Kết quả bóng đá trận Academia Puerto Cabello B vs Real Frontera, 02:30 ngày 31/08/2026
Segunda Hạng Venezuela · 02:30 ngày 31/08/2026
Academia Puerto Cabello B 3 Kết thúc HT 0-0 0
Real Frontera
🟨 1 - 4 🟥 0 - 1 ⛳ 5 - 1
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Academia Puerto Cabello B | Phút | |
| 16' | ||
| 16' | ||
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 83' | |
| 2 - 0 ⚽ | 86' | |
| 3 - 0 ⚽ | 90+1' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 0 |
| Bại | 1 | 3 | 3 | 10 |
| Ghi bàn | 3 | 0 | 14 | 4 |
| Mất bàn | 3 | 10 | 13 | 30 |
| Điểm | 4 | 0 | 13 | 0 |
Chủ = Academia Puerto Cabello B · Khách = Real Frontera
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Academia Puerto Cabello B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (17%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 4 (17%) | Hòa/Thắng | 3 (12%) |
| 4 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 6 (26%) | Hòa/Bại | 9 (35%) |
| 4 (17%) | Bại/Bại | 11 (42%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Academia Puerto Cabello B 2 (33%)Hòa 1 (17%)Real Frontera 3 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/05/26 | Real Frontera | 1-2 (0-0) | Academia Puerto Cabello B | - | - | T |
| 30/03/26 | Academia Puerto Cabello B | 3-0 (2-0) | Real Frontera | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/09/25 | Academia Puerto Cabello B | 0-1 (0-1) | Real Frontera | +0.25 | 2.5 | B |
| 03/08/25 | Real Frontera | 2-1 (2-0) | Academia Puerto Cabello B | -0.25 | 2.5 | B |
| 09/06/25 | Academia Puerto Cabello B | 0-1 (0-1) | Real Frontera | +0.25 | 2.5 | B |
| 19/04/25 | Real Frontera | 0-0 (0-0) | Academia Puerto Cabello B | - | - | H |
Thành tích gần đây — Academia Puerto Cabello B
BHHTBHBTHB
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/14 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Deportivo Lara | 3-0 (1-0) | Academia Puerto Cabello B | -1 | 2.5 | B |
| 15/08/26 | Academia Puerto Cabello B | 0-0 (0-0) | Yaracuyanos | 0 | 2.5 | H |
| 10/08/26 | Atletico El Vigia | 0-0 (0-0) | Academia Puerto Cabello B | - | - | H |
| 03/08/26 | Academia Puerto Cabello B | 5-3 (3-2) | Atletico Barinas | +0.5 | 2.5 | T |
| 30/07/26 | Urena SC | 1-0 (0-0) | Academia Puerto Cabello B | -0.75 | 2.5 | B |
| 26/07/26 | Academia Puerto Cabello B | 2-2 (1-1) | Barquisimeto | - | - | H |
| 06/06/26 | Academia Puerto Cabello B | 1-2 (0-0) | Zamora FC Barinas B | +0.25 | 2.25 | B |
| 25/05/26 | Real Frontera | 1-2 (0-0) | Academia Puerto Cabello B | - | - | T |
| 21/05/26 | Academia Puerto Cabello B | 1-1 (1-0) | Deportivo Lara | -0.5 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Yaracuyanos | 1-0 (0-0) | Academia Puerto Cabello B | - | - | B |
| 11/05/26 | Academia Puerto Cabello B | 1-0 (1-0) | Atletico El Vigia | - | - | T |
| 04/05/26 | Atletico Barinas | 2-1 (1-1) | Academia Puerto Cabello B | 0 | 2.5 | B |
| 27/04/26 | Academia Puerto Cabello B | 0-3 (0-0) | Urena SC | - | - | B |
| 18/04/26 | Barquisimeto | 2-1 (0-0) | Academia Puerto Cabello B | -0.75 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Zamora FC Barinas B | 1-2 (0-2) | Academia Puerto Cabello B | -0.25 | 2.25 | T |
| 30/03/26 | Academia Puerto Cabello B | 3-0 (2-0) | Real Frontera | +0.25 | 2.25 | T |
| 26/03/26 | Deportivo Lara | 1-0 (1-0) | Academia Puerto Cabello B | 0 | 2.25 | B |
| 23/03/26 | Academia Puerto Cabello B | 1-0 (0-0) | Yaracuyanos | 0 | 2.25 | T |
| 16/03/26 | Atletico El Vigia | 1-4 (1-1) | Academia Puerto Cabello B | - | - | T |
| 09/03/26 | Academia Puerto Cabello B | 1-2 (0-2) | Atletico Barinas | +0.75 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Real Frontera
BBBBBBBBBB
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 10 (100%)
Ghi/Mất: 5/29 (10 trận) Châu Á: 0/0/10 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Zamora Barinas | 5-0 (4-0) | Real Frontera | -2.5 | 3.5 | B |
| 20/08/26 | Atletico El Vigia | 4-1 (2-1) | Real Frontera | -0.25 | 2.5 | B |
| 16/08/26 | Real Frontera | 0-2 (0-2) | Deportivo Lara | -1 | 2.5 | B |
| 09/08/26 | Yaracuyanos | 2-0 (0-0) | Real Frontera | - | - | B |
| 03/08/26 | Real Frontera | 1-3 (0-1) | Atletico El Vigia | +0.25 | 2.5 | B |
| 30/07/26 | Atletico Barinas | 3-1 (2-0) | Real Frontera | -1 | 3 | B |
| 26/07/26 | Real Frontera | 1-5 (0-3) | Urena SC | - | - | B |
| 25/06/26 | Real Frontera | 0-1 (0-0) | Atletico Barinas | 0 | 2.75 | B |
| 07/06/26 | Real Frontera | 1-2 (0-0) | Barquisimeto | - | - | B |
| 31/05/26 | Zamora FC Barinas B | 2-0 (0-0) | Real Frontera | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/05/26 | Real Frontera | 1-2 (0-0) | Academia Puerto Cabello B | - | - | B |
| 17/05/26 | Deportivo Lara | 2-0 (1-0) | Real Frontera | -1.25 | 2.5 | B |
| 10/05/26 | Real Frontera | 1-1 (0-0) | Yaracuyanos | - | - | H |
| 04/05/26 | Atletico El Vigia | 0-1 (0-0) | Real Frontera | -0.25 | 2.25 | T |
| 27/04/26 | Real Frontera | 4-3 (2-2) | Atletico Barinas | - | - | T |
| 20/04/26 | Urena SC | 2-1 (0-0) | Real Frontera | -0.75 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Barquisimeto | 2-0 (0-0) | Real Frontera | - | - | B |
| 05/04/26 | Real Frontera | 1-3 (0-3) | Zamora FC Barinas B | - | - | B |
| 30/03/26 | Academia Puerto Cabello B | 3-0 (2-0) | Real Frontera | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/03/26 | Real Frontera | 0-1 (0-0) | Deportivo Lara | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
51
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
14
Sút bóng
263
Sút cầu môn
92
Tấn công
14875
Tấn công nguy hiểm
10427
Sút ngoài cầu môn
171
Đá phạt trực tiếp
1512
TL kiểm soát bóng
72%28%
TL kiểm soát bóng (HT)
76%24%
Việt vị
61
Quả ném biên
159
So Sánh Sức Mạnh
72 28
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B3T3 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B2T2 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Academia Puerto Cabello B (23 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.26 bàn/trận
Real Frontera (26 trận)
Ghi 0.77 bàn/trậnMất 2.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Academia Puerto Cabello B (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (33%)Hòa 2 (13%)Bại 8 (53%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUOU
Real Frontera (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (25%)Hòa 0 (0%)Bại 9 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (58%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (42%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Academia Puerto Cabello B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.46 | 4.00 | 6.00 | 0.67 | 2.50 | 1.07 | 0.87 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 51.00 ↑ | 6.10 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.90 ↑ | 0.25 | 0.36 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.44 | 4.20 | 5.30 | 0.77 | 2.75 | 0.99 | 0.74 | 1.00 | 1.02 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.10 ↑ | 150.00 ↑ | 3.57 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 1.75 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.43 | 4.20 | 6.25 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.25 ↑ | 1.65 ↓ | 29.00 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.44 | 4.20 | 5.30 | 0.77 | 2.75 | 0.99 | 0.74 | 1.00 | 1.02 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.20 ↑ | 150.00 ↑ | 3.57 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.01 ↓ | 0.00 | 4.00 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.40 | 4.08 | 6.30 | 0.94 | 2.75 | 0.80 | 0.94 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 1.40 | 4.08 | 6.30 | 0.94 | 2.75 | 0.80 | 0.94 | 1.25 | 0.80 | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 4.00 | 6.00 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 56.00 ↑ | 2.10 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.41 | 3.90 | 6.00 | 0.83 | 2.75 | 0.70 | 0.85 | 1.25 | 0.68 |
| Live | 1.07 ↓ | 6.50 ↑ | 157.00 ↑ | 3.91 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 1.83 ↑ | 0.25 | 0.34 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.41 | 4.15 | 6.61 | 0.72 | 2.50 | 0.98 | 1.19 | 1.50 | 0.54 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.60 ↑ | 41.00 ↑ | 4.52 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.06 ↓ | 0.00 | 6.29 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.42 | 4.10 | 6.25 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 0.93 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 51.00 ↑ | 6.80 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.09 ↓ | 0.00 | 7.10 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.