Kết quả bóng đá trận Al Mesaimeer Club vs Umm Salal, 21:15 ngày 30/08/2026
B (Qatar) · 21:15 ngày 30/08/2026
Al Mesaimeer Club 1 Kết thúc HT 1-2 2
Umm Salal
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 38°C
Diễn biến trận đấu
| Al Mesaimeer Club | Phút | |
| 4' | ⚽ 0 - 1 | |
| 4' | ⚽ 0 - 2 | |
| 23' | ⚽ 0 - 3 | |
| 23' | ⚽ 0 - 4 | |
| 1 - 4 ⚽ | 29' | |
| 2 - 4 ⚽ | 29' | |
| 45+1' | ||
| HT 1-2 | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 10 | 12 |
| Mất bàn | 5 | 7 | 15 | 21 |
| Điểm | 3 | 4 | 10 | 9 |
Chủ = Al Mesaimeer Club · Khách = Umm Salal
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Al Mesaimeer Club | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (10%) | Thắng/Thắng | 11 (28%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 4 (10%) |
| 3 (14%) | Hòa/Thắng | 4 (10%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 5 (13%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 4 (10%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 8 (38%) | Bại/Bại | 10 (26%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Al Mesaimeer Club 0 (0%)Hòa 0 (0%)Umm Salal 4 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/02/16 | Umm Salal | 2-0 (0-0) | Al Mesaimeer Club | -1.75 | 3.25 | B |
| 17/10/15 | Al Mesaimeer Club | 0-3 (0-1) | Umm Salal | - | - | B |
| 20/01/15 | Umm Salal | 3-1 (1-0) | Al Mesaimeer Club | - | - | B |
| 21/08/10 | Al Mesaimeer Club | 0-1 (0-0) | Umm Salal | - | - | B |
Thành tích gần đây — Al Mesaimeer Club
TBTBBTBHBB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/17 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Al Mesaimeer Club | 1-0 (0-0) | Muaidar SC | - | - | T |
| 30/04/26 | Al Mesaimeer Club | 1-3 (0-1) | Muaidar SC | +0.25 | 3 | B |
| 25/04/26 | Al Mesaimeer Club | 3-0 (2-0) | Al Waab SC | - | - | T |
| 12/04/26 | Lusail Russell City | 3-0 (3-0) | Al Mesaimeer Club | - | - | B |
| 05/04/26 | Al Khor SC | 2-0 (0-0) | Al Mesaimeer Club | - | - | B |
| 16/03/26 | Al Mesaimeer Club | 3-0 (1-0) | Al Bidda SC | +0.25 | 2.5 | T |
| 08/02/26 | Al-Khuraitiat | 2-0 (1-0) | Al Mesaimeer Club | -0.25 | 2.5 | B |
| 03/02/26 | Al Mesaimeer Club | 0-0 (0-0) | Al Markhiya | -0.25 | 2.75 | H |
| 26/01/26 | Al Waab SC | 3-1 (2-0) | Al Mesaimeer Club | 0 | 3 | B |
| 21/01/26 | Muaidar SC | 4-1 (2-1) | Al Mesaimeer Club | 0 | 2.75 | B |
| 10/01/26 | Al Markhiya | 2-1 (2-1) | Al Mesaimeer Club | - | - | B |
| 30/12/25 | Muaidar SC | 0-1 (0-1) | Al Mesaimeer Club | 0 | 3 | T |
| 21/12/25 | Al Waab SC | 2-4 (1-1) | Al Mesaimeer Club | 0 | 2.5 | T |
| 12/12/25 | Al Mesaimeer Club | 3-0 (0-0) | Al-Sailiya | 0 | 3 | T |
| 05/12/25 | Al Mesaimeer Club | 1-1 (0-1) | Al Shamal | -0.75 | 3 | H |
| 28/11/25 | Al-Sadd | 1-3 (1-1) | Al Mesaimeer Club | +0.75 | 3.75 | T |
| 16/11/25 | Al Mesaimeer Club | 2-3 (0-2) | Al Khor SC | -0.25 | 2.75 | B |
| 04/11/25 | Al Mesaimeer Club | 1-2 (0-1) | Lusail Russell City | -0.25 | 2.75 | B |
| 28/10/25 | Qatar SC | 2-2 (2-1) | Al Mesaimeer Club | +0.5 | 3 | H |
| 22/10/25 | Al Mesaimeer Club | 2-2 (1-1) | Al Khor SC | -0.25 | 3 | H |
Thành tích gần đây — Umm Salal
HBBBBBHTHT
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/22 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | Umm Salal | 1-1 (1-1) | Qatar U23 | - | - | H |
| 08/08/26 | Lokeren | 5-0 (1-0) | Umm Salal | - | - | B |
| 02/05/26 | Al-Garrafa | 2-1 (2-1) | Umm Salal | -0.75 | 3.25 | B |
| 27/04/26 | Umm Salal | 1-3 (0-1) | Al-Ahli Doha | 0 | 3 | B |
| 08/04/26 | Al Rayyan | 3-0 (2-0) | Umm Salal | -1.25 | 3.75 | B |
| 04/04/26 | Al Shamal | 3-2 (2-0) | Umm Salal | -1 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | Al Rayyan | 3-3 (1-2) | Umm Salal | -0.75 | 3.25 | H |
| 25/03/26 | Umm Salal | 2-0 (0-0) | Al Bidda SC | +0.5 | 3 | T |
| 19/03/26 | Umm Salal | 0-0 (0-0) | Qatar SC | -0.25 | 3.25 | H |
| 14/03/26 | Al-Sadd | 2-5 (1-4) | Umm Salal | -2 | 3.75 | T |
| 28/02/26 | Umm Salal | 2-2 (1-1) | Al-Wakra | -0.5 | 3 | H |
| 21/02/26 | Al-Sailiya | 0-1 (0-1) | Umm Salal | -0.25 | 2.75 | T |
| 15/02/26 | Al-Ahli Doha | 2-4 (1-1) | Umm Salal | 0 | 3.5 | T |
| 04/02/26 | Umm Salal | 2-1 (1-0) | Al Duhail | -1.25 | 3.25 | T |
| 29/01/26 | Umm Salal | 2-4 (0-1) | Al-Arabi SC | -1 | 3.5 | B |
| 19/01/26 | Umm Salal | 3-0 (2-0) | Al Duhail | +0.25 | 3 | T |
| 16/01/26 | Al Shahaniya | 3-0 (0-0) | Umm Salal | 0 | 3 | B |
| 06/01/26 | Umm Salal | 2-3 (0-2) | Al-Garrafa | -1.25 | 3.25 | B |
| 29/12/25 | Al-Ahli Doha | 0-3 (0-0) | Umm Salal | -0.5 | 3 | T |
| 14/12/25 | Lusail Russell City | 3-3 (2-2) | Umm Salal | +0.25 | 3 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
01
Sút bóng
98
Sút cầu môn
44
Tấn công
135102
Tấn công nguy hiểm
9255
Sút ngoài cầu môn
54
Đá phạt trực tiếp
1410
TL kiểm soát bóng
65%35%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
Phạm lỗi
812
Việt vị
21
Quả ném biên
3018
So Sánh Sức Mạnh
49 51
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B4T4 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.3 Bàn2.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Al Mesaimeer Club (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Umm Salal (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 2.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Al Mesaimeer Club (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Al Mesaimeer Club | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | Al Thumama Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Qatar |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.30 | 0.63 | 2.50 | 0.70 | 0.67 | 0.00 | 0.67 |
| Live | 34.00 ↑ | 4.60 ↑ | 1.05 ↓ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 0.67 | |
| Interwetten | Sớm | 2.55 | 3.10 | 2.55 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 7.75 ↑ | 1.07 ↓ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.55 | 3.15 | 2.55 | 0.80 | 2.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 7.08 ↑ | 1.08 ↓ | 2.57 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 12.50 | 6.70 | 1.09 | 0.86 | 4.00 | 0.84 | 0.94 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 65.00 ↑ | 5.10 ↓ | 1.06 ↓ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.52 | 3.22 | 2.45 | 0.85 | 2.50 | 0.93 | 0.89 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 29.00 ↑ | 4.87 ↑ | 1.11 ↓ | 1.72 ↑ | 3.50 | 0.36 ↓ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.45 | 3.30 | 2.40 | 0.73 | 2.50 | 0.83 | 0.78 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.52 | 3.03 | 2.52 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 29.98 ↑ | 6.55 ↑ | 1.09 ↓ | 2.54 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 1.18 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.55 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 58.00 ↑ | 11.30 ↑ | 1.03 ↓ | 4.98 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 101.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.60 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 2.90 | 2.50 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Al Mesaimeer Club | 0 | 1 | 0 | 0 |
| Umm Salal | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).