Kết quả bóng đá trận Aguilas CF vs Lorca Deportiva FC, 01:00 ngày 16/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 16/08/2026
Aguilas CF 1 Kết thúc HT 1-0 0
Lorca Deportiva FC
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Aguilas CF | Phút | |
| Javier Castedo 1 - 0 ⚽ | 32' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 3 |
| Hòa | 2 | 0 | 5 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 12 | 9 |
| Mất bàn | 7 | 3 | 12 | 11 |
| Điểm | 2 | 6 | 14 | 11 |
Chủ = Aguilas CF · Khách = Lorca Deportiva FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Aguilas CF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (22%) | Thắng/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 3 (33%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 3 (33%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Aguilas CF 7 (35%)Hòa 7 (35%)Lorca Deportiva FC 6 (30%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 6 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 16 / Hòa 2 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | +0.25 | 2.25 | H |
| 20/04/26 | Aguilas CF | 2-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | +0.75 | 2 | T |
| 14/12/25 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-0) | Aguilas CF | -0.25 | 2 | T |
| 16/08/25 | Aguilas CF | 1-1 (0-0) | Lorca Deportiva FC | - | - | H |
| 16/08/24 | Aguilas CF | 4-0 (1-0) | Lorca Deportiva FC | +0.75 | 2.75 | T |
| 16/08/23 | Aguilas CF | 1-1 (1-1) | Lorca Deportiva FC | - | - | H |
| 12/02/23 | Aguilas CF | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | - | - | T |
| 15/10/22 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (1-1) | Aguilas CF | - | - | H |
| 16/08/22 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | - | - | H |
| 19/01/20 | Aguilas CF | 0-3 (0-2) | Lorca Deportiva FC | - | - | B |
| 01/09/19 | Lorca Deportiva FC | 2-0 (0-0) | Aguilas CF | - | - | B |
| 16/08/19 | Aguilas CF | 1-3 (1-2) | Lorca Deportiva FC | - | - | B |
| 03/09/18 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-0) | Aguilas CF | - | - | T |
| 20/03/17 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (1-0) | Aguilas CF | - | - | H |
| 23/10/16 | Aguilas CF | 0-1 (0-1) | Lorca Deportiva FC | - | - | B |
| 16/08/16 | Aguilas CF | 0-1 (0-0) | Lorca Deportiva FC | - | - | B |
| 31/01/16 | Aguilas CF | 1-0 (1-0) | Lorca Deportiva FC | - | - | T |
| 20/09/15 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | Aguilas CF | - | - | B |
| 16/08/15 | Aguilas CF | 2-1 (1-1) | Lorca Deportiva FC | - | - | T |
| 25/01/09 | Aguilas CF | 1-1 (0-0) | Lorca Deportiva FC | - | - | H |
Thành tích gần đây — Aguilas CF
HHBHHTTTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 10/6 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | CD Cieza | 1-1 (0-0) | Aguilas CF | +0.75 | 2.75 | H |
| 07/08/26 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/07/26 | Aguilas CF | 0-1 (0-0) | Almeria | -1.25 | 2.75 | B |
| 31/05/26 | UD Poblense | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | 0 | 2.25 | H |
| 24/05/26 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | UD Poblense | +0.5 | 2.5 | H |
| 18/05/26 | Aguilas CF | 2-1 (1-0) | Utebo FC | +0.75 | 2.25 | T |
| 10/05/26 | Utebo FC | 1-2 (0-1) | Aguilas CF | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Aguilas CF | 2-0 (1-0) | Almeria B | +2 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | CD Estebona | 2-1 (0-1) | Aguilas CF | 0 | 2 | B |
| 20/04/26 | Aguilas CF | 2-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | +0.75 | 2 | T |
| 12/04/26 | UD Melilla | 0-1 (0-0) | Aguilas CF | 0 | 2 | T |
| 05/04/26 | Aguilas CF | 3-0 (0-0) | Xerez Deportivo FC | +0.5 | 2 | T |
| 29/03/26 | CA Antoniano | 1-0 (1-0) | Aguilas CF | +0.25 | 1.75 | B |
| 23/03/26 | Aguilas CF | 1-2 (0-1) | UCAM Murcia | +0.25 | 1.75 | B |
| 15/03/26 | Extremadura | 1-0 (0-0) | Aguilas CF | -0.25 | 2 | B |
| 09/03/26 | Aguilas CF | 3-1 (2-0) | Puente Genil | +1 | 2 | T |
| 01/03/26 | Real Jaen CF | 3-1 (3-1) | Aguilas CF | 0 | 1.75 | B |
| 26/02/26 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | Recreativo Huelva | +0.25 | 1.75 | H |
| 23/02/26 | Aguilas CF | 3-1 (1-1) | Atletico Malagueno | +1.25 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | La Union CF | 1-3 (0-1) | Aguilas CF | 0 | 1.75 | T |
Thành tích gần đây — Lorca Deportiva FC
BHBHBBHHBB
Thắng 0 (0%)Hòa 4 (40%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 5/13 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 2/4/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-1) | Real Murcia | -0.5 | 2.5 | B |
| 07/08/26 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | -0.25 | 2.25 | H |
| 03/05/26 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -1.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Lorca Deportiva FC | 2-2 (1-1) | Yeclano Deportivo | 0 | 2 | H |
| 20/04/26 | Aguilas CF | 2-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -0.75 | 2 | B |
| 12/04/26 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-0) | Xerez Deportivo | 0 | 2 | B |
| 05/04/26 | Almeria B | 1-1 (0-1) | Lorca Deportiva FC | +0.75 | 2 | H |
| 29/03/26 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (0-0) | CD Linares Deportivo | +0.25 | 2 | H |
| 22/03/26 | UD Melilla | 2-1 (1-1) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2 | B |
| 16/03/26 | Lorca Deportiva FC | 0-2 (0-0) | CD Estebona | +0.25 | 2 | B |
| 09/03/26 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | Xerez Deportivo FC | +0.5 | 2 | T |
| 01/03/26 | Extremadura | 3-0 (1-0) | Lorca Deportiva FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 23/02/26 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | CA Antoniano | +0.25 | 1.75 | T |
| 14/02/26 | Atletico Malagueno | 1-1 (0-1) | Lorca Deportiva FC | +0.25 | 2 | H |
| 08/02/26 | Lorca Deportiva FC | 2-0 (1-0) | UCAM Murcia | -0.25 | 1.75 | T |
| 01/02/26 | La Union CF | 1-2 (0-1) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2 | T |
| 26/01/26 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | Recreativo Huelva | -0.25 | 1.75 | H |
| 19/01/26 | Real Jaen CF | 4-2 (1-1) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2 | B |
| 11/01/26 | Puente Genil | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 05/01/26 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (1-0) | Almeria B | +0.5 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
23
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
43
Sút bóng
95
Sút cầu môn
21
Tấn công
7248
Tấn công nguy hiểm
2914
Sút ngoài cầu môn
74
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
70%30%
So Sánh Sức Mạnh
66 34
86% So Sánh Đối đầu 14%
Thành tích
Tất cả
T7 H7 B6T6 H7 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H4 B4T4 H4 B5
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn0.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Aguilas CF (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Lorca Deportiva FC (30 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Aguilas CF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 2002 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.65 | 3.50 | 5.00 | 0.78 | 2.25 | 0.89 | 0.85 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.65 | 3.50 | 5.00 | 0.78 | 2.25 | 0.89 | 0.84 ↓ | 0.75 | 0.86 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.67 | 3.60 | 5.00 | 0.78 | 2.25 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 1.68 ↑ | 3.65 ↑ | 5.00 | 0.78 | 2.25 | 0.93 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 3.40 | 4.60 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.65 | 3.40 | 4.60 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 1.63 | 3.40 | 4.60 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.63 | 3.40 | 4.60 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.69 | 3.58 | 4.91 | 1.04 | 2.50 | 0.71 | 1.83 | 1.50 | 0.39 |
| Live | 1.68 ↓ | 3.60 ↑ | 4.97 ↑ | 0.81 ↓ | 2.25 | 0.91 ↑ | 0.80 ↓ | 0.75 | 0.82 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.65 | 3.40 | 4.50 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.65 | 3.40 | 4.50 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 0.90 | 0.75 | 0.90 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Aguilas CF | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| Lorca Deportiva FC | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).