Kết quả bóng đá trận Al-Ahed vs Shabab Sahel, 20:00 ngày 28/06/2026
Ngoại hạng Lebanon · 20:00 ngày 28/06/2026
Al-Ahed 4 Kết thúc HT 3-0 2
Shabab Sahel
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Al-Ahed | Phút | |
| Mario Manuel De Oliveira(Assists:Badreddine Kawam) (Kiến tạo: Badreddine Kawam) 1 - 0 ⚽ | 12' | |
| 44' | ||
| Mohammad Nasser(Assists:Mohammad Al Massri) (Kiến tạo: Mohammad Al Massri) 2 - 0 ⚽ | 45' | |
| Fadel Antar(Assists:Mohammad Al Massri) (Kiến tạo: Mohammad Al Massri) 3 - 0 ⚽ | 45+1' | |
| HT 3-0 | ||
| 62' | ⚽ 3 - 1 Hadi Dakwar | |
| 68' | ⚽ 3 - 2 Hadi Dakwar | |
| 84' | ||
| Shadi Jouni 4 - 2 ⚽ | 87' | |
| FT 4-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 17 | 11 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 18 | 13 |
| Điểm | 2 | 4 | 12 | 11 |
Chủ = Al-Ahed · Khách = Shabab Sahel
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Al-Ahed | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 14 (37%) | Thắng/Thắng | 3 (13%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 6 (16%) | Hòa/Thắng | 3 (13%) |
| 4 (11%) | Hòa/Hòa | 6 (26%) |
| 5 (13%) | Hòa/Bại | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (16%) | Bại/Bại | 7 (30%) |
Bảng xếp hạng
Al-Ahed
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 2 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 3 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 8 | - | - |
Shabab Sahel
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 7 | 6 | 8 | 22 | 21 | 27 | 7 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 4 | 2 | 12 | 6 | 19 | 4 |
| Sân khách | 10 | 2 | 2 | 6 | 10 | 15 | 8 | 9 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Al-Ahed 14 (70%)Hòa 2 (10%)Shabab Sahel 4 (20%)
Châu Á: Ăn 14 / Hòa 2 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 19 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/12/25 | Shabab Sahel | 2-1 (1-1) | Al-Ahed | - | - | B |
| 30/03/25 | Shabab Sahel | 1-8 (1-2) | Al-Ahed | - | - | T |
| 24/09/23 | Shabab Sahel | 0-5 (0-1) | Al-Ahed | - | - | T |
| 24/04/23 | Shabab Sahel | 0-4 (0-2) | Al-Ahed | - | - | T |
| 04/03/23 | Al-Ahed | 2-0 (2-0) | Shabab Sahel | - | - | T |
| 13/01/23 | Shabab Sahel | 1-2 (1-2) | Al-Ahed | - | - | T |
| 17/09/22 | Al-Ahed | 0-1 (0-0) | Shabab Sahel | - | - | B |
| 02/08/22 | Al-Ahed | 1-0 (0-0) | Shabab Sahel | - | - | T |
| 23/04/22 | Shabab Sahel | 0-3 (0-3) | Al-Ahed | - | - | T |
| 03/04/22 | Al-Ahed | 4-1 (2-1) | Shabab Sahel | - | - | T |
| 15/01/22 | Al-Ahed | 3-0 (0-0) | Shabab Sahel | - | - | T |
| 24/07/21 | Shabab Sahel | 2-2 (0-1) | Al-Ahed | - | - | H |
| 10/04/21 | Al-Ahed | 2-1 (0-1) | Shabab Sahel | - | - | T |
| 08/12/20 | Al-Ahed | 0-0 (0-0) | Shabab Sahel | - | - | H |
| 20/07/19 | Al-Ahed | 0-3 (0-0) | Shabab Sahel | - | - | B |
| 21/02/19 | Al-Ahed | 1-0 (1-0) | Shabab Sahel | - | - | T |
| 30/01/19 | Shabab Sahel | 0-1 (0-0) | Al-Ahed | - | - | T |
| 02/12/18 | Shabab Sahel | 0-1 (0-1) | Al-Ahed | - | - | T |
| 27/01/17 | Shabab Sahel | 1-2 (1-0) | Al-Ahed | - | - | T |
| 22/11/16 | Al-Ahed | 0-1 (0-0) | Shabab Sahel | - | - | B |
Thành tích gần đây — Al-Ahed
TBTBBTHBHT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/9 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/06/26 | Al-Ahed | 4-1 (2-1) | Al-Safa | +0.25 | 2.25 | T |
| 21/06/26 | Al-Ansar (LIB) | 3-1 (3-0) | Al-Ahed | - | - | B |
| 16/06/26 | Al-Ahed | 1-0 (0-0) | Al-Hikma | +1 | 2.25 | T |
| 13/06/26 | Al-Nejmeh | 1-0 (0-0) | Al-Ahed | - | - | B |
| 18/05/26 | Al-Ahed | 1-2 (0-1) | Al-Safa | - | - | B |
| 12/05/26 | Al-Ansar (LIB) | 1-2 (0-1) | Al-Ahed | -0.75 | 2.25 | T |
| 21/02/26 | Al-Ahed | 0-0 (0-0) | Tadamon Sour | - | - | H |
| 15/02/26 | Al-Mabarrah | 1-0 (0-0) | Al-Ahed | - | - | B |
| 11/02/26 | Al-Ahed | 0-0 (0-0) | Al-Hikma | - | - | H |
| 06/02/26 | Jwaya | 0-1 (0-1) | Al-Ahed | - | - | T |
| 01/02/26 | Racing Beirut | 0-2 (0-0) | Al-Ahed | - | - | T |
| 24/01/26 | Al-Ahed | 0-1 (0-0) | Al Abbasieh FC | - | - | B |
| 18/01/26 | Al-Ahed | 3-1 (0-0) | Tadamon Sour | - | - | T |
| 25/12/25 | Al Bourj | 1-4 (0-1) | Al-Ahed | - | - | T |
| 20/12/25 | Shabab Sahel | 2-1 (1-1) | Al-Ahed | - | - | B |
| 13/12/25 | Al-Safa | 0-1 (0-0) | Al-Ahed | - | - | T |
| 06/12/25 | Al-Ahed | 1-5 (0-3) | Al-Ansar (LIB) | - | - | B |
| 22/11/25 | Al-Ahed | 1-0 (0-0) | Al Abbasieh FC | - | - | T |
| 07/11/25 | Al-Hikma | 1-3 (1-2) | Al-Ahed | - | - | T |
| 01/11/25 | Al-Ahed | 0-4 (0-1) | Al-Nejmeh | - | - | B |
Thành tích gần đây — Shabab Sahel
TTBBHTBBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/13 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/06/26 | Shabab Sahel | 3-0 (2-0) | Al Abbasieh FC | +0.25 | 2.25 | T |
| 16/06/26 | Shabab Sahel | 2-0 (1-0) | Racing Beirut | - | - | T |
| 22/02/26 | Al-Ansar (LIB) | 3-0 (1-0) | Shabab Sahel | - | - | B |
| 16/02/26 | Al-Hikma | 2-1 (2-1) | Shabab Sahel | - | - | B |
| 07/02/26 | Shabab Sahel | 1-1 (0-0) | Al-Nejmeh | - | - | H |
| 31/01/26 | Tadamon Sour | 1-2 (1-0) | Shabab Sahel | - | - | T |
| 23/01/26 | Al-Mabarrah | 1-0 (1-0) | Shabab Sahel | - | - | B |
| 10/01/26 | Al-Ansar (LIB) | 4-2 (3-2) | Shabab Sahel | - | - | B |
| 30/12/25 | Al-Safa | 1-0 (0-0) | Shabab Sahel | - | - | B |
| 26/12/25 | Shabab Sahel | 2-0 (0-0) | Jwaya | - | - | T |
| 20/12/25 | Shabab Sahel | 2-1 (1-1) | Al-Ahed | - | - | T |
| 13/12/25 | Al Abbasieh FC | 0-0 (0-0) | Shabab Sahel | - | - | H |
| 06/12/25 | Shabab Sahel | 1-0 (0-0) | Al Bourj | - | - | T |
| 02/12/25 | Shabab Sahel | 1-1 (0-0) | Al-Ansar (LIB) | - | - | H |
| 21/11/25 | Tadamon Sour | 2-1 (0-1) | Shabab Sahel | - | - | B |
| 08/11/25 | Racing Beirut | 0-4 (0-2) | Shabab Sahel | - | - | T |
| 19/10/25 | Shabab Sahel | 0-2 (0-1) | Al-Hikma | - | - | B |
| 03/10/25 | Al-Nejmeh | 3-1 (1-0) | Shabab Sahel | - | - | B |
| 27/09/25 | Shabab Sahel | 0-0 (0-0) | Tadamon Sour | - | - | H |
| 19/09/25 | Shabab Sahel | 0-0 (0-0) | Al-Mabarrah | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
42
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
20
Sút bóng
108
Sút cầu môn
54
Tấn công
10492
Tấn công nguy hiểm
4444
Sút ngoài cầu môn
54
Đá phạt trực tiếp
1219
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
Phạm lỗi
1911
Việt vị
01
Quả ném biên
811
So Sánh Sức Mạnh
55 45
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T14 H2 B4T4 H2 B14
Chủ khách tương đồng
T6 H1 B3T3 H1 B6
Ghi
Tất cả
2.1 Bàn0.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Al-Ahed (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Shabab Sahel (28 trận)
Ghi 0.96 bàn/trậnMất 1.18 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Al-Ahed (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 1 (25%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
WVLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOO
Shabab Sahel (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Al-Ahed | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1966 | Thành lập | |
| Beirut,Lebanon Airport Street | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| LIB | Khu vực | LIB |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 3.30 | 5.25 | 0.62 | 2.25 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.40 | 3.30 | 5.50 ↑ | 0.62 | 2.25 | 0.72 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.49 | 3.64 | 5.52 | 0.79 | 2.25 | 0.93 | 0.86 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.49 | 3.64 | 5.52 | 0.79 | 2.25 | 0.93 | 0.86 | 1.00 | 0.85 | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 3.65 | 6.04 | 1.02 | 2.50 | 0.70 | 1.43 | 1.50 | 0.49 |
| Live | 1.46 ↓ | 3.65 | 7.01 ↑ | 0.74 ↓ | 2.25 | 0.89 ↑ | 0.57 ↓ | 0.75 | 1.14 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.50 | 3.40 | 6.00 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.44 ↓ | 3.60 ↑ | 6.00 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.