Kết quả bóng đá trận AD Sarchi vs Quepos Cambute FC, 00:00 ngày 24/08/2026
2.Liga (Costa Rica) · 00:00 ngày 24/08/2026
AD Sarchi 1 Kết thúc HT 1-1 1
Quepos Cambute FC
🟨 2 - 4 🟥 0 - 2 ⛳ 16 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| AD Sarchi | Phút | |
| 13' | ⚽ 0 - 1 Jimenez A. | |
| 31' | ||
| 33' | ||
| 33' | ||
| Junier Canales 1 - 1 ⚽ | 43' | |
| 45+4' | ||
| HT 1-1 | ||
| 65' | ||
| ❌ Đá hỏng penalty | 90' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 12 | 20 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 14 | 10 |
| Điểm | 4 | 7 | 12 | 20 |
Chủ = AD Sarchi · Khách = Quepos Cambute FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| AD Sarchi | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (11%) | Thắng/Thắng | 10 (40%) |
| 3 (16%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 3 (16%) | Hòa/Thắng | 3 (12%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 3 (12%) |
| 3 (16%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (11%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (16%) | Bại/Bại | 5 (20%) |
Thành tích đối đầu (15 trận)
AD Sarchi 4 (27%)Hòa 5 (33%)Quepos Cambute FC 6 (40%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 2 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/03/26 | Quepos Cambute FC | 2-0 (1-0) | AD Sarchi | - | - | B |
| 25/01/26 | AD Sarchi | 2-2 (1-0) | Quepos Cambute FC | +0.25 | 2.5 | H |
| 13/10/25 | AD Sarchi | 1-3 (1-1) | Quepos Cambute FC | +0.25 | 2.75 | B |
| 01/09/25 | Quepos Cambute FC | 1-2 (1-1) | AD Sarchi | - | - | T |
| 03/04/25 | AD Sarchi | 1-0 (1-0) | Quepos Cambute FC | +0.25 | 3.25 | T |
| 20/02/25 | Quepos Cambute FC | 1-1 (1-1) | AD Sarchi | -0.25 | 2.75 | H |
| 21/10/24 | Quepos Cambute FC | 1-0 (1-0) | AD Sarchi | - | - | B |
| 05/09/24 | AD Sarchi | 1-1 (0-1) | Quepos Cambute FC | +0.25 | 2.5 | H |
| 26/02/24 | AD Sarchi | 2-2 (0-2) | Quepos Cambute FC | - | - | H |
| 15/01/24 | Quepos Cambute FC | 2-1 (2-0) | AD Sarchi | -1 | 3 | B |
| 11/09/23 | Quepos Cambute FC | 3-0 (2-0) | AD Sarchi | -0.5 | 2.75 | B |
| 31/07/23 | AD Sarchi | 1-2 (1-1) | Quepos Cambute FC | - | - | B |
| 26/03/23 | Quepos Cambute FC | 2-2 (0-0) | AD Sarchi | - | - | H |
| 13/02/23 | AD Sarchi | 2-0 (1-0) | Quepos Cambute FC | - | - | T |
| 17/10/22 | AD Sarchi | 1-0 (0-0) | Quepos Cambute FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — AD Sarchi
HTHBBTBHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/14 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Jicaral | 1-1 (0-0) | AD Sarchi | - | - | H |
| 03/08/26 | AD Sarchi | 2-1 (0-0) | AD Cofutpa | +0.75 | 2.75 | T |
| 13/04/26 | AD Sarchi | 1-1 (1-0) | AD Grecia | - | - | H |
| 06/04/26 | Jicaral | 3-2 (1-1) | AD Sarchi | -1 | 2.5 | B |
| 26/03/26 | Santa Cruz Costa Rica | 2-0 (0-0) | AD Sarchi | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/03/26 | AD Sarchi | 3-1 (0-1) | Deportivo Upala | - | - | T |
| 11/03/26 | Quepos Cambute FC | 2-0 (1-0) | AD Sarchi | - | - | B |
| 08/03/26 | AD Sarchi | 2-2 (1-2) | International San Carlos | - | - | H |
| 02/03/26 | AD Cofutpa | 0-1 (0-0) | AD Sarchi | - | - | T |
| 26/02/26 | AD Grecia | 1-0 (0-0) | AD Sarchi | - | - | B |
| 22/02/26 | AD Sarchi | 0-3 (0-2) | Jicaral | - | - | B |
| 12/02/26 | AD Sarchi | 1-0 (0-0) | Santa Cruz Costa Rica | +0.75 | 2.75 | T |
| 09/02/26 | Deportivo Upala | 2-3 (1-2) | AD Sarchi | - | - | T |
| 29/01/26 | AD Sarchi | 1-1 (0-1) | AD Cofutpa | +0.75 | 3 | H |
| 25/01/26 | AD Sarchi | 2-2 (1-0) | Quepos Cambute FC | +0.25 | 2.5 | H |
| 18/01/26 | International San Carlos | 3-3 (0-1) | AD Sarchi | -1 | 2.5 | H |
| 17/11/25 | AD Grecia | 1-3 (1-1) | AD Sarchi | 0 | 2.5 | T |
| 10/11/25 | AD Sarchi | 1-1 (0-1) | Jicaral | - | - | H |
| 30/10/25 | AD Sarchi | 2-0 (0-0) | Santa Cruz Costa Rica | - | - | T |
| 27/10/25 | Deportivo Upala | 1-1 (1-0) | AD Sarchi | - | - | H |
Thành tích gần đây — Quepos Cambute FC
TBTBTHTTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 22/12 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Quepos Cambute FC | 2-1 (1-0) | AD Rosario | - | - | T |
| 09/08/26 | AD Grecia | 2-0 (2-0) | Quepos Cambute FC | - | - | B |
| 03/08/26 | Quepos Cambute FC | 4-0 (2-0) | Santa Cruz Costa Rica | +0.75 | 2.75 | T |
| 11/05/26 | Jicaral | 3-1 (0-1) | Quepos Cambute FC | - | - | B |
| 04/05/26 | Quepos Cambute FC | 1-0 (1-0) | Jicaral | - | - | T |
| 27/04/26 | Quepos Cambute FC | 0-0 (0-0) | CS Uruguay De Coronado | - | - | H |
| 20/04/26 | CS Uruguay De Coronado | 2-5 (2-1) | Quepos Cambute FC | 0 | 2.75 | T |
| 13/04/26 | Quepos Cambute FC | 3-1 (3-1) | AD Cofutpa | - | - | T |
| 07/04/26 | AD Grecia | 3-2 (2-0) | Quepos Cambute FC | - | - | B |
| 30/03/26 | Quepos Cambute FC | 4-0 (2-0) | Jicaral | -0.25 | 2.5 | T |
| 23/03/26 | Quepos Cambute FC | 2-1 (1-1) | Santa Cruz Costa Rica | - | - | T |
| 16/03/26 | Deportivo Upala | 1-2 (0-2) | Quepos Cambute FC | - | - | T |
| 11/03/26 | Quepos Cambute FC | 2-0 (1-0) | AD Sarchi | - | - | T |
| 03/03/26 | International San Carlos | 2-0 (0-0) | Quepos Cambute FC | -0.75 | 2.75 | B |
| 27/02/26 | AD Cofutpa | 2-1 (1-0) | Quepos Cambute FC | - | - | B |
| 22/02/26 | Quepos Cambute FC | 3-2 (2-1) | AD Grecia | - | - | T |
| 16/02/26 | Jicaral | 4-0 (2-0) | Quepos Cambute FC | -0.5 | 2.5 | B |
| 09/02/26 | Santa Cruz Costa Rica | 1-2 (1-1) | Quepos Cambute FC | - | - | T |
| 04/02/26 | Quepos Cambute FC | 4-1 (2-0) | Deportivo Upala | +0.25 | 2.75 | T |
| 29/01/26 | Quepos Cambute FC | 3-1 (0-0) | International San Carlos | -0.25 | 2.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
164
Phạt góc (HT)
73
Thẻ vàng
24
Sút bóng
135
Sút cầu môn
82
Tấn công
11181
Tấn công nguy hiểm
6338
Sút ngoài cầu môn
53
Đá phạt trực tiếp
1616
TL kiểm soát bóng
67%33%
TL kiểm soát bóng (HT)
66%34%
Phạm lỗi
1313
Việt vị
33
Quả ném biên
1318
So Sánh Sức Mạnh
46 54
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T4 H5 B6T6 H5 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H3 B2T2 H3 B3
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
AD Sarchi (19 trận)
Ghi 1.32 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Quepos Cambute FC (25 trận)
Ghi 1.96 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
AD Sarchi (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (43%)Hòa 1 (14%)Bại 3 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (57%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
WVLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUUO
Quepos Cambute FC (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (88%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (13%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| AD Sarchi | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.40 | 0.97 | 2.75 | 0.81 | 0.91 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.14 ↓ | 13.00 ↑ | 4.60 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.19 ↓ | 0.00 | 2.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.30 | 0.68 | 2.75 | 0.65 | 0.75 | 0.25 | 0.59 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.06 ↓ | 11.00 ↑ | 2.05 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.25 | 3.05 | 2.84 | 0.97 | 2.75 | 0.79 | 1.01 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 5.10 ↑ | 1.16 ↓ | 16.00 ↑ | 2.56 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 1.96 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.55 | 3.35 | 2.55 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↑ | 1.17 ↓ | 16.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.48 | 3.30 | 2.48 | 0.86 | 2.75 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 4.43 ↑ | 1.27 ↓ | 12.93 ↑ | 2.19 ↑ | 2.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.25 | 3.05 | 2.84 | 0.97 | 2.75 | 0.79 | 1.01 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 7.40 ↑ | 1.03 ↓ | 30.00 ↑ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.01 ↓ | 0.00 | 4.76 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.27 | 2.99 | 2.65 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 5.00 ↑ | 1.17 ↓ | 10.00 ↑ | 5.26 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 3.03 ↑ | 0.25 | 0.13 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.44 | 3.30 | 2.48 | 0.95 | 2.75 | 0.79 | 0.88 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 4.96 ↑ | 1.18 ↓ | 14.50 ↑ | 2.32 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 1.81 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.40 | 0.83 | 2.75 | 0.73 | 0.78 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 14.50 ↑ | 1.02 ↓ | 20.00 ↑ | 6.56 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.47 | 3.11 | 2.51 | 0.93 | 2.75 | 0.79 | 0.84 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 6.16 ↑ | 1.14 ↓ | 11.56 ↑ | 2.44 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.06 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.50 | 3.50 | 2.42 | 0.75 | 2.50 | 1.05 | 0.83 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 12.40 ↑ | 1.05 ↓ | 21.00 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.27 ↓ | 0.00 | 2.57 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.40 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 0.93 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.55 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.06 ↓ | 26.00 ↑ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.