Kết quả bóng đá trận AD Tarma vs UCV Moquegua, 03:00 ngày 28/08/2026
Copa de la Liga (Peru) · 03:00 ngày 28/08/2026
AD Tarma 2 Kết thúc HT 1-0 0
UCV Moquegua
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 9°C
Diễn biến trận đấu
| AD Tarma | Phút | |
| Leonardo Rugel 1 - 0 ⚽ | 5' | |
| Rugel L. 2 - 0 ⚽ | 5' | |
| Luis Perez | 10' | |
| 10' | ||
| Perez L. | 10' | |
| Orlando Nunez | 18' | |
| 18' | ||
| Nunez O. | 18' | |
| 22' | Eros Montenegro | |
| 22' | Montenegro E. | |
| HT 1-0 | ||
| Jeremy Canela | 68' | |
| Canela Torres J. J. | 68' | |
| 69' | ||
| Jhojan Garcilazo | 76' | |
| 76' | ||
| Garcilazo J. | 76' | |
| 80' | Claudio Ramirez | |
| 80' | Claudio Ramirez | |
| 81' | ||
| Jhojan Garcilazo 3 - 0 ⚽ | 89' | |
| Garcilazo J. 4 - 0 ⚽ | 89' | |
| 5 - 0 ⚽ | 90' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 3 | 6 | 7 |
| Ghi bàn | 0 | 1 | 7 | 5 |
| Mất bàn | 6 | 8 | 21 | 19 |
| Điểm | 1 | 0 | 8 | 5 |
Chủ = AD Tarma · Khách = UCV Moquegua
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| AD Tarma | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (19%) | Thắng/Thắng | 3 (9%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 3 (9%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Hòa/Thắng | 3 (9%) |
| 6 (19%) | Hòa/Hòa | 6 (19%) |
| 4 (13%) | Hòa/Bại | 5 (16%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 10 (31%) | Bại/Bại | 10 (31%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
AD Tarma 0 (0%)Hòa 1 (100%)UCV Moquegua 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | UCV Moquegua | 2-2 (1-0) | AD Tarma | -0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — AD Tarma
BHHBBBTBTH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/16 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Juan Pablo II College | 5-1 (2-0) | AD Tarma | -0.25 | 2.5 | B |
| 16/08/26 | AD Tarma | 1-1 (1-1) | Alianza Atletico Sullana | +0.5 | 2.5 | H |
| 09/08/26 | UTC Cajamarca | 1-1 (0-0) | AD Tarma | -0.25 | 2.25 | H |
| 03/08/26 | AD Tarma | 0-1 (0-0) | Deportivo Garcilaso | +0.5 | 2.5 | B |
| 25/07/26 | Sport Boys | 2-0 (0-0) | AD Tarma | -0.75 | 2.5 | B |
| 19/07/26 | AD Tarma | 1-2 (1-2) | Universitario De Deportes | -0.25 | 2.25 | B |
| 11/07/26 | Cienciano | 2-3 (0-1) | AD Tarma | -0.5 | 2.5 | T |
| 27/06/26 | Sport Huancayo | 1-0 (1-0) | AD Tarma | -0.25 | 2.5 | B |
| 20/06/26 | AD Tarma | 3-1 (2-1) | Alianza Universidad | +1 | 2.75 | T |
| 13/06/26 | Union Minas | 0-0 (0-0) | AD Tarma | - | - | H |
| 30/05/26 | AD Tarma | 1-2 (1-2) | Cusco FC | +0.25 | 2.5 | B |
| 24/05/26 | Sporting Cristal | 2-1 (0-1) | AD Tarma | -0.75 | 2.5 | B |
| 17/05/26 | AD Tarma | 2-0 (2-0) | Comerciantes Unidos | +0.75 | 2.25 | T |
| 10/05/26 | UCV Moquegua | 2-2 (1-0) | AD Tarma | -0.25 | 2.25 | H |
| 03/05/26 | AD Tarma | 1-0 (1-0) | Atletico Grau | +0.75 | 2.25 | T |
| 28/04/26 | AD Tarma | 4-0 (0-0) | Los Chankas | 0 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | FC Cajamarca | 2-2 (0-0) | AD Tarma | -0.25 | 2.5 | H |
| 15/04/26 | AD Tarma | 0-1 (0-1) | Alianza Lima | -0.25 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Cienciano | 3-2 (2-2) | AD Tarma | -1 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | AD Tarma | 1-1 (1-0) | FBC Melgar | 0 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — UCV Moquegua
THBHHHHHTB
Thắng 2 (20%)Hòa 6 (60%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 8/8 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 2/0/8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Sport Huancayo | 0-2 (0-1) | UCV Moquegua | -1.25 | 2.75 | T |
| 17/08/26 | UCV Moquegua | 1-1 (1-0) | Sport Boys | 0 | 2.25 | H |
| 10/08/26 | Deportivo Garcilaso | 2-0 (1-0) | UCV Moquegua | -0.75 | 2.5 | B |
| 03/08/26 | UCV Moquegua | 0-0 (0-0) | FBC Melgar | -0.5 | 2.25 | H |
| 27/07/26 | UTC Cajamarca | 0-0 (0-0) | UCV Moquegua | -0.75 | 2.5 | H |
| 18/07/26 | UCV Moquegua | 2-2 (2-1) | Comerciantes Unidos | +0.25 | 2.25 | H |
| 13/07/26 | UCV Moquegua | 0-0 (0-0) | Deportivo Garcilaso | 0 | 2.25 | H |
| 30/06/26 | FBC Melgar | 0-0 (0-0) | UCV Moquegua | 0 | 2.75 | H |
| 21/06/26 | UCV Moquegua | 3-2 (2-2) | Bentin Tacna Heroica | - | - | T |
| 30/05/26 | Atletico Grau | 1-0 (0-0) | UCV Moquegua | -0.75 | 2.25 | B |
| 24/05/26 | UCV Moquegua | 0-0 (0-0) | Universitario De Deportes | -1 | 2.5 | H |
| 18/05/26 | Los Chankas | 1-0 (1-0) | UCV Moquegua | -1.25 | 2.75 | B |
| 10/05/26 | UCV Moquegua | 2-2 (1-0) | AD Tarma | +0.25 | 2.25 | H |
| 03/05/26 | Alianza Lima | 2-1 (1-0) | UCV Moquegua | -2 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | UCV Moquegua | 2-1 (1-0) | FC Cajamarca | +0.25 | 2.25 | T |
| 20/04/26 | Cienciano | 2-1 (0-1) | UCV Moquegua | -1.75 | 3.25 | B |
| 15/04/26 | UCV Moquegua | 3-0 (0-0) | Juan Pablo II College | 0 | 2.25 | T |
| 03/04/26 | Sporting Cristal | 1-2 (0-1) | UCV Moquegua | -2 | 3 | T |
| 21/03/26 | UCV Moquegua | 1-2 (0-1) | Cusco FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 16/03/26 | Alianza Atletico Sullana | 3-0 (1-0) | UCV Moquegua | -0.75 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
42
Sút bóng
410
Sút cầu môn
24
Tấn công
9392
Tấn công nguy hiểm
3556
Sút ngoài cầu môn
26
Đá phạt trực tiếp
1219
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Phạm lỗi
1712
Việt vị
10
Quả ném biên
1519
So Sánh Sức Mạnh
54 46
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
AD Tarma (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
UCV Moquegua (30 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
AD Tarma (23 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (35%)Hòa 3 (13%)Bại 12 (52%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (43%)Hòa 0 (0%)Xỉu 13 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUUO
UCV Moquegua (23 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 13 (57%)Hòa 1 (4%)Bại 9 (39%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (43%)Hòa 1 (4%)Xỉu 12 (52%)
6 trận gần — Châu Á:
WVLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| AD Tarma | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Leo Rojas | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.53 | 3.70 | 5.50 | 0.78 | 2.25 | 0.98 | 1.01 | 1.00 | 0.76 |
| Live | 1.05 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 7.80 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 3.75 | 6.00 | 0.83 | 2.25 | 0.97 | 0.97 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 61.00 ↑ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.48 | 3.95 | 5.20 | 0.81 | 2.25 | 1.01 | 0.87 | 1.00 | 0.97 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.30 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.53 | 3.80 | 6.25 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 8.25 ↑ | 100.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.50 | 3.89 | 6.04 | 0.82 | 2.25 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 12.18 ↑ | 100.00 ↑ | 5.82 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.48 | 3.95 | 5.20 | 0.81 | 2.25 | 1.01 | 0.87 | 1.00 | 0.97 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.56 | 3.80 | 5.10 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 1.04 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 46.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 5.26 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.55 | 3.53 | 5.10 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 1.06 | 1.00 | 0.76 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.90 ↑ | 80.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.55 | 3.64 | 5.55 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 1.02 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.90 ↑ | 30.00 ↑ | 3.12 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 3.70 | 5.50 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.46 | 3.60 | 5.75 | 0.65 | 2.25 | 0.89 | 0.78 | 1.00 | 0.74 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.50 ↑ | 105.00 ↑ | 8.23 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.55 | 3.47 | 5.15 | 0.86 | 2.25 | 0.85 | 1.00 | 1.00 | 0.73 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.18 ↑ | 30.56 ↑ | 2.54 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.51 | 3.70 | 5.50 | 1.00 | 2.50 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 67.00 ↑ | 251.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.57 | 3.60 | 5.71 | 0.80 | 2.25 | 0.91 | 0.70 | 0.75 | 1.03 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 94.00 ↑ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.41 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 3.70 | 5.50 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.95 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.80 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.50 | 3.60 | 5.50 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 66.00 ↑ | 66.00 ↑ | 12.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| AD Tarma | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| UCV Moquegua | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).