Kết quả bóng đá trận Al-Ittihad Alexandria vs Asyut Petroleum, 21:00 ngày 07/09/2026

Ngoại hạng Ai Cập · 21:00 ngày 07/09/2026
Al-Ittihad Alexandria
1 Kết thúc HT 0-0 0
Asyut Petroleum
🟨 4 - 3   🟥 0 - 0   ⛳ 4 - 5
Nhiệt độ: 30°C

Diễn biến trận đấu

Al-Ittihad Alexandria Phút Asyut Petroleum
Mostafa I. 9'
Emad M. 9'
10'
Emad M. 20'
45' Younes A.
HT 0-0
▲ Alaa N. ▼ 46' ⇄
Mohamed Toni 48'
59' ⇄▲ Ahmed Khaled ▼
▲ Wahid Y. ▼ 59' ⇄
63' ⇄▲ Sudfa M. ▼
▲ Atef A. ▼ 65' ⇄
66' Sudfa M.
Alaa N. (Kiến tạo: Youssry Wahid) 1 - 0 ⚽74'
Mohamed Toni 2 - 0 ⚽74'
▲ K.Semakula ▼ 78' ⇄
79' Ismail Ashraf
▲ K.Semakula ▼ 79' ⇄
▲ Okoye Ebuka J. ▼ 79' ⇄
81' ⇄▲ Eid M. ▼
81' ⇄▲ Morgan A. ▼
81' ⇄▲ Hamza A. ▼
82' ⇄▲ Eid M. ▼
Okoye Ebuka J. 90'
FT 1-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 11 52
Hòa 00 23
Bại 22 35
Ghi bàn 32 145
Mất bàn 47 913
Điểm 33 179

Chủ = Al-Ittihad Alexandria · Khách = Asyut Petroleum

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Al-Ittihad Alexandria (46)Hiệp 1 / Cả trậnAsyut Petroleum (37)
5 (11%)Thắng/Thắng9 (24%)
2 (4%)Thắng/Hòa2 (5%)
9 (20%)Hòa/Thắng4 (11%)
13 (28%)Hòa/Hòa9 (24%)
3 (7%)Hòa/Bại5 (14%)
0 (0%)Bại/Thắng2 (5%)
1 (2%)Bại/Hòa1 (3%)
13 (28%)Bại/Bại5 (14%)

Bảng xếp hạng

Al-Ittihad Alexandria

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng1337314143610
Sân nhà531184107
Sân khách8062610610

Asyut Petroleum

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng302112213
Sân nhà201112112
Sân khách101000112

Đội hình

Al-Ittihad AlexandriaAsyut Petroleum
1Soliman S.5Mostafa I.7Mostafa M.24Momen Awad30Mosaad K.23Saviour I.25Emad M.8Mohamed Toni35Phiri P.80Arumala J.10Hassan H.1Amgad Youssef20Shokry A.24Okal M.307Younes A.12Ziad Tarek13Ismail Ashraf19Abbas I.26Khamisi A. E.22Hesha M.35Bodne C. C.

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Chủ nhà · 4231
Khách · 352

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
4
5
Thẻ vàng
4
3
Sút bóng
5
6
Sút cầu môn
2
3
Sút ngoài cầu môn
3
2
Cản bóng
0
1
TL kiểm soát bóng
54%
46%
Chuyền bóng
384
317
TL chuyền bóng thành công
78%
76%
Phạm lỗi
11
17
Việt vị
1
1
Cứu thua
4
1
Quả ném biên
21
28
Chuyền dài
25
31
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Al-Ittihad Alexandria (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Asyut Petroleum (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 0 — Hòa
Cả trận (FT)1 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 21 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Al-Ittihad Alexandria Thông tin Asyut Petroleum
1914 Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
Gamal Hamza El HLV Ahmed Abdelmaksoud
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.862.904.500.771.751.020.830.500.94
Live1.04 ↓13.00 ↑214.00 ↑3.40 ↑1.500.02 ↓0.76 ↓0.001.07 ↑
VcbetSớm1.872.904.101.002.000.800.930.500.86
Live1.02 ↓10.50 ↑251.00 ↑3.20 ↑1.500.20 ↓0.77 ↓0.001.02 ↑
Mansion88Sớm1.813.104.051.002.000.800.830.500.97
Live1.03 ↓8.20 ↑300.00 ↑5.55 ↑1.500.10 ↓0.80 ↓0.001.11 ↑
InterwettenSớm1.972.954.100.551.501.200.950.500.70
Live1.05 ↓7.50 ↑100.00 ↑3.00 ↑1.500.15 ↓0.60 ↓0.501.10 ↑
12betSớm1.813.104.051.002.000.800.830.500.97
Live1.02 ↓8.70 ↑300.00 ↑11.11 ↑1.500.01 ↓0.80 ↓0.001.11 ↑
CrownSớm1.883.154.301.052.000.820.880.501.00
Live1.01 ↓16.00 ↑36.00 ↑7.69 ↑1.500.01 ↓7.69 ↑0.250.01 ↓
SbobetSớm1.842.883.991.002.000.800.840.500.98
Live1.03 ↓8.20 ↑260.00 ↑5.55 ↑1.500.08 ↓0.86 ↑0.001.04 ↑
LadbrokesSớm1.952.803.901.752.500.40---
Live1.01 ↓23.00 ↑91.00 ↑11.00 ↑2.500.01 ↓---
18BetSớm1.952.954.100.741.751.010.920.500.81
Live1.01 ↓34.00 ↑501.00 ↑13.18 ↑1.500.01 ↓13.18 ↑0.500.01 ↓
1xBetSớm2.022.904.230.761.750.960.690.251.05
Live1.01 ↓34.00 ↑151.00 ↑6.98 ↑1.500.06 ↓0.690.001.17 ↑
Bet 365Sớm1.952.804.001.002.000.800.830.500.98
Live1.01 ↓34.00 ↑151.00 ↑12.00 ↑1.500.04 ↓0.73 ↓0.001.08 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1/2

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Al-Ittihad Alexandria+1/2Chưa có trận cùng mức
Asyut Petroleum-1/2002

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).