Kết quả bóng đá trận Al-Nasr(OMA) vs Fnjaa, 22:05 ngày 30/08/2026
Professional League (Oman) · 22:05 ngày 30/08/2026
Al-Nasr(OMA) 2 Kết thúc HT 2-0 0
Fnjaa
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Al-Nasr(OMA) | Phút | |
| 29' | ||
| 29' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 30' | |
| 34' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 45+2' | |
| HT 2-0 | ||
| 46' | ||
| 81' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 7 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 0 |
| Hòa | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 15 | 6 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 7 | 10 |
| Điểm | 6 | 2 | 17 | 4 |
Chủ = Al-Nasr(OMA) · Khách = Fnjaa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Al-Nasr(OMA) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (67%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (33%) |
| 1 (33%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (33%) |
Bảng xếp hạng
Al-Nasr(OMA)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 1 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 6 | - | - |
Fnjaa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 14 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Al-Nasr(OMA) 9 (45%)Hòa 3 (15%)Fnjaa 8 (40%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 1 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 1 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/12/23 | Al-Nasr(OMA) | 2-0 (1-0) | Fnjaa | - | - | T |
| 01/11/23 | Fnjaa | 1-2 (1-1) | Al-Nasr(OMA) | - | - | T |
| 11/02/22 | Fnjaa | 0-2 (0-0) | Al-Nasr(OMA) | - | - | T |
| 20/01/22 | Al-Nasr(OMA) | 2-0 (0-0) | Fnjaa | - | - | T |
| 08/02/20 | Fnjaa | 3-1 (2-0) | Al-Nasr(OMA) | - | - | B |
| 18/10/19 | Al-Nasr(OMA) | 3-2 (1-1) | Fnjaa | +0.25 | 2.25 | T |
| 24/05/18 | Al-Nasr(OMA) | 1-2 (1-0) | Fnjaa | +0.25 | 2.25 | B |
| 03/11/17 | Fnjaa | 1-0 (1-0) | Al-Nasr(OMA) | -0.25 | 2.25 | B |
| 07/04/17 | Fnjaa | 0-2 (0-0) | Al-Nasr(OMA) | -0.5 | 2.5 | T |
| 18/10/16 | Al-Nasr(OMA) | 2-0 (1-0) | Fnjaa | -0.25 | 2.25 | T |
| 28/02/16 | Fnjaa | 1-2 (0-1) | Al-Nasr(OMA) | - | - | T |
| 15/02/16 | Al-Nasr(OMA) | 0-1 (0-0) | Fnjaa | -0.25 | 2.25 | B |
| 27/01/16 | Fnjaa | 0-0 (0-0) | Al-Nasr(OMA) | -0.25 | 2.25 | H |
| 21/09/15 | Al-Nasr(OMA) | 0-0 (0-0) | Fnjaa | +0.25 | 2.5 | H |
| 25/05/15 | Al-Nasr(OMA) | 0-1 (0-0) | Fnjaa | - | - | B |
| 08/02/15 | Fnjaa | 2-4 (1-1) | Al-Nasr(OMA) | -0.5 | 2.25 | T |
| 07/03/14 | Al-Nasr(OMA) | 1-2 (1-1) | Fnjaa | -0.5 | 2 | B |
| 05/10/13 | Fnjaa | 0-0 (0-0) | Al-Nasr(OMA) | - | - | H |
| 19/05/13 | Fnjaa | 2-0 (0-0) | Al-Nasr(OMA) | - | - | B |
| 02/02/13 | Al-Nasr(OMA) | 0-1 (0-1) | Fnjaa | - | - | B |
Thành tích gần đây — Al-Nasr(OMA)
BTTHTBBHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/9 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | Dhufar | 3-1 (0-0) | Al-Nasr(OMA) | - | - | B |
| 20/07/26 | Al-Sailiya | 0-4 (0-1) | Al-Nasr(OMA) | +0.25 | 2.75 | T |
| 23/05/26 | Saham | 0-2 (0-0) | Al-Nasr(OMA) | - | - | T |
| 18/05/26 | Al-Nasr(OMA) | 1-1 (0-0) | Smail | +0.5 | 2.25 | H |
| 13/05/26 | Bahla | 1-3 (1-1) | Al-Nasr(OMA) | 0 | 2 | T |
| 04/05/26 | Al-Nasr(OMA) | 0-1 (0-1) | Al-Nahda Muscat | - | - | B |
| 27/04/26 | Al-Nasr(OMA) | 0-1 (0-1) | Sohar Club | +0.25 | 2 | B |
| 16/04/26 | Oman Club | 0-0 (0-0) | Al-Nasr(OMA) | 0 | 2 | H |
| 10/04/26 | Al-Nasr(OMA) | 2-0 (0-0) | Al-Khaboora | +0.75 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | ibri | 2-4 (1-1) | Al-Nasr(OMA) | - | - | T |
| 17/03/26 | Al-Nasr(OMA) | 2-1 (1-1) | Al Shabab(OMA) | -0.25 | 2 | T |
| 13/03/26 | Al-Seeb | 0-0 (0-0) | Al-Nasr(OMA) | -1 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | Al-Nasr(OMA) | 1-0 (1-0) | Dhufar | - | - | T |
| 22/02/26 | Al Rustaq | 1-1 (1-0) | Al-Nasr(OMA) | - | - | H |
| 15/02/26 | Al-Nasr(OMA) | 1-0 (1-0) | Sur Club | - | - | T |
| 08/02/26 | Al-Nasr(OMA) | 1-0 (0-0) | Saham | - | - | T |
| 03/02/26 | Smail | 0-1 (0-1) | Al-Nasr(OMA) | - | - | T |
| 29/01/26 | Al-Nasr(OMA) | 1-1 (1-0) | Oman Club | +0.25 | 2.5 | H |
| 25/01/26 | Al-Nasr(OMA) | 3-2 (1-1) | Bahla | - | - | T |
| 20/01/26 | Oman Club | 2-0 (1-0) | Al-Nasr(OMA) | 0 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Fnjaa
HHHBBTHTTT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/8 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Fnjaa | 2-2 (1-1) | Sur Club | - | - | H |
| 18/08/26 | Oman Club | 1-1 (1-0) | Fnjaa | - | - | H |
| 30/01/26 | Fnjaa | 0-0 (0-0) | Al Wehda(OMA) | +0.5 | 2.25 | H |
| 16/01/26 | Fnjaa | 0-1 (0-0) | Muscat | - | - | B |
| 09/01/26 | Salalah | 3-2 (1-0) | Fnjaa | - | - | B |
| 19/12/25 | Fnjaa | 4-0 (2-0) | Al-Mdeebe | - | - | T |
| 13/12/25 | Fnjaa | 0-0 (0-0) | Al-Msnaa | - | - | H |
| 05/12/25 | Nizwa Club | 1-2 (1-1) | Fnjaa | - | - | T |
| 10/11/25 | Fnjaa | 1-0 (1-0) | Jalan | - | - | T |
| 31/10/25 | Muscat | 0-1 (0-1) | Fnjaa | - | - | T |
| 24/10/25 | Al-Msnaa | 1-1 (1-0) | Fnjaa | - | - | H |
| 19/09/25 | Fnjaa | 0-0 (0-0) | Nizwa Club | - | - | H |
| 02/01/25 | Fnjaa | 1-2 (0-1) | Alslam | - | - | B |
| 28/12/24 | Fnjaa | 1-3 (0-2) | Salalah | - | - | B |
| 23/12/24 | Dhufar | 1-1 (1-1) | Fnjaa | - | - | H |
| 14/12/24 | Fnjaa | 0-0 (0-0) | Al Wehda(OMA) | - | - | H |
| 05/12/24 | Al-Seeb | 3-0 (1-0) | Fnjaa | -1.5 | 2.75 | B |
| 23/11/24 | Fnjaa | 0-2 (0-0) | Bousher | - | - | B |
| 16/11/24 | Nizwa Club | 3-2 (3-0) | Fnjaa | - | - | B |
| 08/11/24 | Alslam | 3-0 (2-0) | Fnjaa | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
22
Sút bóng
158
Sút cầu môn
83
Tấn công
8882
Tấn công nguy hiểm
3432
Sút ngoài cầu môn
75
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
68%32%
So Sánh Sức Mạnh
65 35
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T9 H3 B8T8 H3 B9
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B5T5 H1 B4
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn0.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Al-Nasr(OMA) (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 0.77 bàn/trận
Fnjaa (7 trận)
Ghi 0.86 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Al-Nasr(OMA) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.65 | 3.40 | 4.90 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.83 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 1.95 ↑ | 2.80 ↓ | 4.10 ↓ | 0.78 ↓ | 2.00 | 1.03 ↑ | 1.01 ↑ | 0.50 | 0.83 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.62 | 3.50 | 5.25 | 0.89 | 2.25 | 0.91 | 0.81 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 61.00 ↑ | 3.45 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.04 | 3.00 | 3.35 | 1.08 | 2.25 | 0.74 | 1.04 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 160.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.67 | 3.45 | 5.00 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 27.00 ↑ | 100.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.61 | 3.45 | 5.00 | 0.81 | 2.25 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 1.98 ↑ | 2.90 ↓ | 4.00 ↓ | 0.95 ↑ | 2.25 | 0.74 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.04 | 3.00 | 3.35 | 1.08 | 2.25 | 0.74 | 1.04 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 160.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.00 | 2.98 | 3.50 | 1.07 | 2.25 | 0.75 | 1.00 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.40 ↑ | 55.00 ↑ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.67 | 3.37 | 4.78 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.91 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 36.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 3.40 | 4.60 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 91.00 ↑ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.60 | 3.35 | 4.90 | 0.77 | 2.25 | 0.80 | 0.78 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 160.00 ↑ | 3.25 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.99 | 2.51 | 4.87 | 0.73 | 2.00 | 1.05 | 1.00 | 0.50 | 0.77 |
| Live | 1.23 ↓ | 4.80 ↑ | 15.19 ↑ | 2.68 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.69 | 3.40 | 4.85 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | 1.90 | 1.50 | 0.35 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.11 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.32 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 3.40 | 5.00 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.95 | 2.90 | 3.75 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | - | - | - | 1.05 | 2.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | - | - | - | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.