Kết quả bóng đá trận AFC Telford United vs Brackley Town, 21:00 ngày 08/08/2026
National League North (Anh) · 21:00 ngày 08/08/2026
AFC Telford United 1 Kết thúc HT 0-0 2
Brackley Town
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| AFC Telford United | Phút | |
| 34' | ||
| HT 0-0 | ||
| 47' | ⚽ 0 - 1 Kai Yearn | |
| 55' | ⚽ 0 - 2 Tomlinson J. | |
| 71' | ||
| 73' | ||
| Matty Stenson 1 - 2 ⚽ | 90+5' | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 9 | 10 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 16 | 13 |
| Điểm | 3 | 4 | 8 | 14 |
Chủ = AFC Telford United · Khách = Brackley Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| AFC Telford United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (10%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (13%) |
| 1 (10%) | Hòa/Thắng | 2 (25%) |
| 2 (20%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 5 (50%) | Bại/Bại | 2 (25%) |
Bảng xếp hạng
AFC Telford United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 10 | 2 | 24 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 4 | 1 | 22 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 6 | 1 | 20 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 11 | - | - |
Brackley Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 8 | 5 | 20 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 23 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 4 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (17 trận)
AFC Telford United 5 (29%)Hòa 4 (24%)Brackley Town 8 (47%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 0 / Thua 12 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/04/23 | Brackley Town | 1-2 (1-0) | AFC Telford United | -0.75 | 2.5 | T |
| 28/09/22 | AFC Telford United | 0-1 (0-0) | Brackley Town | -0.25 | 2.25 | B |
| 12/03/22 | Brackley Town | 2-1 (2-1) | AFC Telford United | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/09/21 | AFC Telford United | 0-2 (0-1) | Brackley Town | -0.5 | 2.75 | B |
| 07/10/20 | AFC Telford United | 3-0 (0-0) | Brackley Town | 0 | 2.5 | T |
| 04/01/20 | AFC Telford United | 0-1 (0-1) | Brackley Town | -0.5 | 2.75 | B |
| 07/09/19 | Brackley Town | 1-1 (1-1) | AFC Telford United | -0.25 | 3 | H |
| 09/02/19 | Brackley Town | 3-1 (3-1) | AFC Telford United | -0.25 | 2.75 | B |
| 15/08/18 | AFC Telford United | 2-1 (1-0) | Brackley Town | -0.25 | 2.5 | T |
| 23/12/17 | Brackley Town | 1-1 (0-1) | AFC Telford United | -1 | 3 | H |
| 09/08/17 | AFC Telford United | 1-3 (0-2) | Brackley Town | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/03/17 | Brackley Town | 2-1 (2-0) | AFC Telford United | -1 | 2.5 | B |
| 08/03/17 | AFC Telford United | 0-6 (0-2) | Brackley Town | 0 | 2.5 | B |
| 20/04/16 | Brackley Town | 0-0 (0-0) | AFC Telford United | -0.25 | 2.75 | H |
| 31/08/15 | AFC Telford United | 2-0 (2-0) | Brackley Town | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/12/13 | AFC Telford United | 2-1 (0-1) | Brackley Town | +0.25 | 2.5 | T |
| 06/11/13 | Brackley Town | 1-1 (0-1) | AFC Telford United | -0.25 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — AFC Telford United
BTBBHTBBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/19 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | AFC Telford United | 1-3 (0-1) | Tamworth | -0.5 | 3 | B |
| 25/07/26 | AFC Telford United | 1-0 (1-0) | Walsall | -0.75 | 2.75 | T |
| 22/07/26 | AFC Telford United | 0-3 (0-1) | Crewe Alexandra | -0.75 | 3 | B |
| 25/04/26 | Southport FC | 2-0 (1-0) | AFC Telford United | +0.5 | 3 | B |
| 18/04/26 | AFC Telford United | 1-1 (0-0) | Darlington | +0.25 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Peterborough Sports | 2-3 (1-1) | AFC Telford United | +0.75 | 3.25 | T |
| 06/04/26 | AFC Telford United | 1-2 (1-2) | Kidderminster Harriers | -0.25 | 2.75 | B |
| 03/04/26 | Chester FC | 2-1 (0-0) | AFC Telford United | 0 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | AFC Telford United | 2-2 (1-1) | Bedford Town | +1 | 3 | H |
| 21/03/26 | AFC Telford United | 0-2 (0-1) | Marine | +0.75 | 2.75 | B |
| 18/03/26 | AFC Telford United | 3-0 (2-0) | Macclesfield Town | +0.25 | 3 | T |
| 14/03/26 | Scarborough | 1-1 (0-1) | AFC Telford United | 0 | 2.5 | H |
| 11/03/26 | AFC Fylde | 2-1 (0-1) | AFC Telford United | -0.75 | 3.25 | B |
| 07/03/26 | AFC Telford United | 4-1 (1-1) | Alfreton Town | +1 | 2.75 | T |
| 04/03/26 | AFC Telford United | 1-2 (1-1) | Leamington | +2 | 3.25 | B |
| 28/02/26 | AFC Telford United | 2-0 (0-0) | Radcliffe Borough | +0.5 | 2.75 | T |
| 25/02/26 | Oxford City | 0-0 (0-0) | AFC Telford United | +0.5 | 2.75 | H |
| 21/02/26 | South Shields | 2-2 (1-0) | AFC Telford United | -0.75 | 3 | H |
| 18/02/26 | AFC Telford United | 2-2 (2-0) | Chorley FC | +0.5 | 3 | H |
| 11/02/26 | AFC Telford United | 3-0 (1-0) | Hereford FC | +0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Brackley Town
TBBTBHBBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 5/17 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 3/2/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Brackley Town | 1-0 (0-0) | Maidenhead United | - | - | T |
| 22/07/26 | Stratford Town | 1-0 (1-0) | Brackley Town | +0.75 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Carlisle United | 3-0 (2-0) | Brackley Town | -1.5 | 3 | B |
| 18/04/26 | Brackley Town | 2-1 (1-0) | Aldershot Town | 0 | 3 | T |
| 11/04/26 | Scunthorpe United | 1-0 (1-0) | Brackley Town | -1.25 | 3 | B |
| 06/04/26 | Brackley Town | 1-1 (0-0) | Boston United | -0.25 | 2.5 | H |
| 03/04/26 | Forest Green Rovers | 4-0 (1-0) | Brackley Town | -1.5 | 3 | B |
| 28/03/26 | Brackley Town | 0-1 (0-0) | Tamworth | 0 | 2.75 | B |
| 25/03/26 | Brackley Town | 1-1 (0-0) | Braintree Town | +0.75 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | York City | 4-0 (2-0) | Brackley Town | -2.25 | 3.5 | B |
| 18/03/26 | Brackley Town | 1-1 (0-0) | Solihull Moors | -0.25 | 2.75 | H |
| 14/03/26 | Brackley Town | 1-4 (0-0) | Woking | 0 | 2.25 | B |
| 11/03/26 | Eastleigh | 2-1 (1-1) | Brackley Town | -0.25 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Boreham Wood | 5-3 (3-1) | Brackley Town | -1.25 | 2.75 | B |
| 04/03/26 | Rochdale | 3-2 (1-1) | Brackley Town | -1.5 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Brackley Town | 0-2 (0-1) | Altrincham | +0.25 | 2.5 | B |
| 25/02/26 | Wealdstone FC | 2-1 (1-0) | Brackley Town | -0.25 | 2.5 | B |
| 21/02/26 | Brackley Town | 0-3 (0-0) | Southend United | -0.75 | 2.5 | B |
| 14/02/26 | Gateshead | 1-2 (0-2) | Brackley Town | +0.25 | 2.75 | T |
| 12/02/26 | Brackley Town | 1-1 (0-0) | Halifax Town | 0 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
83
Phạt góc (HT)
62
Thẻ vàng
12
Sút bóng
135
Sút cầu môn
42
Tấn công
110102
Tấn công nguy hiểm
7247
Sút ngoài cầu môn
93
Đá phạt trực tiếp
1214
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
Phạm lỗi
1010
Việt vị
32
Quả ném biên
2722
So Sánh Sức Mạnh
67 33
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T5 H4 B8T8 H4 B5
Chủ khách tương đồng
T4 H0 B5T5 H0 B4
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
AFC Telford United (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Brackley Town (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| AFC Telford United | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1872 | Thành lập | |
| New Bucks Head | Sân nhà | |
| 6300 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Telford United | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.55 | 0.80 | 2.50 | 0.98 | 0.86 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 46.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.27 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.39 | 3.30 | 2.52 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.83 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 2.15 ↓ | 3.30 | 2.83 ↑ | 0.82 ↑ | 2.50 | 1.00 ↑ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 3.45 | 2.55 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.30 | 3.25 | 2.40 | 0.72 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 54.88 ↑ | 8.95 ↑ | 1.02 ↓ | 1.45 ↑ | 2.50 | 0.45 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.39 | 3.30 | 2.52 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.83 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 2.15 ↓ | 3.30 | 2.83 ↑ | 0.82 ↑ | 2.50 | 1.00 ↑ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.29 | 3.35 | 2.42 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.11 ↓ | 3.35 | 2.66 ↑ | 0.77 ↑ | 2.50 | 0.93 ↓ | 0.91 ↑ | 0.25 | 0.79 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.40 | 3.09 | 2.49 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.87 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 2.19 ↓ | 3.19 ↑ | 2.84 ↑ | 0.82 ↑ | 2.50 | 1.00 | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.49 | 3.33 | 2.53 | 0.79 | 2.50 | 0.97 | 0.85 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 2.24 ↓ | 3.34 ↑ | 2.84 ↑ | 0.81 ↑ | 2.50 | 0.99 ↑ | 0.97 ↑ | 0.25 | 0.85 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.45 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 2.25 ↓ | 3.25 ↓ | 2.75 ↑ | 0.75 ↑ | 2.50 | 0.95 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.30 | 2.45 | 0.64 | 2.50 | 0.90 | 0.99 | 0.25 | 0.58 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.58 | 3.22 | 2.63 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.89 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 30.92 ↑ | 9.42 ↑ | 1.09 ↓ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.45 | 0.72 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↓ | 3.25 ↓ | 2.75 ↑ | 0.75 ↑ | 2.50 | 0.93 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.42 | 3.45 | 2.50 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.81 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 151.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.53 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.32 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.50 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.85 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.25 | 2.50 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| AFC Telford United | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Brackley Town | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).