 14.11 ↑ | 1.05 ↓ | 3.06 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 0.98 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.43 | 5.00 | 6.00 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 401.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.95 ↓ | 3.50 | 0.73 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.31 | 5.00 | 7.27 | 1.00 | 3.50 | 0.73 | 0.91 | 1.50 | 0.79 |
| Live | 201.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.11 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.36 | 4.33 | 6.50 | 1.03 | 3.25 | 0.78 | 0.80 | 1.25 | 1.00 |
| Live | 201.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.80 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.35 | 4.60 | 7.00 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.20 | 3.50 | 0.57 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Alemannia Aachen | +1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| SV Meppen | -1 1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).