Kết quả bóng đá trận Afumati vs Chindia Targoviste, 20:30 ngày 15/08/2026
Liga 2 Seria (Romania) · 20:30 ngày 15/08/2026
Afumati 0 Kết thúc HT 0-2 3
Chindia Targoviste
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Afumati | Phút | |
| 5' | ⚽ 0 - 1 Rares Mihai | |
| 20' | ⚽ 0 - 2 Cristian Daniel Negut | |
| 43' | Alexandru Baluta | |
| HT 0-2 | ||
| 46' | ||
| 90' | ⚽ 0 - 3 | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 4 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 15 | 21 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 14 | 10 |
| Điểm | 3 | 9 | 14 | 22 |
Chủ = Afumati · Khách = Chindia Targoviste
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Afumati | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (18%) | Thắng/Thắng | 8 (42%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 2 (11%) |
| 3 (18%) | Hòa/Thắng | 3 (16%) |
| 3 (18%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (12%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (12%) | Bại/Bại | 4 (21%) |
Bảng xếp hạng
Afumati
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 9 | 3 | 9 | 30 | 26 | 30 | 12 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 1 | 6 | 13 | 15 | 13 | 16 |
| Sân khách | 10 | 5 | 2 | 3 | 17 | 11 | 17 | 5 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 10 | - | - |
Chindia Targoviste
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 11 | 4 | 6 | 36 | 21 | 37 | 7 |
| Sân nhà | 11 | 7 | 1 | 3 | 23 | 10 | 22 | 7 |
| Sân khách | 10 | 4 | 3 | 3 | 13 | 11 | 15 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Afumati 4 (44%)Hòa 1 (11%)Chindia Targoviste 4 (44%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/02/26 | Chindia Targoviste | 1-2 (1-0) | Afumati | - | - | T |
| 12/11/25 | Chindia Targoviste | 2-3 (1-0) | Afumati | -0.75 | 2.5 | T |
| 03/05/25 | Afumati | 0-2 (0-1) | Chindia Targoviste | 0 | 2.25 | B |
| 04/09/24 | Chindia Targoviste | 0-1 (0-0) | Afumati | -0.25 | 2.25 | T |
| 07/07/18 | Afumati | 1-2 (1-0) | Chindia Targoviste | - | - | B |
| 19/05/18 | Chindia Targoviste | 2-1 (1-0) | Afumati | -0.5 | 2.5 | B |
| 11/11/17 | Afumati | 0-0 (0-0) | Chindia Targoviste | -0.25 | 2.5 | H |
| 29/04/17 | Afumati | 2-1 (0-1) | Chindia Targoviste | -0.5 | 2.5 | T |
| 23/10/16 | Chindia Targoviste | 1-0 (1-0) | Afumati | -0.5 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Afumati
TBTHTHBTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/17 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Dunarea Calarasi | 0-3 (0-0) | Afumati | - | - | T |
| 08/08/26 | AFC Metalul Buzau | 3-1 (0-1) | Afumati | -0.5 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Afumati | 2-1 (0-1) | CS Dinamo Bucuresti | +1.5 | 2.75 | T |
| 15/07/26 | Afumati | 1-1 (1-0) | CSM Ramnicu Valcea | - | - | H |
| 11/07/26 | Afumati | 5-4 (3-2) | CSA Steaua Bucuresti | - | - | T |
| 04/07/26 | Concordia Chiajna | 1-1 (1-0) | Afumati | - | - | H |
| 09/05/26 | ACS Dumbravita | 1-0 (1-0) | Afumati | -0.75 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Afumati | 1-0 (0-0) | Concordia Chiajna | -0.25 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | Afumati | 1-3 (1-0) | CSM Satu Mare | +0.5 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | FC Bacau | 3-1 (2-0) | Afumati | -0.25 | 2.5 | B |
| 10/04/26 | Afumati | 1-1 (1-1) | Scolar Resita | -0.25 | 2.25 | H |
| 04/04/26 | Tunari | 0-4 (0-2) | Afumati | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Afumati | 0-1 (0-0) | ACS Viitorul Selimbar | - | - | B |
| 14/03/26 | Ceahlaul Piatra Neamt | 1-2 (1-0) | Afumati | +1 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Afumati | 0-1 (0-1) | CSA Steaua Bucuresti | - | - | B |
| 28/02/26 | Muscelul Campulung | 0-3 (0-1) | Afumati | +0.75 | 2.75 | T |
| 21/02/26 | Afumati | 0-1 (0-1) | ACS Dumbravita | +0.75 | 2.5 | B |
| 14/02/26 | FC Voluntari | 2-2 (0-0) | Afumati | - | - | H |
| 06/02/26 | CS Viitorul Daesti | 0-7 (0-2) | Afumati | +1.75 | 4 | T |
| 04/02/26 | Chindia Targoviste | 1-2 (1-0) | Afumati | - | - | T |
Thành tích gần đây — Chindia Targoviste
TTBBHHHHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/16 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | CSM Flacara Moreni | 1-2 (0-1) | Chindia Targoviste | - | - | T |
| 09/08/26 | Chindia Targoviste | 3-1 (1-0) | Metaloglobus | +0.75 | 2.5 | T |
| 04/08/26 | FC Politehnica Timisoara | 1-0 (1-0) | Chindia Targoviste | 0 | 2.25 | B |
| 18/07/26 | Chindia Targoviste | 2-3 (1-3) | Concordia Chiajna | - | - | B |
| 11/07/26 | Petrolul Ploiesti | 2-2 (1-1) | Chindia Targoviste | - | - | H |
| 01/06/26 | Farul Constanta | 1-1 (0-1) | Chindia Targoviste | -1.25 | 2.5 | H |
| 23/05/26 | Chindia Targoviste | 3-3 (1-0) | Farul Constanta | -0.5 | 2.25 | H |
| 16/05/26 | Sepsi OSK | 1-1 (0-0) | Chindia Targoviste | - | - | H |
| 09/05/26 | Chindia Targoviste | 1-0 (0-0) | Corvinul Hunedoara | -0.5 | 2.5 | T |
| 05/05/26 | FC Bihor Oradea | 3-1 (2-0) | Chindia Targoviste | -0.75 | 2.5 | B |
| 01/05/26 | Chindia Targoviste | 1-2 (1-0) | CSA Steaua Bucuresti | 0 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Chindia Targoviste | 1-2 (0-2) | FC Voluntari | -0.25 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Chindia Targoviste | 0-1 (0-0) | Sepsi OSK | -0.5 | 2.25 | B |
| 14/04/26 | Corvinul Hunedoara | 2-0 (2-0) | Chindia Targoviste | -0.75 | 2.5 | B |
| 10/04/26 | Chindia Targoviste | 1-3 (1-1) | FC Bihor Oradea | +0.25 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | CSA Steaua Bucuresti | 2-0 (1-0) | Chindia Targoviste | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/03/26 | FC Voluntari | 5-1 (3-0) | Chindia Targoviste | -0.25 | 2 | B |
| 14/03/26 | Chindia Targoviste | 2-3 (1-2) | AFC Metalul Buzau | +0.75 | 2.5 | B |
| 09/03/26 | FCM Targu Mures | 0-2 (0-1) | Chindia Targoviste | - | - | T |
| 01/03/26 | Chindia Targoviste | 1-0 (0-0) | FC Bihor Oradea | 0 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
76
Phạt góc (HT)
45
Thẻ vàng
11
Sút bóng
166
Sút cầu môn
73
Tấn công
11691
Tấn công nguy hiểm
6645
Sút ngoài cầu môn
93
Đá phạt trực tiếp
811
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Phạm lỗi
115
Việt vị
03
Quả ném biên
2117
So Sánh Sức Mạnh
60 40
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T4 H1 B4T4 H1 B4
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B2T2 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Afumati (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Chindia Targoviste (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Afumati (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Chindia Targoviste (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Afumati | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Emil Sandoi | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 3.10 | 2.42 | 0.78 | 2.25 | 0.96 | 0.99 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.80 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.00 | 3.20 | 2.25 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.79 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 61.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.20 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.86 | 3.15 | 2.21 | 1.03 | 2.50 | 0.79 | 0.88 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.00 | 3.15 | 2.25 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 1.95 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.75 | 3.00 | 2.15 | 0.78 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 28.57 ↑ | 1.01 ↓ | 2.73 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.99 | 3.15 | 2.11 | 0.99 | 2.50 | 0.83 | 0.91 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.67 | 3.20 | 2.16 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | 0.75 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 2.67 | 3.20 | 2.16 | 0.90 ↓ | 2.50 | 0.80 ↑ | 0.70 ↓ | -0.25 | 1.00 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.72 | 3.02 | 2.18 | 0.97 | 2.50 | 0.77 | 0.80 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 28.00 ↑ | 5.55 ↑ | 1.02 ↓ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.87 | 3.10 | 2.20 | 1.00 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.85 | 3.15 | 2.15 | 0.88 | 2.50 | 0.66 | 0.71 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.35 | 3.02 | 2.87 | 1.00 | 2.50 | 0.77 | 1.04 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 30.31 ↑ | 10.28 ↑ | 1.06 ↓ | 2.71 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.87 | 3.10 | 2.20 | 0.98 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.82 ↓ | 2.50 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.99 | 3.25 | 2.23 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | 1.13 | 0.00 | 0.61 |
| Live | 32.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 0.97 ↑ | 2.50 | 0.83 ↑ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.90 | 3.10 | 2.25 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 0.80 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.75 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.00 | 2.90 | 2.20 | 0.95 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.80 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.