Kết quả bóng đá trận Alemannia Aachen vs SC Verl, 00:30 ngày 10/08/2026
3.Liga (Đức) · 00:30 ngày 10/08/2026
Alemannia Aachen 4 Kết thúc HT 0-1 1
SC Verl
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 1
Địa điểm: Tivoli Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Alemannia Aachen | Phút | |
| 15' | Yari Otto | |
| 21' | ⚽ 0 - 1 Felix Vogler | |
| HT 0-1 | ||
| Faton Ademi(Assists:Mika Schroers) 1 - 1 ⚽ | 52' | |
| Mika Schroers(Assists:Daniel Starodid) (Kiến tạo: Daniel Starodid) 2 - 1 ⚽ | 60' | |
| 72' | Mika Clausen | |
| Lukas Scepanik(Assists:Fabio Torsiello) (Kiến tạo: Fabio Torsiello) 3 - 1 ⚽ | 82' | |
| Daniel Starodid(Assists:Georg Ermolaev) (Kiến tạo: Georg Ermolaev) 4 - 1 ⚽ | 88' | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 6 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 1 | 3 | 2 | 7 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 30 | 14 |
| Mất bàn | 4 | 9 | 11 | 22 |
| Điểm | 4 | 0 | 20 | 9 |
Chủ = Alemannia Aachen · Khách = SC Verl
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Alemannia Aachen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (45%) | Thắng/Thắng | 3 (30%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (20%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (10%) |
| 2 (18%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 1 (9%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 3 (30%) |
Bảng xếp hạng
Alemannia Aachen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 5 | 7 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 10 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 1 | 4 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 22 | 6 | - | - |
SC Verl
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 0 | 3 | 4 | 10 | 0 | 20 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 6 | 0 | 20 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0 | 19 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (18 trận)
Alemannia Aachen 8 (44%)Hòa 7 (39%)SC Verl 3 (17%)
Châu Á: Ăn 14 / Hòa 0 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/02/26 | Alemannia Aachen | 3-1 (2-1) | SC Verl | -0.5 | 3 | T |
| 17/09/25 | SC Verl | 2-1 (0-0) | Alemannia Aachen | -0.5 | 2.75 | B |
| 25/01/25 | SC Verl | 2-1 (0-0) | Alemannia Aachen | -0.5 | 2.5 | B |
| 10/08/24 | Alemannia Aachen | 1-1 (0-1) | SC Verl | +0.25 | 2.75 | H |
| 20/07/23 | SC Verl | 4-1 (1-1) | Alemannia Aachen | -1 | 3.25 | B |
| 19/10/19 | SC Verl | 0-0 (0-0) | Alemannia Aachen | -1 | 3 | H |
| 19/04/19 | Alemannia Aachen | 2-1 (2-1) | SC Verl | +0.5 | 2.75 | T |
| 13/10/18 | SC Verl | 1-1 (0-0) | Alemannia Aachen | +0.25 | 2.5 | H |
| 02/12/17 | Alemannia Aachen | 2-0 (1-0) | SC Verl | +0.5 | 2.5 | T |
| 05/08/17 | SC Verl | 2-2 (0-1) | Alemannia Aachen | +0.5 | 2.5 | H |
| 22/04/17 | Alemannia Aachen | 1-1 (0-1) | SC Verl | +0.75 | 2.75 | H |
| 15/10/16 | SC Verl | 1-1 (0-1) | Alemannia Aachen | +0.5 | 2.5 | H |
| 07/05/16 | SC Verl | 1-3 (0-1) | Alemannia Aachen | 0 | 2.5 | T |
| 14/11/15 | Alemannia Aachen | 3-0 (2-0) | SC Verl | +0.5 | 2.5 | T |
| 17/05/15 | Alemannia Aachen | 2-0 (1-0) | SC Verl | +0.75 | 2.5 | T |
| 15/11/14 | SC Verl | 0-0 (0-0) | Alemannia Aachen | +0.25 | 2.5 | H |
| 01/02/14 | SC Verl | 0-2 (0-0) | Alemannia Aachen | -0.5 | 2.5 | T |
| 03/08/13 | Alemannia Aachen | 1-0 (0-0) | SC Verl | +0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Alemannia Aachen
BTHTTTTHTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 32/9 (10 trận) Châu Á: 9/1/0 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Alemannia Aachen | 0-1 (0-0) | Eintracht Trier | +1.25 | 3.25 | B |
| 01/08/26 | Roda JC | 2-4 (1-3) | Alemannia Aachen | +0.25 | 3.25 | T |
| 18/07/26 | RKC Waalwijk | 1-1 (1-0) | Alemannia Aachen | 0 | 2.75 | H |
| 10/07/26 | SV Breinig | 0-5 (0-3) | Alemannia Aachen | - | - | T |
| 03/07/26 | FC Germania Teveren | 1-6 (1-3) | Alemannia Aachen | - | - | T |
| 16/05/26 | Alemannia Aachen | 6-1 (1-0) | Havelse | +1.5 | 3.5 | T |
| 10/05/26 | FC Viktoria koln | 0-3 (0-3) | Alemannia Aachen | +0.25 | 3 | T |
| 02/05/26 | Alemannia Aachen | 1-1 (0-1) | Hansa Rostock | +0.25 | 3 | H |
| 25/04/26 | Alemannia Aachen | 3-1 (2-0) | MSV Duisburg | +0.25 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Jahn Regensburg | 1-3 (1-0) | Alemannia Aachen | 0 | 3 | T |
| 11/04/26 | Alemannia Aachen | 3-1 (1-0) | VfB Stuttgart II | +0.5 | 3 | T |
| 09/04/26 | Saarbrucken | 1-1 (0-1) | Alemannia Aachen | -0.25 | 2.75 | H |
| 06/04/26 | Alemannia Aachen | 3-0 (3-0) | SV Wehen Wiesbaden | +0.25 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Ingolstadt | 1-2 (1-1) | Alemannia Aachen | -0.25 | 3 | T |
| 14/03/26 | Alemannia Aachen | 4-1 (0-0) | Energie Cottbus | -0.25 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Erzgebirge Aue | 1-3 (0-2) | Alemannia Aachen | 0 | 2.75 | T |
| 05/03/26 | Alemannia Aachen | 1-0 (1-0) | Schweinfurt 05 FC | +1 | 2.75 | T |
| 01/03/26 | SV Waldhof Mannheim | 2-1 (0-1) | Alemannia Aachen | -0.25 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | Alemannia Aachen | 3-1 (2-1) | SC Verl | -0.5 | 3 | T |
| 15/02/26 | SSV Ulm 1846 | 1-3 (0-1) | Alemannia Aachen | -0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — SC Verl
BTBTTBTBTH
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/12 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | RB Leipzig | 4-0 (1-0) | SC Verl | - | - | B |
| 26/07/26 | SC Verl | 6-1 (3-1) | Bremer SV | +1.75 | 3.25 | T |
| 18/07/26 | VfL Wolfsburg | 3-0 (1-0) | SC Verl | -1.5 | 3 | B |
| 15/07/26 | SC Paderborn 07 II | 0-1 (0-0) | SC Verl | - | - | T |
| 16/05/26 | SC Verl | 3-0 (1-0) | TSV 1860 Munchen | +0.75 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | Rot-Weiss Essen | 1-0 (0-0) | SC Verl | 0 | 3.25 | B |
| 02/05/26 | SC Verl | 4-0 (3-0) | Havelse | +1.75 | 3.75 | T |
| 25/04/26 | VfL Osnabruck | 2-1 (0-1) | SC Verl | -0.25 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | SC Verl | 2-0 (0-0) | FC Viktoria koln | +0.75 | 3 | T |
| 12/04/26 | Erzgebirge Aue | 1-1 (0-1) | SC Verl | +0.75 | 3.25 | H |
| 09/04/26 | SC Verl | 1-2 (1-0) | Hansa Rostock | +0.25 | 3 | B |
| 05/04/26 | SSV Ulm 1846 | 1-0 (1-0) | SC Verl | +0.75 | 3 | B |
| 21/03/26 | SC Verl | 3-0 (0-0) | Saarbrucken | +0.5 | 3 | T |
| 15/03/26 | SC Verl | 4-0 (3-0) | Schweinfurt 05 FC | +1.75 | 3.5 | T |
| 09/03/26 | Ingolstadt | 1-2 (0-2) | SC Verl | +0.25 | 3.25 | T |
| 04/03/26 | SC Verl | 1-2 (0-2) | Jahn Regensburg | +0.75 | 3 | B |
| 28/02/26 | Energie Cottbus | 0-0 (0-0) | SC Verl | 0 | 3.25 | H |
| 21/02/26 | Alemannia Aachen | 3-1 (2-1) | SC Verl | +0.5 | 3 | B |
| 14/02/26 | SC Verl | 3-1 (2-1) | TSG Hoffenheim (Youth) | +0.75 | 3.25 | T |
| 09/02/26 | SC Verl | 5-2 (3-0) | Kickers Emden | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
11
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
02
Sút bóng
128
Sút cầu môn
53
Tấn công
6669
Tấn công nguy hiểm
3627
Sút ngoài cầu môn
43
Cản bóng
32
Đá phạt trực tiếp
1224
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
43%57%
Phạm lỗi
2111
Việt vị
31
Quả ném biên
2820
So Sánh Sức Mạnh
63 37
78% So Sánh Đối đầu 22%
Thành tích
Tất cả
T8 H7 B3T3 H7 B8
Chủ khách tương đồng
T6 H2 B0T0 H2 B6
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.9 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Alemannia Aachen (30 trận)
Ghi 2.53 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
SC Verl (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Alemannia Aachen | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1900-12-16 | Thành lập | 1924 |
| Tivoli | Sân nhà | Stadion an der Poststrasse |
| 21200 | Sức chứa | 5000 |
| Mersad Selimbegovic | HLV | |
| Aachen | Khu vực | GER |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.95 | 3.70 | 3.00 | 0.90 | 3.25 | 0.86 | 1.00 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 1.02 ↓ | 41.00 ↑ | 301.00 ↑ | 3.30 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.30 | 2.45 | 0.67 | 3.25 | 0.66 | 0.63 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 23.00 ↑ | 2.05 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 0.72 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.01 | 3.60 | 2.89 | 0.92 | 3.25 | 0.90 | 1.03 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.00 ↑ | 43.00 ↑ | 7.14 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.00 | 3.90 | 3.10 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | 0.95 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 28.00 ↑ | 100.00 ↑ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.95 | 3.75 | 3.00 | 0.86 | 3.25 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↓ | 4.94 ↑ | 68.34 ↑ | 3.74 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.03 | 3.60 | 2.86 | 0.92 | 3.25 | 0.90 | 1.03 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.00 ↑ | 43.00 ↑ | 9.09 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.95 | 3.80 | 2.91 | 0.91 | 3.25 | 0.85 | 0.95 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 5.88 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.03 | 3.47 | 2.93 | 0.96 | 3.25 | 0.90 | 1.03 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.18 ↓ | 4.72 ↑ | 22.00 ↑ | 5.26 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.96 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.00 | 3.93 | 3.15 | 0.96 | 3.25 | 0.84 | 1.00 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.16 ↓ | 5.75 ↑ | 30.00 ↑ | 7.65 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 6.25 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.30 | 3.50 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 56.00 ↑ | 0.30 ↓ | 2.50 | 1.90 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.90 | 3.10 | 0.90 | 3.25 | 0.82 | 0.95 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 12.64 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.61 | 3.57 | 2.45 | 0.86 | 3.00 | 0.91 | 0.95 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 1.17 ↓ | 5.85 ↑ | 30.32 ↑ | 2.86 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.93 | 3.50 | 3.75 | 1.15 | 3.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 401.00 ↑ | 0.83 ↓ | 3.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.93 | 3.80 | 3.15 | 1.20 | 3.50 | 0.62 | 0.51 | 0.00 | 1.31 |
| Live | 1.00 ↓ | 41.00 ↑ | 351.00 ↑ | 5.45 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.70 | 2.90 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 301.00 ↑ | 7.40 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 1.05 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.50 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.