Kết quả bóng đá trận ACV Assen vs DVS 33 Ermelo, 19:30 ngày 29/08/2026
Derde Divisie (Hà Lan) · 19:30 ngày 29/08/2026
ACV Assen 1 Kết thúc HT 0-0 1
DVS 33 Ermelo
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 3
Diễn biến trận đấu
| ACV Assen | Phút | |
| 29' | ||
| 29' | ||
| 37' | ||
| 40' | ||
| 43' | ||
| 45+1' | ||
| HT 0-0 | ||
| 57' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 81' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 9 | 3 | 20 | 12 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 17 | 15 |
| Điểm | 7 | 4 | 16 | 12 |
Chủ = ACV Assen · Khách = DVS 33 Ermelo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| ACV Assen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (25%) | Thắng/Thắng | 3 (16%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 2 (50%) | Hòa/Thắng | 5 (26%) |
| 1 (25%) | Hòa/Hòa | 4 (21%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (16%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (11%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
ACV Assen 0 (0%)Hòa 0 (0%)DVS 33 Ermelo 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/25 | ACV Assen | 1-2 (1-0) | DVS 33 Ermelo | - | - | B |
Thành tích gần đây — ACV Assen
TTTTBBBBTH
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/17 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Hollandia | 0-2 (0-0) | ACV Assen | - | - | T |
| 15/08/26 | ACV Assen | 1-0 (0-0) | TEC | - | - | T |
| 23/05/26 | IJsselmeervogels | 2-4 (1-1) | ACV Assen | - | - | T |
| 16/05/26 | ACV Assen | 1-0 (0-0) | Koninklijke HFC | - | - | T |
| 09/05/26 | ACV Assen | 1-2 (1-1) | Quick Boys | - | - | B |
| 25/04/26 | Katwijk | 3-2 (2-1) | ACV Assen | -0.75 | 3.5 | B |
| 18/04/26 | ACV Assen | 0-2 (0-1) | HHC Hardenberg | -0.75 | 3 | B |
| 11/04/26 | De Treffers | 6-2 (2-1) | ACV Assen | -1.25 | 3 | B |
| 28/03/26 | ACV Assen | 2-1 (0-0) | GVVV Veenendaal | - | - | T |
| 21/03/26 | Rijnsburgse Boys | 1-1 (0-1) | ACV Assen | - | - | H |
| 14/03/26 | ACV Assen | 3-1 (0-0) | Excelsior Maassluis | - | - | T |
| 07/03/26 | Barendrecht | 4-3 (3-2) | ACV Assen | - | - | B |
| 28/02/26 | ACV Assen | 1-2 (1-0) | RKAV Volendam | - | - | B |
| 21/02/26 | Almere City Youth | 2-4 (1-2) | ACV Assen | - | - | T |
| 14/02/26 | ACV Assen | 2-2 (1-0) | Spakenburg | - | - | H |
| 07/02/26 | ACV Assen | 0-1 (0-0) | HSV Hoek | - | - | B |
| 31/01/26 | AFC Amsterdam | 1-1 (1-1) | ACV Assen | - | - | H |
| 24/01/26 | ACV Assen | 1-2 (1-0) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | - | - | B |
| 17/01/26 | Kozakken Boys | 0-2 (0-1) | ACV Assen | - | - | T |
| 13/12/25 | ACV Assen | 2-2 (2-0) | IJsselmeervogels | - | - | H |
Thành tích gần đây — DVS 33 Ermelo
BBBHBTTHTH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/15 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | DVS 33 Ermelo | 0-1 (0-0) | Harkemase Boys | - | - | B |
| 15/08/26 | SC Genemuiden | 2-1 (1-1) | DVS 33 Ermelo | - | - | B |
| 08/08/26 | GVVV Veenendaal | 3-0 (1-0) | DVS 33 Ermelo | - | - | B |
| 30/05/26 | DVS 33 Ermelo | 2-2 (2-0) | FC Rijnvogels | - | - | H |
| 28/05/26 | FC Rijnvogels | 1-0 (0-0) | DVS 33 Ermelo | - | - | B |
| 23/05/26 | DVS 33 Ermelo | 1-0 (0-0) | SV Huizen | - | - | T |
| 16/05/26 | VV Eemdijk | 2-3 (1-3) | DVS 33 Ermelo | - | - | T |
| 09/05/26 | DVS 33 Ermelo | 2-2 (2-2) | Sparta Nijkerk | - | - | H |
| 25/04/26 | DVS 33 Ermelo | 2-1 (0-0) | Sportlust 46 | - | - | T |
| 18/04/26 | Hoogeveen | 1-1 (0-1) | DVS 33 Ermelo | - | - | H |
| 11/04/26 | DVS 33 Ermelo | 3-0 (1-0) | VV DOVO | - | - | T |
| 28/03/26 | VV Scherpenzeel | 0-3 (0-2) | DVS 33 Ermelo | - | - | T |
| 14/03/26 | Staphorst | 4-1 (2-1) | DVS 33 Ermelo | - | - | B |
| 28/02/26 | Harkemase Boys | 2-2 (1-1) | DVS 33 Ermelo | - | - | H |
| 21/02/26 | DVS 33 Ermelo | 3-2 (0-0) | USV Hercules | - | - | T |
| 14/02/26 | SC Genemuiden | 2-2 (2-1) | DVS 33 Ermelo | - | - | H |
| 31/01/26 | DVS 33 Ermelo | 1-2 (0-0) | Excelsior 31 | - | - | B |
| 24/01/26 | HSC 21 Haaksbergen | 0-2 (0-0) | DVS 33 Ermelo | - | - | T |
| 17/01/26 | DVS 33 Ermelo | 1-1 (1-1) | ADO '20 | - | - | H |
| 13/12/25 | SV Huizen | 0-1 (0-0) | DVS 33 Ermelo | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
93
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
32
Sút bóng
149
Sút cầu môn
75
Tấn công
8489
Tấn công nguy hiểm
4040
Sút ngoài cầu môn
74
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
ACV Assen (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
DVS 33 Ermelo (23 trận)
Ghi 1.52 bàn/trậnMất 1.35 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| ACV Assen | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Robin Witte | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 3.65 | 3.55 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.83 | 3.55 ↓ | 3.65 ↑ | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.83 | 3.75 | 3.50 | 0.86 | 2.75 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↓ | 3.65 ↓ | 3.70 ↑ | 0.85 ↓ | 2.75 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.92 | 3.20 | 3.11 | 0.93 | 2.25 | 0.75 | 0.92 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 4.96 ↑ | 1.25 ↓ | 6.25 ↑ | 0.99 ↑ | 1.50 | 0.69 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.75 | 3.50 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.80 | 3.40 ↓ | 3.75 ↑ | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.78 | 3.90 | 3.25 | 0.82 | 2.75 | 0.82 | 0.77 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.82 ↑ | 3.80 ↓ | 3.50 ↑ | 0.83 ↑ | 2.75 | 0.82 | 0.76 ↓ | 0.50 | 0.88 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.78 | 3.45 | 3.66 | 0.86 | 2.75 | 0.85 | 0.79 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.11 ↓ | 10.20 ↑ | 2.45 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.77 | 3.75 | 3.40 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.78 ↑ | 3.40 ↓ | 3.75 ↑ | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.84 | 4.10 | 3.33 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.43 | 0.00 | 1.60 |
| Live | 7.41 ↑ | 1.20 ↓ | 9.86 ↑ | 3.56 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.58 ↑ | 0.00 | 1.37 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 4.00 | 3.30 | 0.88 | 2.75 | 0.93 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 12.00 ↑ | 5.25 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.80 | 3.30 | 3.80 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 3.10 ↓ | 1.50 ↓ | 1.50 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.