Kết quả bóng đá trận Aguila vs Fuerte San Francisco, 04:00 ngày 31/08/2026
Primera Hạng El Salvador · 04:00 ngày 31/08/2026
Aguila 4 Kết thúc HT 1-1 1
Fuerte San Francisco
🟨 1 - 5 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 37°C
Diễn biến trận đấu
| Aguila | Phút | |
| 15' | ||
| 15' | ||
| 17' | ⚽ 0 - 1 | |
| 19' | ⚽ 0 - 2 Carlos Martinez | |
| 19' | ⚽ 0 - 3 Martinez C. | |
| 40' | ||
| 40' | ||
| 44' | ||
| 44' | ||
| 1 - 3 ⚽ | 45' | |
| Andrada F. 2 - 3 ⚽ | 45' | |
| Federico Andrada 3 - 3 ⚽ | 45+2' | |
| HT 1-1 | ||
| Federico Andrada 4 - 3 ⚽ | 48' | |
| 5 - 3 ⚽ | 48' | |
| Andrada F. 6 - 3 ⚽ | 48' | |
| 60' | ||
| 60' | ||
| 7 - 3 ⚽ | 64' | |
| 64' | ⚽ 7 - 4 Salazar C. | |
| 8 - 4 ⚽ | 64' | |
| 64' | ⚽ 8 - 5 Carlos Salazar | |
| Federico Andrada 9 - 5 ⚽ | 64' | |
| 64' | ⚽ 9 - 6 Carlos Salazar | |
| Federico Andrada 10 - 6 ⚽ | 64' | |
| 11 - 6 ⚽ | 64' | |
| 64' | ⚽ 11 - 7 Salazar C. | |
| Andrada F. 12 - 7 ⚽ | 64' | |
| Federico Andrada 13 - 7 ⚽ | 68' | |
| Federico Andrada 14 - 7 ⚽ | 68' | |
| Federico Andrada 15 - 7 ⚽ | 68' | |
| Federico Andrada 16 - 7 ⚽ | 68' | |
| Andrada F. 17 - 7 ⚽ | 68' | |
| 72' | ||
| 72' | ||
| 18 - 7 ⚽ | 90' | |
| Lovo B. 19 - 7 ⚽ | 90' | |
| 90' | ||
| 20 - 7 ⚽ | 90+4' | |
| Bryan Lovo 21 - 7 ⚽ | 90+4' | |
| Amaya B. 22 - 7 ⚽ | 90+4' | |
| Bryan Lovo 23 - 7 ⚽ | 90+4' | |
| Amaya B. 24 - 7 ⚽ | 90+4' | |
| 90+6' | ||
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Bại | 1 | 3 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 1 | 13 | 8 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 16 | 15 |
| Điểm | 4 | 0 | 10 | 9 |
Chủ = Aguila · Khách = Fuerte San Francisco
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Aguila | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 15 (25%) | Thắng/Thắng | 4 (8%) |
| 4 (7%) | Thắng/Hòa | 3 (6%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 9 (15%) | Hòa/Thắng | 3 (6%) |
| 9 (15%) | Hòa/Hòa | 13 (25%) |
| 8 (13%) | Hòa/Bại | 9 (17%) |
| 2 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (3%) | Bại/Hòa | 3 (6%) |
| 11 (18%) | Bại/Bại | 16 (31%) |
Bảng xếp hạng
Aguila
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 10 | 5 | 7 | 27 | 24 | 35 | 6 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 4 | 2 | 16 | 10 | 19 | 5 |
| Sân khách | 11 | 5 | 1 | 5 | 11 | 14 | 16 | 5 |
| 6 gần | 6 | 0 | 3 | 3 | 6 | 10 | - | - |
Fuerte San Francisco
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 2 | 8 | 12 | 18 | 35 | 14 | 11 |
| Sân nhà | 11 | 0 | 5 | 6 | 8 | 16 | 5 | 12 |
| Sân khách | 11 | 2 | 3 | 6 | 10 | 19 | 9 | 11 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (13 trận)
Aguila 7 (54%)Hòa 6 (46%)Fuerte San Francisco 0 (0%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 3 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/04/26 | Aguila | 1-1 (1-1) | Fuerte San Francisco | +1.5 | 2.75 | H |
| 27/02/26 | Fuerte San Francisco | 0-1 (0-0) | Aguila | - | - | T |
| 05/02/26 | Fuerte San Francisco | 2-3 (0-2) | Aguila | +0.75 | 2.25 | T |
| 30/10/25 | Aguila | 3-3 (3-1) | Fuerte San Francisco | +1.25 | 2.75 | H |
| 11/08/25 | Fuerte San Francisco | 0-0 (0-0) | Aguila | - | - | H |
| 18/04/25 | Aguila | 3-0 (3-0) | Fuerte San Francisco | - | - | T |
| 24/02/25 | Fuerte San Francisco | 1-1 (0-1) | Aguila | - | - | H |
| 08/11/24 | Fuerte San Francisco | 1-2 (0-2) | Aguila | - | - | T |
| 01/08/24 | Aguila | 1-0 (1-0) | Fuerte San Francisco | +1.25 | 2.5 | T |
| 25/03/24 | Fuerte San Francisco | 1-1 (0-0) | Aguila | - | - | H |
| 15/01/24 | Aguila | 0-0 (0-0) | Fuerte San Francisco | +0.75 | 2.5 | H |
| 09/11/23 | Fuerte San Francisco | 0-1 (0-0) | Aguila | 0 | 2.5 | T |
| 07/09/23 | Aguila | 3-1 (1-1) | Fuerte San Francisco | +1 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Aguila
BBBHHHBTBT
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/15 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | CD FAS | 1-0 (0-0) | Aguila | -0.5 | 2.5 | B |
| 16/08/26 | Aguila | 2-4 (2-1) | Atletico Balboa | - | - | B |
| 08/08/26 | A.D. Isidro Metapan | 2-1 (0-0) | Aguila | 0 | 2.25 | B |
| 03/08/26 | CD Cacahuatique | 2-2 (0-0) | Aguila | - | - | H |
| 31/07/26 | Inter F.A | 0-0 (0-0) | Aguila | 0 | 2.25 | H |
| 27/07/26 | Aguila | 1-1 (0-0) | Luis Angel Firpo | - | - | H |
| 24/05/26 | CD FAS | 3-0 (3-0) | Aguila | - | - | B |
| 17/05/26 | Luis Angel Firpo | 0-1 (0-0) | Aguila | - | - | T |
| 14/05/26 | Aguila | 1-2 (0-1) | Luis Angel Firpo | 0 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | Alianza San Salvador | 0-2 (0-2) | Aguila | - | - | T |
| 07/05/26 | Aguila | 2-1 (2-1) | Alianza San Salvador | +0.25 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | Aguila | 1-1 (0-1) | Luis Angel Firpo | - | - | H |
| 27/04/26 | CD Cacahuatique | 0-0 (0-0) | Aguila | - | - | H |
| 23/04/26 | Aguila | 4-1 (2-0) | AD Izalco | - | - | T |
| 20/04/26 | Aguila | 0-1 (0-0) | Inter F.A | - | - | B |
| 16/04/26 | Alianza San Salvador | 0-2 (0-1) | Aguila | -0.25 | 2.25 | T |
| 13/04/26 | Aguila | 1-0 (0-0) | Zacatecoluca | +1.5 | 3 | T |
| 05/04/26 | Municipal Limeno | 2-0 (1-0) | Aguila | - | - | B |
| 02/04/26 | Aguila | 1-1 (1-1) | Fuerte San Francisco | +1.5 | 2.75 | H |
| 30/03/26 | Aguila | 3-0 (2-0) | CD FAS | - | - | T |
Thành tích gần đây — Fuerte San Francisco
BTHHBHBTTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 8/11 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Atletico Balboa | 1-0 (0-0) | Fuerte San Francisco | -0.25 | 2.25 | B |
| 16/08/26 | Fuerte San Francisco | 1-0 (1-0) | A.D. Isidro Metapan | - | - | T |
| 10/08/26 | CD Cacahuatique | 0-0 (0-0) | Fuerte San Francisco | -0.5 | 2.25 | H |
| 02/08/26 | Fuerte San Francisco | 2-2 (2-1) | Inter F.A | -0.5 | 2.25 | H |
| 30/07/26 | Luis Angel Firpo | 4-0 (2-0) | Fuerte San Francisco | -1.25 | 2.5 | B |
| 27/07/26 | Fuerte San Francisco | 1-1 (1-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | - | - | H |
| 02/05/26 | Fuerte San Francisco | 0-1 (0-1) | Alianza San Salvador | - | - | B |
| 26/04/26 | A.D. Isidro Metapan | 1-3 (0-2) | Fuerte San Francisco | - | - | T |
| 22/04/26 | Fuerte San Francisco | 1-0 (1-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 0 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Zacatecoluca | 1-0 (0-0) | Fuerte San Francisco | - | - | B |
| 16/04/26 | Fuerte San Francisco | 1-1 (1-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 0 | 2.25 | H |
| 13/04/26 | Fuerte San Francisco | 0-2 (0-1) | Municipal Limeno | -0.25 | 2.25 | B |
| 10/04/26 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 1-1 (0-0) | Fuerte San Francisco | -0.25 | 2.25 | H |
| 06/04/26 | Fuerte San Francisco | 0-2 (0-1) | Luis Angel Firpo | -1 | 2.5 | B |
| 02/04/26 | Aguila | 1-1 (1-1) | Fuerte San Francisco | -1.5 | 2.75 | H |
| 30/03/26 | Fuerte San Francisco | 0-1 (0-0) | CD Cacahuatique | - | - | B |
| 23/03/26 | CD FAS | 3-1 (1-1) | Fuerte San Francisco | -1.5 | 3 | B |
| 19/03/26 | Fuerte San Francisco | 0-0 (0-0) | Inter F.A | -0.25 | 2.25 | H |
| 16/03/26 | CD Hercules | 1-2 (0-0) | Fuerte San Francisco | - | - | T |
| 08/03/26 | Alianza San Salvador | 3-2 (1-0) | Fuerte San Francisco | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
82
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
15
Sút bóng
157
Sút cầu môn
53
Tấn công
16495
Tấn công nguy hiểm
13559
Sút ngoài cầu môn
104
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T7 H6 B0T0 H6 B7
Chủ khách tương đồng
T3 H3 B0T0 H3 B3
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Aguila (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Fuerte San Francisco (30 trận)
Ghi 0.77 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Aguila (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (33%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOU
Fuerte San Francisco (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Aguila | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| San Miguel | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.61 | 3.50 | 5.20 | 0.82 | 2.25 | 0.94 | 0.82 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 1.10 ↓ | 53.00 ↑ | 80.00 ↑ | 4.30 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 3.13 | 4.40 | 0.63 | 2.25 | 0.71 | 0.63 | 0.75 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.87 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 1.18 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.65 | 3.45 | 4.45 | 0.81 | 2.25 | 0.99 | 0.81 | 0.75 | 0.99 |
| Live | 1.14 ↓ | 4.85 ↑ | 27.00 ↑ | 7.69 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.40 | 4.30 | 7.00 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 27.00 ↑ | 100.00 ↑ | 9.00 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.39 | 4.10 | 6.40 | 0.76 | 2.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 11.76 ↑ | 99.87 ↑ | 2.84 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.65 | 3.45 | 4.45 | 0.81 | 2.25 | 0.99 | 0.81 | 0.75 | 0.99 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.70 ↑ | 29.00 ↑ | 8.33 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.60 | 3.60 | 5.00 | 0.85 | 2.25 | 0.91 | 0.80 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 2.85 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.58 | 3.31 | 4.57 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.40 ↑ | 20.00 ↑ | 4.54 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.40 | 4.13 | 6.95 | 0.82 | 2.50 | 0.94 | 0.96 | 1.25 | 0.82 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.74 ↑ | 31.00 ↑ | 3.22 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.60 | 3.40 | 5.00 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.25 ↓ | 2.50 | 2.30 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.38 | 4.00 | 6.25 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.83 | 1.25 | 0.69 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.49 | 3.72 | 5.89 | 0.97 | 2.50 | 0.78 | 0.83 | 1.00 | 0.91 |
| Live | 1.15 ↓ | 6.08 ↑ | 28.70 ↑ | 3.01 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.83 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.60 | 3.40 | 5.00 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 276.00 ↑ | 1.05 ↑ | 4.50 | 0.63 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.41 | 4.20 | 6.81 | 0.79 | 2.50 | 0.91 | 1.15 | 1.50 | 0.60 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.76 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.45 | 3.70 | 6.00 | 1.03 | 2.50 | 0.78 | 0.83 | 1.00 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.90 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.62 | 3.40 | 5.00 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.00 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Aguila | +1 | 0 | 0 | 1 |
| Fuerte San Francisco | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).