Kết quả bóng đá trận Ahlafors IF vs Grebbestads IF, 23:30 ngày 14/08/2026
Hạng 3 Mellersta Thụy Điển · 23:30 ngày 14/08/2026
Ahlafors IF 3 Kết thúc HT 1-0 1
Grebbestads IF
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 4
Thời tiết: Giông bão Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Ahlafors IF | Phút | |
| 9' | ||
| Jesper Zetterlund 1 - 0 ⚽ | 19' | |
| 26' | ||
| 41' | ||
| HT 1-0 | ||
| 48' | ||
| Jesper Zetterlund 2 - 0 ⚽ | 56' | |
| 60' | ||
| 68' | ⚽ 2 - 1 Robin Book | |
| 68' | ||
| 81' | ❌ Đá hỏng penalty | |
| 81' | ❌ Đá hỏng penalty | |
| 81' | ❌ Đá hỏng penalty | |
| Oliver Akerman 3 - 1 ⚽ | 86' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 5 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 9 | 4 | 22 | 21 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 9 | 17 |
| Điểm | 4 | 1 | 17 | 17 |
Chủ = Ahlafors IF · Khách = Grebbestads IF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ahlafors IF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (35%) | Thắng/Thắng | 5 (26%) |
| 2 (10%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 3 (15%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (11%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (10%) | Bại/Bại | 5 (26%) |
Bảng xếp hạng
Ahlafors IF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 9 | 7 | 3 | 45 | 23 | 34 | 4 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 4 | 1 | 28 | 11 | 19 | 3 |
| Sân khách | 9 | 4 | 3 | 2 | 17 | 12 | 15 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 4 | 0 | 10 | 4 | - | - |
Grebbestads IF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 9 | 3 | 7 | 34 | 29 | 30 | 5 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 3 | 2 | 17 | 12 | 18 | 5 |
| Sân khách | 9 | 4 | 0 | 5 | 17 | 17 | 12 | 7 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Ahlafors IF 6 (60%)Hòa 1 (10%)Grebbestads IF 3 (30%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | Grebbestads IF | 0-2 (0-0) | Ahlafors IF | - | - | T |
| 09/08/25 | Grebbestads IF | 1-0 (1-0) | Ahlafors IF | - | - | B |
| 29/05/25 | Ahlafors IF | 2-1 (1-1) | Grebbestads IF | +0.25 | 3 | T |
| 29/06/24 | Ahlafors IF | 4-3 (2-2) | Grebbestads IF | +0.5 | 3.5 | T |
| 06/04/24 | Grebbestads IF | 2-2 (1-1) | Ahlafors IF | - | - | H |
| 03/09/22 | Grebbestads IF | 2-1 (2-1) | Ahlafors IF | - | - | B |
| 14/05/22 | Ahlafors IF | 4-1 (2-0) | Grebbestads IF | - | - | T |
| 09/09/21 | Ahlafors IF | 3-0 (1-0) | Grebbestads IF | +1 | 3.5 | T |
| 08/07/21 | Grebbestads IF | 0-1 (0-0) | Ahlafors IF | - | - | T |
| 12/09/20 | Grebbestads IF | 4-1 (2-1) | Ahlafors IF | - | - | B |
Thành tích gần đây — Ahlafors IF
THHHTHTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 4 (40%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 23/6 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Ahlafors IF | 2-0 (1-0) | Karlstad BK B | - | - | T |
| 01/08/26 | IFK Skovde FK | 0-0 (0-0) | Ahlafors IF | -0.5 | 3 | H |
| 27/06/26 | Ahlafors IF | 2-2 (1-1) | IK Tord | +1.25 | 3 | H |
| 19/06/26 | Ahlafors IF | 1-1 (1-1) | Skara FC | +0.25 | 3.25 | H |
| 13/06/26 | Stenungsunds IF | 0-4 (0-3) | Ahlafors IF | +0.25 | 3 | T |
| 07/06/26 | Kumla | 1-1 (0-1) | Ahlafors IF | +0.5 | 3 | H |
| 30/05/26 | IK Tord | 1-2 (0-1) | Ahlafors IF | - | - | T |
| 23/05/26 | Karlstad BK B | 1-4 (1-1) | Ahlafors IF | - | - | T |
| 14/05/26 | Ahlafors IF | 5-0 (2-0) | Herrestads AIF | - | - | T |
| 09/05/26 | Grebbestads IF | 0-2 (0-0) | Ahlafors IF | - | - | T |
| 01/05/26 | Ahlafors IF | 2-3 (1-2) | IFK Skovde FK | -0.25 | 3 | B |
| 26/04/26 | Motala AIF FK | 3-2 (1-1) | Ahlafors IF | - | - | B |
| 18/04/26 | Ahlafors IF | 3-0 (3-0) | Vanersborgs IF | - | - | T |
| 10/04/26 | Ahlafors IF | 1-1 (1-0) | Vanersborg FK | +0.5 | 2.75 | H |
| 03/04/26 | Husqvarna | 4-0 (2-0) | Ahlafors IF | - | - | B |
| 28/03/26 | Ahlafors IF | 2-2 (1-2) | Lidkopings FK | - | - | H |
| 18/10/25 | IK Kongahalla | 1-3 (0-3) | Ahlafors IF | - | - | T |
| 12/10/25 | Ahlafors IF | 1-0 (0-0) | FBK Karlstad | - | - | T |
| 04/10/25 | Herrestads AIF | 4-0 (3-0) | Ahlafors IF | -0.5 | 2.75 | B |
| 27/09/25 | Ahlafors IF | 1-1 (1-0) | Skara FC | - | - | H |
Thành tích gần đây — Grebbestads IF
HTTTTBTTTB
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 22/13 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Grebbestads IF | 1-1 (1-1) | IFK Skovde FK | - | - | H |
| 01/08/26 | Karlstad BK B | 1-2 (0-2) | Grebbestads IF | +0.5 | 3 | T |
| 24/06/26 | Grebbestads IF | 2-1 (0-1) | Kumla | +0.25 | 3 | T |
| 19/06/26 | Grebbestads IF | 4-3 (1-3) | Vanersborgs IF | +0.75 | 3 | T |
| 13/06/26 | IFK Skovde FK | 0-4 (0-1) | Grebbestads IF | -1.25 | 3.25 | T |
| 05/06/26 | Grebbestads IF | 1-2 (0-2) | Husqvarna | - | - | B |
| 30/05/26 | Vanersborg FK | 2-3 (0-0) | Grebbestads IF | - | - | T |
| 23/05/26 | Grebbestads IF | 2-0 (2-0) | Motala AIF FK | - | - | T |
| 14/05/26 | Lidkopings FK | 1-3 (0-1) | Grebbestads IF | -0.25 | 2.75 | T |
| 09/05/26 | Grebbestads IF | 0-2 (0-0) | Ahlafors IF | - | - | B |
| 01/05/26 | Skara FC | 3-1 (2-0) | Grebbestads IF | -0.5 | 3.25 | B |
| 25/04/26 | Grebbestads IF | 3-0 (1-0) | IK Tord | - | - | T |
| 18/04/26 | Grebbestads IF | 2-1 (1-1) | Herrestads AIF | - | - | T |
| 11/04/26 | Stenungsunds IF | 2-1 (0-0) | Grebbestads IF | - | - | B |
| 03/04/26 | Kumla | 2-0 (1-0) | Grebbestads IF | - | - | B |
| 28/03/26 | Grebbestads IF | 1-1 (0-0) | Karlstad BK B | - | - | H |
| 18/10/25 | Tidaholms GoIF | 4-2 (2-1) | Grebbestads IF | - | - | B |
| 11/10/25 | Grebbestads IF | 1-0 (0-0) | IK Tord | +0.25 | 3 | T |
| 05/10/25 | Kumla | 3-2 (1-2) | Grebbestads IF | - | - | B |
| 27/09/25 | Grebbestads IF | 2-3 (1-2) | IF Haga | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
74
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
42
Sút bóng
1917
Sút cầu môn
88
Tấn công
93104
Tấn công nguy hiểm
5858
Sút ngoài cầu môn
119
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
52 48
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T6 H1 B3T3 H1 B6
Chủ khách tương đồng
T4 H0 B0T0 H0 B4
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.3 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ahlafors IF (20 trận)
Ghi 2.25 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Grebbestads IF (19 trận)
Ghi 1.79 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Ahlafors IF (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (29%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (71%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (43%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOUO
Grebbestads IF (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (83%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (17%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (67%)Hòa 2 (33%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VVOOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ahlafors IF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.83 | 3.70 | 3.30 | 0.88 | 3.00 | 0.93 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.10 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.50 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.93 | 3.75 | 3.30 | 0.84 | 3.00 | 0.94 | 0.93 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 56.00 ↑ | 2.95 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.98 | 3.50 | 3.05 | 0.88 | 3.00 | 0.92 | 0.98 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.08 ↓ | 5.50 ↑ | 91.00 ↑ | 6.66 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 4.00 | 3.80 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.09 ↓ | 6.50 ↑ | 45.00 ↑ | 2.75 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.69 | 3.90 | 3.65 | 0.82 | 3.25 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.99 ↑ | 3.55 ↓ | 3.15 ↓ | 0.80 ↓ | 3.00 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.98 | 3.50 | 3.05 | 0.88 | 3.00 | 0.92 | 0.98 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.08 ↓ | 5.50 ↑ | 91.00 ↑ | 7.14 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.00 | 3.25 | 2.91 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.00 ↑ | 50.00 ↑ | 2.94 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.71 | 4.05 | 3.77 | 0.85 | 3.25 | 0.91 | 0.90 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.12 ↓ | 4.80 ↑ | 33.00 ↑ | 1.63 ↑ | 3.50 | 0.41 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 3.90 | 3.60 | 0.44 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.40 ↓ | 2.50 | 1.62 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.61 | 3.90 | 3.80 | 0.71 | 3.25 | 0.81 | 0.76 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.07 ↓ | 6.75 ↑ | 70.00 ↑ | 5.81 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 8.49 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.79 | 3.61 | 3.45 | 0.76 | 3.00 | 0.96 | 0.79 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.85 ↑ | 3.66 ↑ | 3.32 ↓ | 0.78 ↑ | 3.00 | 0.96 | 0.86 ↑ | 0.50 | 0.88 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.70 | 3.90 | 3.60 | 1.05 | 3.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 201.00 ↑ | 3.10 ↑ | 4.50 | 0.19 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.73 | 4.00 | 3.79 | 1.04 | 3.50 | 0.68 | 0.34 | 0.00 | 1.82 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.51 ↑ | 34.00 ↑ | 4.14 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.74 ↑ | 0.00 | 1.03 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 4.00 | 3.75 | 0.88 | 3.25 | 0.93 | 0.88 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.63 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.00 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ahlafors IF | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| Grebbestads IF | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).