Kết quả bóng đá trận AD Alcorcon vs CF Rayo Majadahonda, 15:00 ngày 12/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 15:00 ngày 12/08/2026
AD Alcorcon 1 Kết thúc HT 0-0 1
CF Rayo Majadahonda
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 0
Địa điểm: Estadio Municipal Santo Domingo Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 35℃~36℃
Diễn biến trận đấu
| AD Alcorcon | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 77' | ⚽ 0 - 1 Jeremy Jorge | |
| Esteban Aparicio 1 - 1 ⚽ | 86' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 4 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 3 | 7 |
| Ghi bàn | 8 | 0 | 15 | 7 |
| Mất bàn | 1 | 3 | 8 | 13 |
| Điểm | 6 | 0 | 13 | 7 |
Chủ = AD Alcorcon · Khách = CF Rayo Majadahonda
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| AD Alcorcon | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Thắng | 1 (10%) |
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (10%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (25%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 4 (40%) |
| 1 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 3 (30%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
AD Alcorcon 5 (83%)Hòa 0 (0%)CF Rayo Majadahonda 1 (17%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 2 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/07/23 | AD Alcorcon | 1-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | +1.25 | 2.5 | T |
| 30/04/23 | AD Alcorcon | 2-1 (2-1) | CF Rayo Majadahonda | +1.25 | 2.25 | T |
| 26/11/22 | CF Rayo Majadahonda | 1-2 (0-1) | AD Alcorcon | +0.5 | 2.25 | T |
| 10/03/19 | CF Rayo Majadahonda | 2-0 (1-0) | AD Alcorcon | -0.25 | 2 | B |
| 05/11/18 | AD Alcorcon | 2-0 (1-0) | CF Rayo Majadahonda | +0.75 | 2 | T |
| 12/08/17 | CF Rayo Majadahonda | 0-2 (0-0) | AD Alcorcon | - | - | T |
Thành tích gần đây — AD Alcorcon
HTHTBBTBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/12 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | AD Alcorcon | 1-1 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | +1 | 2.5 | H |
| 01/08/26 | AD Alcorcon | 2-0 (2-0) | Getafe B | +1.25 | 2.75 | T |
| 23/05/26 | Sevilla Atletico | 1-1 (0-0) | AD Alcorcon | +0.5 | 2 | H |
| 17/05/26 | AD Alcorcon | 6-2 (3-0) | UD Marbella | +1 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | FC Cartagena | 2-1 (2-1) | AD Alcorcon | -0.25 | 2 | B |
| 01/05/26 | AD Alcorcon | 0-1 (0-1) | CE Europa | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Atletico Sanluqueno | 0-1 (0-1) | AD Alcorcon | +0.5 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | AD Alcorcon | 2-3 (1-1) | Villarreal B | +0.5 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | SD Tarazona | 2-0 (1-0) | AD Alcorcon | 0 | 2 | B |
| 05/04/26 | AD Alcorcon | 4-0 (1-0) | Hercules | +0.25 | 1.75 | T |
| 29/03/26 | Ibiza Eivissa | 2-2 (0-1) | AD Alcorcon | -0.5 | 2 | H |
| 22/03/26 | Teruel | 1-2 (1-0) | AD Alcorcon | 0 | 1.75 | T |
| 15/03/26 | AD Alcorcon | 0-0 (0-0) | Algeciras | +0.5 | 2 | H |
| 08/03/26 | Juventud Torremolinos CF | 1-0 (0-0) | AD Alcorcon | 0 | 2 | B |
| 01/03/26 | AD Alcorcon | 3-0 (2-0) | Real Betis B | +1 | 2 | T |
| 23/02/26 | Eldense | 2-2 (1-0) | AD Alcorcon | -0.25 | 1.75 | H |
| 16/02/26 | AD Alcorcon | 1-0 (0-0) | Real Murcia | +0.25 | 1.75 | T |
| 08/02/26 | Atletico de Madrid B | 0-0 (0-0) | AD Alcorcon | -0.5 | 2 | H |
| 02/02/26 | AD Alcorcon | 1-1 (1-0) | Gimnastic Tarragona | +0.25 | 2 | H |
| 24/01/26 | Sabadell | 0-0 (0-0) | AD Alcorcon | -0.5 | 1.75 | H |
Thành tích gần đây — CF Rayo Majadahonda
BTHTTTBHHT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/9 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | UB Conquense | 1-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | - | - | B |
| 03/05/26 | CF Rayo Majadahonda | 3-0 (2-0) | Rayo Vallecano B | +2.25 | 3 | T |
| 26/04/26 | Fuenlabrada | 0-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | +0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Elche CF Ilicitano | 0-1 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | +0.5 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | CF Rayo Majadahonda | 2-0 (1-0) | Quintanar Del Rey | +1.25 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | CD Artistico Navalcarnero | 2-3 (1-1) | CF Rayo Majadahonda | +0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | CF Rayo Majadahonda | 1-2 (0-1) | RSD Alcala Henares | +1 | 2 | B |
| 22/03/26 | CF Intercity | 1-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | +0.25 | 2 | H |
| 15/03/26 | CF Rayo Majadahonda | 1-1 (1-0) | Suokuaili Moss | +1.25 | 2.25 | H |
| 09/03/26 | Orihuela CF | 2-3 (1-2) | CF Rayo Majadahonda | 0 | 2 | T |
| 02/03/26 | CF Rayo Majadahonda | 0-1 (0-0) | Getafe B | +0.5 | 2 | B |
| 22/02/26 | Tenerife B | 1-3 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | CF Rayo Majadahonda | 1-1 (0-1) | CD Colonia Moscardo | +1.5 | 2.5 | H |
| 08/02/26 | Real Madrid C | 0-3 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 0 | 2 | T |
| 01/02/26 | CF Rayo Majadahonda | 2-2 (0-1) | Las Palmas Atletico | +0.75 | 2.25 | H |
| 25/01/26 | CD Coria | 0-1 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 0 | 1.75 | T |
| 18/01/26 | CF Rayo Majadahonda | 2-0 (0-0) | UB Conquense | +0.5 | 2 | T |
| 11/01/26 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | 0 | 2.25 | H |
| 04/01/26 | CF Rayo Majadahonda | 4-1 (2-0) | CF Intercity | +0.25 | 2 | T |
| 21/12/25 | Rayo Vallecano B | 0-4 (0-2) | CF Rayo Majadahonda | +0.5 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Thẻ vàng
01
Sút bóng
11
Sút cầu môn
11
Tấn công
9073
Tấn công nguy hiểm
3733
Sút ngoài cầu môn
42
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
44 56
42% So Sánh Đối đầu 58%
Thành tích
Tất cả
T5 H0 B1T1 H0 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B0T0 H0 B3
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn0.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn0.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
AD Alcorcon (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
CF Rayo Majadahonda (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| AD Alcorcon | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1971 | Thành lập | |
| Estadio Municipal Santo Domingo | Sân nhà | |
| 7870 | Sức chứa | 0 |
| Mehdi Nafti | HLV | |
| AD Alcorcon | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.76 | 3.20 | 4.60 | 0.82 | 2.25 | 0.86 | 0.96 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.07 ↓ | 17.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.80 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.80 | 3.30 | 4.20 | 0.82 | 2.25 | 0.92 | 0.76 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.20 ↓ | 10.50 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.70 | 3.40 | 4.20 | 0.89 | 2.25 | 0.87 | 0.97 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 9.10 ↑ | 1.05 ↓ | 17.00 ↑ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.45 | 4.10 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↓ | 3.25 ↓ | 4.40 ↑ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.83 | 3.55 | 4.20 | 0.95 | 2.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.76 ↓ | 3.50 ↓ | 4.70 ↑ | 0.79 ↓ | 2.25 | 0.92 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.70 | 3.40 | 4.20 | 0.89 | 2.25 | 0.87 | 0.97 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 9.10 ↑ | 1.05 ↓ | 17.00 ↑ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.70 | 3.40 | 4.25 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.93 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 23.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.12 ↓ | 2.38 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.17 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.65 | 3.21 | 4.24 | 0.90 | 2.25 | 0.86 | 0.94 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 36.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.11 ↓ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.72 | 3.34 | 4.65 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.96 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 9.55 ↑ | 1.04 ↓ | 18.60 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.30 | 3.90 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.74 | 3.45 | 4.80 | 0.85 | 2.25 | 0.90 | 0.94 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.79 ↑ | 3.40 ↓ | 4.50 ↓ | 0.88 ↑ | 2.25 | 0.86 ↓ | 0.99 ↑ | 0.75 | 0.77 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.65 | 3.29 | 4.65 | 0.91 | 2.25 | 0.80 | 0.86 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 8.47 ↑ | 1.09 ↓ | 13.80 ↑ | 2.57 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.77 | 3.30 | 3.90 | 0.95 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 14.50 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 1.20 ↑ | 0.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.67 | 3.68 | 4.15 | 0.82 | 2.50 | 0.84 | 2.11 | 1.50 | 0.30 |
| Live | 13.80 ↑ | 1.05 ↓ | 19.70 ↑ | 5.76 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 2.90 | 4.00 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.75 | 3.10 | 4.60 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 28.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| AD Alcorcon | +1/2 | 1 | 0 | 1 |
| CF Rayo Majadahonda | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).