Kết quả bóng đá trận Al Talaba vs Al-Naft, 22:45 ngày 31/08/2026
Stars League (Iraq) · 22:45 ngày 31/08/2026
Al Talaba 0 Kết thúc HT 0-0 0
Al-Naft
🟨 4 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 37°C
Diễn biến trận đấu
| Al Talaba | Phút | |
| 31' | ||
| 32' | ||
| 33' | ||
| 35' | ||
| 41' | ||
| HT 0-0 | ||
| 63' | ||
| 81' | ||
| 89' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 1 | 3 |
| Hòa | 2 | 3 | 6 | 6 |
| Bại | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Ghi bàn | 4 | 1 | 11 | 8 |
| Mất bàn | 3 | 1 | 13 | 7 |
| Điểm | 5 | 3 | 9 | 15 |
Chủ = Al Talaba · Khách = Al-Naft
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Al Talaba | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (24%) | Thắng/Thắng | 7 (17%) |
| 6 (14%) | Thắng/Hòa | 3 (7%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 3 (7%) |
| 9 (21%) | Hòa/Thắng | 5 (12%) |
| 4 (10%) | Hòa/Hòa | 13 (31%) |
| 4 (10%) | Hòa/Bại | 4 (10%) |
| 3 (7%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 5 (12%) | Bại/Bại | 5 (12%) |
Bảng xếp hạng
Al Talaba
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 5 | 5 | 9 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 10 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 4 | 5 | 1 | 11 |
| 6 gần | 6 | 1 | 4 | 1 | 8 | 8 | - | - |
Al-Naft
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 1 | 6 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 7 |
| Sân khách | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 3 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Al Talaba 3 (15%)Hòa 9 (45%)Al-Naft 8 (40%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 9 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 5 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/03/26 | Al Talaba | 0-0 (0-0) | Al-Naft | - | - | H |
| 25/09/25 | Al-Naft | 3-0 (0-0) | Al Talaba | - | - | B |
| 21/04/25 | Al-Naft | 0-0 (0-0) | Al Talaba | - | - | H |
| 24/01/25 | Al Talaba | 1-0 (1-0) | Al-Naft | - | - | T |
| 10/07/24 | Al Talaba | 0-0 (0-0) | Al-Naft | - | - | H |
| 14/03/24 | Al Talaba | 0-0 (0-0) | Al-Naft | - | - | H |
| 01/11/23 | Al-Naft | 2-1 (1-0) | Al Talaba | - | - | B |
| 12/05/23 | Al Talaba | 1-2 (1-0) | Al-Naft | - | - | B |
| 10/12/22 | Al-Naft | 1-1 (1-1) | Al Talaba | - | - | H |
| 19/04/22 | Al-Naft | 1-0 (0-0) | Al Talaba | - | - | B |
| 15/11/21 | Al Talaba | 3-1 (2-1) | Al-Naft | - | - | T |
| 01/07/21 | Al Talaba | 0-0 (0-0) | Al-Naft | - | - | H |
| 22/01/21 | Al-Naft | 1-0 (0-0) | Al Talaba | - | - | B |
| 16/06/19 | Al Talaba | 1-4 (0-3) | Al-Naft | - | - | B |
| 12/12/18 | Al-Naft | 1-2 (0-1) | Al Talaba | - | - | T |
| 05/04/18 | Al Talaba | 0-1 (0-0) | Al-Naft | - | - | B |
| 26/11/17 | Al-Naft | 1-0 (1-0) | Al Talaba | - | - | B |
| 07/04/17 | Al Talaba | 2-2 (0-0) | Al-Naft | - | - | H |
| 03/11/16 | Al-Naft | 2-2 (2-0) | Al Talaba | - | - | H |
| 16/05/16 | Al-Naft | 1-1 (1-0) | Al Talaba | - | - | H |
Thành tích gần đây — Al Talaba
THBHHHBHBT
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/13 (10 trận) Châu Á: 2/5/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Al Talaba | 1-0 (0-0) | Newroz SC(IRQ) | - | - | T |
| 23/08/26 | Duhok | 3-3 (2-3) | Al Talaba | - | - | H |
| 15/08/26 | Dyala | 2-1 (0-1) | Al Talaba | - | - | B |
| 02/06/26 | Al Talaba | 1-1 (1-0) | Al Karkh | - | - | H |
| 28/05/26 | AL Minaa | 1-1 (0-1) | Al Talaba | - | - | H |
| 20/05/26 | Al Talaba | 1-1 (1-0) | Al Karma SC | - | - | H |
| 16/05/26 | Al Quwa Al Jawiya | 2-1 (1-0) | Al Talaba | - | - | B |
| 12/05/26 | Mosul FC | 2-2 (0-1) | Al Talaba | - | - | H |
| 06/05/26 | Al Talaba | 0-1 (0-1) | Al Zawraa | - | - | B |
| 01/05/26 | Dyala | 0-1 (0-1) | Al Talaba | - | - | T |
| 27/04/26 | Al Talaba | 2-3 (0-1) | Arbil | - | - | B |
| 22/04/26 | Al Talaba | 2-2 (1-0) | Newroz SC(IRQ) | - | - | H |
| 18/04/26 | Al Gharraf | 1-3 (1-1) | Al Talaba | - | - | T |
| 12/04/26 | Zakho | 1-2 (0-0) | Al Talaba | - | - | T |
| 08/04/26 | Al Talaba | 2-1 (2-1) | AL Najaf | - | - | T |
| 04/04/26 | Duhok | 1-0 (0-0) | Al Talaba | - | - | B |
| 30/03/26 | Al Talaba | 0-0 (0-0) | Al-Naft | - | - | H |
| 25/03/26 | Al Talaba | 2-1 (2-0) | Baghdad | - | - | T |
| 18/03/26 | Al Shorta | 3-3 (2-1) | Al Talaba | - | - | H |
| 13/03/26 | AI Kahrabaa | 1-2 (0-1) | Al Talaba | - | - | T |
Thành tích gần đây — Al-Naft
HHTTTHHBHB
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 8/8 (10 trận) Châu Á: 3/5/2 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Al-Naft | 1-1 (0-1) | Duhok | - | - | H |
| 20/08/26 | Naft Misan | 0-0 (0-0) | Al-Naft | - | - | H |
| 14/08/26 | Al-Naft | 2-0 (2-0) | Al Karkh | - | - | T |
| 01/06/26 | Al-Naft | 2-1 (1-0) | Newroz SC(IRQ) | - | - | T |
| 28/05/26 | Al Zawraa | 0-1 (0-1) | Al-Naft | - | - | T |
| 20/05/26 | Al-Naft | 1-1 (0-0) | Duhok | - | - | H |
| 14/05/26 | Al-Naft | 1-1 (0-0) | AL Minaa | - | - | H |
| 10/05/26 | Naft Misan | 3-0 (2-0) | Al-Naft | - | - | B |
| 06/05/26 | Al-Naft | 0-0 (0-0) | Al Karma SC | - | - | H |
| 01/05/26 | Al Shorta | 1-0 (0-0) | Al-Naft | - | - | B |
| 27/04/26 | Al-Naft | 1-1 (1-0) | Zakho | - | - | H |
| 22/04/26 | Mosul FC | 0-0 (0-0) | Al-Naft | - | - | H |
| 18/04/26 | Dyala | 1-0 (1-0) | Al-Naft | - | - | B |
| 14/04/26 | Al-Naft | 0-2 (0-1) | Arbil | - | - | B |
| 09/04/26 | Al-Naft | 1-0 (0-0) | Al Gharraf | - | - | T |
| 05/04/26 | Al Quwa Al Jawiya | 0-0 (0-0) | Al-Naft | - | - | H |
| 30/03/26 | Al Talaba | 0-0 (0-0) | Al-Naft | - | - | H |
| 25/03/26 | Al-Naft | 2-0 (2-0) | Al Qasim Sport Club | - | - | T |
| 21/03/26 | Al-Naft | 1-1 (0-1) | Al Shorta | - | - | H |
| 18/03/26 | AI Kahrabaa | 1-2 (0-0) | Al-Naft | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
53
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
44
Sút bóng
810
Sút cầu môn
44
Tấn công
6861
Tấn công nguy hiểm
5744
Sút ngoài cầu môn
46
Đá phạt trực tiếp
1617
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
Việt vị
30
Quả ném biên
1814
So Sánh Sức Mạnh
54 46
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T3 H9 B8T8 H9 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H5 B3T3 H5 B2
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Al Talaba (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Al-Naft (30 trận)
Ghi 0.70 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Al Talaba | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.50 | 1.01 | 2.25 | 0.76 | 0.76 | 0.25 | 1.01 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.25 ↓ | 8.50 ↑ | 2.60 ↑ | 0.50 | 0.26 ↓ | 2.90 ↑ | 0.25 | 0.18 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.89 | 2.60 | 4.25 | 1.00 | 2.00 | 0.80 | 1.02 | 0.50 | 0.77 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 2.77 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.00 | 3.55 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 5.75 ↑ | 1.25 ↓ | 8.75 ↑ | 2.40 ↑ | 0.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.06 | 3.20 | 3.70 | 0.97 | 2.25 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 5.72 ↑ | 1.25 ↓ | 8.66 ↑ | 2.31 ↑ | 0.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.01 | 2.92 | 3.26 | 0.95 | 2.25 | 0.73 | 0.72 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 8.85 ↑ | 1.07 ↓ | 13.60 ↑ | 2.08 ↑ | 0.50 | 0.22 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.50 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.05 | 3.40 | 0.89 | 2.25 | 0.68 | 0.67 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.77 ↑ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.01 | 2.92 | 3.50 | 0.78 | 2.00 | 0.93 | 0.74 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 6.65 ↑ | 1.15 ↓ | 9.37 ↑ | 2.46 ↑ | 0.50 | 0.26 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.07 | 3.10 | 3.72 | 0.98 | 2.25 | 0.74 | 0.74 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 15.10 ↑ | 1.05 ↓ | 17.50 ↑ | 4.98 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.82 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.00 | 3.40 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 0.78 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 9.50 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.45 | 2.70 | 2.80 | 0.44 | 1.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 19.00 ↑ | 7.50 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | - | - | - | 1.25 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | - | - | - | 1.30 ↑ | 0.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Al Talaba | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Al-Naft | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).