Kết quả bóng đá trận AFF Guatemala vs Deportivo Mictlan, 04:00 ngày 30/08/2026
D2 (Guatemala) · 04:00 ngày 30/08/2026
AFF Guatemala 0 Kết thúc HT 0-1 3
Deportivo Mictlan
🟨 3 - 6 🟥 1 - 1 ⛳ 7 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| AFF Guatemala | Phút | |
| 10' | ⚽ 0 - 1 | |
| 10' | ⚽ 0 - 2 | |
| 26' | ||
| 26' | ||
| 27' | ||
| 27' | ||
| 30' | ||
| 30' | ||
| HT 0-1 | ||
| 54' | ||
| 54' | ||
| 67' | ||
| 67' | ||
| 67' | ||
| 70' | ||
| 70' | ||
| 76' | ||
| 76' | ||
| 76' | ||
| 76' | ||
| 76' | ||
| 81' | ⚽ 0 - 3 | |
| 81' | ⚽ 0 - 4 | |
| 84' | ⚽ 0 - 5 | |
| 84' | ⚽ 0 - 6 | |
| 90' | ||
| 90+1' | ||
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 7 | 11 | 15 |
| Mất bàn | 6 | 1 | 15 | 10 |
| Điểm | 3 | 9 | 13 | 18 |
Chủ = AFF Guatemala · Khách = Deportivo Mictlan
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| AFF Guatemala | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (8%) | Thắng/Thắng | 12 (23%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (2%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (4%) |
| 6 (25%) | Hòa/Thắng | 5 (10%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 8 (15%) |
| 2 (8%) | Hòa/Bại | 5 (10%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 4 (8%) |
| 8 (33%) | Bại/Bại | 14 (27%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
AFF Guatemala 1 (25%)Hòa 1 (25%)Deportivo Mictlan 2 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/03/25 | AFF Guatemala | 2-2 (1-2) | Deportivo Mictlan | +0.25 | 2.25 | H |
| 10/02/25 | Deportivo Mictlan | 3-0 (0-0) | AFF Guatemala | -1.5 | 2.5 | B |
| 15/09/24 | AFF Guatemala | 1-0 (1-0) | Deportivo Mictlan | - | - | T |
| 29/07/24 | Deportivo Mictlan | 1-0 (0-0) | AFF Guatemala | -1 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — AFF Guatemala
TBBTTBHTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/14 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | AFF Guatemala | 2-1 (0-1) | CSD Sayaxche | +0.25 | 2.25 | T |
| 20/08/26 | Nueva Santa Rosa CDF | 2-0 (0-0) | AFF Guatemala | -1 | 2.5 | B |
| 16/08/26 | AFF Guatemala | 1-2 (0-2) | CD Achuapa | +0.5 | 2.25 | B |
| 13/08/26 | Fraijanes FC | 1-2 (0-0) | AFF Guatemala | -1.25 | 2.5 | T |
| 09/08/26 | AFF Guatemala | 1-0 (0-0) | Champs Academy | +1 | 3.25 | T |
| 26/07/26 | AFF Guatemala | 0-1 (0-1) | Sacachispas GT | - | - | B |
| 17/04/26 | AFF Guatemala | 1-1 (1-0) | Chichicasteco FC | +1.25 | 2.75 | H |
| 13/04/26 | AFF Guatemala | 3-2 (2-1) | San Benito FC | - | - | T |
| 29/03/26 | AFF Guatemala | 1-2 (0-1) | CSD Chiquimulilla | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/03/26 | AFF Guatemala | 2-2 (1-2) | CSYD Carcha | +1 | 2.5 | H |
| 22/03/26 | Sacachispas GT | 1-0 (1-0) | AFF Guatemala | - | - | B |
| 15/03/26 | AFF Guatemala | 2-1 (2-0) | Nueva Santa Rosa CDF | - | - | T |
| 12/03/26 | Santa Lucia Cotzumalguapa | 1-0 (1-0) | AFF Guatemala | -1 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | AFF Guatemala | 2-1 (1-1) | Chimaltenango FC | - | - | T |
| 02/03/26 | CSD Ipala | 2-0 (1-0) | AFF Guatemala | - | - | B |
| 26/02/26 | San Benito FC | 1-0 (0-0) | AFF Guatemala | - | - | B |
| 22/02/26 | AFF Guatemala | 1-1 (0-1) | CD Puerto de Iztapa | - | - | H |
| 15/02/26 | CSD Chiquimulilla | 2-2 (1-1) | AFF Guatemala | - | - | H |
| 12/02/26 | CSYD Carcha | 1-0 (1-0) | AFF Guatemala | -0.5 | 2.25 | B |
| 08/02/26 | AFF Guatemala | 1-0 (0-0) | Sacachispas GT | - | - | T |
Thành tích gần đây — Deportivo Mictlan
TTTHTHBHBH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/11 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Deportivo Mictlan | 2-0 (1-0) | CSD Sayaxche | +0.75 | 2.5 | T |
| 17/08/26 | CSD Chiquimulilla | 1-2 (0-0) | Deportivo Mictlan | - | - | T |
| 13/08/26 | Deportivo Mictlan | 2-0 (1-0) | Nueva Santa Rosa CDF | +1 | 2.5 | T |
| 10/08/26 | Sacachispas GT | 0-0 (0-0) | Deportivo Mictlan | -0.5 | 2 | H |
| 03/08/26 | Deportivo Mictlan | 1-0 (0-0) | CD Achuapa | - | - | T |
| 27/04/26 | Club Aurora | 1-1 (1-0) | Deportivo Mictlan | +0.5 | 2.25 | H |
| 20/04/26 | Deportivo Mictlan | 2-3 (2-1) | Xelaju MC | - | - | B |
| 17/04/26 | Deportivo Mictlan | 2-2 (1-1) | Deportivo Mixco | +0.25 | 2 | H |
| 12/04/26 | Marquense | 3-0 (1-0) | Deportivo Mictlan | -0.75 | 2.25 | B |
| 06/04/26 | Deportivo Mictlan | 1-1 (0-1) | C.S.D. Comunicaciones | 0 | 2 | H |
| 02/04/26 | Antigua GFC | 8-2 (6-1) | Deportivo Mictlan | -1 | 2.5 | B |
| 30/03/26 | Deportivo Mictlan | 1-0 (0-0) | Coban Imperial | +0.5 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | CD Achuapa | 0-2 (0-1) | Deportivo Mictlan | -0.5 | 2.25 | T |
| 19/03/26 | Deportivo Mictlan | 1-0 (1-0) | Malacateco | +0.5 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | Guastatoya | 3-1 (2-0) | Deportivo Mictlan | - | - | B |
| 12/03/26 | Deportivo Mictlan | 2-0 (1-0) | Club Aurora | +0.5 | 2.25 | T |
| 09/03/26 | Deportivo Mictlan | 2-1 (1-0) | CSD Municipal | -0.25 | 2 | T |
| 02/03/26 | Xelaju MC | 2-0 (0-0) | Deportivo Mictlan | -1.25 | 2.25 | B |
| 27/02/26 | Deportivo Mixco | 2-2 (1-0) | Deportivo Mictlan | -0.75 | 2.25 | H |
| 23/02/26 | Deportivo Mictlan | 2-1 (2-0) | Marquense | +0.75 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
75
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
36
Sút bóng
159
Sút cầu môn
24
Tấn công
8375
Tấn công nguy hiểm
4339
Sút ngoài cầu môn
135
Đá phạt trực tiếp
2018
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
60%40%
Quả ném biên
2523
So Sánh Sức Mạnh
51 49
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B2T2 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
AFF Guatemala (24 trận)
Ghi 1.04 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
Deportivo Mictlan (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
AFF Guatemala (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (33%)Hòa 2 (17%)Bại 6 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWVL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOUU
Deportivo Mictlan (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| AFF Guatemala | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Adrián García Arias | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.70 | 0.92 | 2.75 | 0.87 | 0.79 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 41.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.30 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.38 | 3.20 | 2.75 | 0.99 | 2.50 | 0.81 | 0.75 | 0.00 | 1.07 |
| Live | 2.38 | 3.40 ↑ | 2.63 ↓ | 0.94 ↓ | 2.75 | 0.85 ↑ | 0.78 ↑ | 0.00 | 1.04 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 6.21 | 3.82 | 1.38 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.90 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 20.00 ↑ | 4.60 ↑ | 1.13 ↓ | 2.77 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.50 | 2.90 | 2.90 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 4.80 ↑ | 1.20 ↓ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.43 | 2.80 | 2.85 | 0.91 | 2.25 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↓ | 3.15 ↑ | 2.80 ↓ | 0.88 ↓ | 2.75 | 0.79 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.39 | 2.95 | 2.77 | 0.94 | 2.25 | 0.76 | 1.01 | 0.25 | 0.69 |
| Live | 2.27 ↓ | 3.40 ↑ | 2.62 ↓ | 0.80 ↓ | 2.75 | 0.90 ↑ | 0.95 ↓ | 0.25 | 0.75 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.80 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 56.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.60 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 2.95 | 2.75 | 0.64 | 2.00 | 0.90 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.40 ↑ | 3.15 ↑ | 2.75 | 0.81 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | 0.74 ↑ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.03 | 2.91 | 2.12 | 0.85 | 2.25 | 0.82 | 0.82 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 2.22 ↓ | 2.96 ↑ | 2.71 ↑ | 0.83 ↓ | 3.00 | 0.81 ↓ | 0.95 ↑ | 0.25 | 0.71 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.50 | 2.90 | 2.75 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | 0.68 | 0.00 | 1.06 |
| Live | 41.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.95 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.45 | 3.20 | 2.55 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 41.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 2.88 | 2.75 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↓ | 3.40 ↑ | 2.60 ↓ | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.25 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.