Kết quả bóng đá trận ACD Campodarsego vs Bassano, 22:00 ngày 29/08/2026
Serie D Cúp Ý · 22:00 ngày 29/08/2026
ACD Campodarsego 0 Kết thúc HT 0-0 0
Bassano
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| ACD Campodarsego | Phút | |
| 22' | ||
| HT 0-0 | ||
| 48' | ||
| 54' | ||
| 64' | ||
| 66' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 6 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 1 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 1 | 11 | 13 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 6 | 6 |
| Điểm | 4 | 2 | 19 | 16 |
Chủ = ACD Campodarsego · Khách = Bassano
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| ACD Campodarsego | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (39%) | Thắng/Thắng | 4 (22%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 3 (17%) | Hòa/Hòa | 5 (28%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 4 (22%) | Bại/Bại | 2 (11%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
ACD Campodarsego 2 (29%)Hòa 4 (57%)Bassano 1 (14%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 4 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 2 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/04/26 | ACD Campodarsego | 1-0 (1-0) | Bassano | - | - | T |
| 30/11/25 | Bassano | 1-0 (1-0) | ACD Campodarsego | - | - | B |
| 27/04/25 | Bassano | 1-1 (1-1) | ACD Campodarsego | - | - | H |
| 15/12/24 | ACD Campodarsego | 2-2 (2-0) | Bassano | - | - | H |
| 19/05/24 | Bassano | 0-3 (0-1) | ACD Campodarsego | - | - | T |
| 21/01/24 | Bassano | 0-0 (0-0) | ACD Campodarsego | - | - | H |
| 24/09/23 | ACD Campodarsego | 0-0 (0-0) | Bassano | - | - | H |
Thành tích gần đây — ACD Campodarsego
TBTTBTTBTB
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/8 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | ACD Campodarsego | 4-1 (2-0) | Cjarlins Muzane | - | - | T |
| 26/04/26 | Calvi Noale | 1-0 (0-0) | ACD Campodarsego | - | - | B |
| 19/04/26 | US Adriese | 0-1 (0-1) | ACD Campodarsego | - | - | T |
| 12/04/26 | ACD Campodarsego | 1-0 (1-0) | Bassano | - | - | T |
| 02/04/26 | AC Vigasio | 2-0 (1-0) | ACD Campodarsego | - | - | B |
| 28/03/26 | ACD Campodarsego | 2-0 (2-0) | Portogruaro | - | - | T |
| 22/03/26 | AC Mestre | 0-1 (0-1) | ACD Campodarsego | - | - | T |
| 15/03/26 | ACD Campodarsego | 0-1 (0-1) | AC Este | - | - | B |
| 01/03/26 | ASD San Luigi Calcio | 1-2 (1-2) | ACD Campodarsego | - | - | T |
| 22/02/26 | ACD Campodarsego | 0-2 (0-1) | Conegliano | - | - | B |
| 15/02/26 | Altavilla | 2-2 (1-0) | ACD Campodarsego | - | - | H |
| 08/02/26 | ACD Campodarsego | 2-0 (2-0) | FC Obermais | - | - | T |
| 01/02/26 | Luparense FC | 0-1 (0-0) | ACD Campodarsego | - | - | T |
| 25/01/26 | ACD Campodarsego | 0-0 (0-0) | Treviso | - | - | H |
| 18/01/26 | Legnago Salus | 2-1 (1-0) | ACD Campodarsego | - | - | B |
| 11/01/26 | ACD Campodarsego | 1-0 (0-0) | ASD Brian Lignano | - | - | T |
| 04/01/26 | Clodiense | 0-0 (0-0) | ACD Campodarsego | - | - | H |
| 21/12/25 | Cjarlins Muzane | 2-0 (1-0) | ACD Campodarsego | - | - | B |
| 14/12/25 | ACD Campodarsego | 1-3 (0-2) | Calvi Noale | - | - | B |
| 07/12/25 | ACD Campodarsego | 3-1 (1-1) | US Adriese | - | - | T |
Thành tích gần đây — Bassano
BHTBTTTHHT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 17/7 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Bassano | 0-1 (0-0) | Calvi Noale | - | - | B |
| 26/04/26 | ASD Brian Lignano | 1-1 (1-0) | Bassano | - | - | H |
| 19/04/26 | Bassano | 1-0 (1-0) | Cjarlins Muzane | - | - | T |
| 12/04/26 | ACD Campodarsego | 1-0 (1-0) | Bassano | - | - | B |
| 02/04/26 | Portogruaro | 1-4 (0-2) | Bassano | - | - | T |
| 28/03/26 | Bassano | 4-0 (3-0) | US Adriese | - | - | T |
| 22/03/26 | AC Este | 1-2 (0-0) | Bassano | - | - | T |
| 15/03/26 | Bassano | 1-1 (1-0) | AC Vigasio | - | - | H |
| 01/03/26 | Conegliano | 0-0 (0-0) | Bassano | - | - | H |
| 22/02/26 | Bassano | 4-1 (1-1) | AC Mestre | - | - | T |
| 15/02/26 | FC Obermais | 2-1 (0-1) | Bassano | - | - | B |
| 08/02/26 | Bassano | 1-1 (1-1) | ASD San Luigi Calcio | - | - | H |
| 01/02/26 | Treviso | 0-0 (0-0) | Bassano | - | - | H |
| 25/01/26 | Bassano | 0-0 (0-0) | Altavilla | - | - | H |
| 18/01/26 | Luparense FC | 1-0 (1-0) | Bassano | - | - | B |
| 11/01/26 | Bassano | 1-3 (1-1) | Clodiense | - | - | B |
| 06/01/26 | Legnago Salus | 1-2 (0-1) | Bassano | -0.25 | 2.5 | T |
| 21/12/25 | Calvi Noale | 0-0 (0-0) | Bassano | - | - | H |
| 14/12/25 | Bassano | 1-1 (0-0) | ASD Brian Lignano | - | - | H |
| 07/12/25 | Cjarlins Muzane | 0-0 (0-0) | Bassano | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
23
Sút bóng
610
Sút cầu môn
14
Tấn công
95102
Tấn công nguy hiểm
3856
Sút ngoài cầu môn
56
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T2 H4 B1T1 H4 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H2 B0T0 H2 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn0.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
ACD Campodarsego (18 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 0.67 bàn/trận
Bassano (18 trận)
Ghi 1.22 bàn/trậnMất 0.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Bassano (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| ACD Campodarsego | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 2.90 | 2.80 | 0.78 | 1.75 | 0.92 | 0.82 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 6.00 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.60 | 2.88 | 2.75 | 1.01 | 2.00 | 0.81 | 0.83 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 2.60 | 2.88 | 2.80 ↑ | 1.01 | 2.00 | 0.81 | 0.83 | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 2.95 | 2.75 | 0.50 | 1.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.45 | 2.95 | 2.75 | 0.50 | 1.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.38 | 2.85 | 2.60 | 0.91 | 2.00 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 2.38 | 2.90 ↑ | 2.60 | 0.93 ↑ | 2.00 | 0.72 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 2.90 | 2.70 | 1.70 | 2.50 | 0.40 | - | - | - |
| Live | 2.50 | 2.70 ↓ | 2.80 ↑ | 1.70 | 2.50 | 0.40 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 2.95 | 2.65 | 0.83 | 2.00 | 0.73 | 0.66 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 2.55 ↑ | 2.95 | 2.75 ↑ | 0.92 ↑ | 2.00 | 0.73 | 0.75 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 2.87 | 2.65 | 0.51 | 1.50 | 1.35 | - | - | - |
| Live | 2.45 | 2.87 | 2.65 | 0.51 | 1.50 | 1.35 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.47 | 3.05 | 2.75 | 0.52 | 1.50 | 1.30 | 0.77 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 17.20 ↑ | 1.06 ↓ | 15.80 ↑ | 5.11 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.45 | 3.00 | 2.70 | 1.00 | 2.00 | 0.80 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 9.50 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.