Kết quả bóng đá trận AC Nagano Parceiro vs Renofa Yamaguchi, 16:00 ngày 08/08/2026
J3 League · 16:00 ngày 08/08/2026
AC Nagano Parceiro 1 Kết thúc HT 1-0 0
Renofa Yamaguchi
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Địa điểm: Nagano Minami Sports Park Stad Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| AC Nagano Parceiro | Phút | |
| Kotaro Fujikawa 1 - 0 ⚽ | 24' | |
| HT 1-0 | ||
| 76' | Kensei Nakashima | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 8 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 2 | 8 | 7 |
| Mất bàn | 8 | 5 | 16 | 11 |
| Điểm | 3 | 1 | 10 | 8 |
Chủ = AC Nagano Parceiro · Khách = Renofa Yamaguchi
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| AC Nagano Parceiro | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (29%) | Thắng/Thắng | 1 (20%) |
| 1 (14%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (20%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 1 (14%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (29%) | Bại/Bại | 2 (40%) |
Bảng xếp hạng
AC Nagano Parceiro
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 6 | 6 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 13 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 9 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | - | - |
Renofa Yamaguchi
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 13 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 8 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 19 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
AC Nagano Parceiro 3 (75%)Hòa 0 (0%)Renofa Yamaguchi 1 (25%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/10/15 | Renofa Yamaguchi | 1-2 (1-1) | AC Nagano Parceiro | -1.25 | 2.75 | T |
| 30/08/15 | AC Nagano Parceiro | 1-0 (0-0) | Renofa Yamaguchi | -0.25 | 2.75 | T |
| 12/07/15 | Renofa Yamaguchi | 3-2 (0-0) | AC Nagano Parceiro | -0.75 | 2.75 | B |
| 26/04/15 | AC Nagano Parceiro | 2-1 (2-1) | Renofa Yamaguchi | +0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — AC Nagano Parceiro
BHHHTBBHBT
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 7/12 (10 trận) Châu Á: 0/1/9 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/07/26 | AC Nagano Parceiro | 1-3 (1-2) | Iwaki FC | -0.75 | 2.75 | B |
| 05/06/26 | Kamatamare Sanuki | 0-0 (0-0) | AC Nagano Parceiro | -0.25 | 2.5 | H |
| 31/05/26 | Tochigi SC | 0-0 (0-0) | AC Nagano Parceiro | -0.75 | 2.5 | H |
| 23/05/26 | AC Nagano Parceiro | 0-0 (0-0) | Ventforet Kofu | -0.75 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | RB Omiya Ardija | 1-2 (0-0) | AC Nagano Parceiro | -1.25 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | AC Nagano Parceiro | 2-3 (1-0) | FC Gifu | -0.75 | 2.75 | B |
| 06/05/26 | Consadole Sapporo | 2-0 (1-0) | AC Nagano Parceiro | -1 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | AC Nagano Parceiro | 0-0 (0-0) | Fujieda MYFC | -0.5 | 2.25 | H |
| 29/04/26 | AC Nagano Parceiro | 1-3 (0-2) | Fukushima United FC | 0 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Matsumoto Yamaga FC | 0-1 (0-0) | AC Nagano Parceiro | -1 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Iwaki FC | 1-0 (1-0) | AC Nagano Parceiro | -1.25 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | AC Nagano Parceiro | 1-1 (1-1) | Jubilo Iwata | -0.75 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | Fujieda MYFC | 0-2 (0-1) | AC Nagano Parceiro | -0.75 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | FC Gifu | 5-1 (2-0) | AC Nagano Parceiro | -1.25 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | AC Nagano Parceiro | 1-3 (0-0) | Iwaki FC | -1 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | AC Nagano Parceiro | 0-5 (0-4) | Matsumoto Yamaga FC | 0 | 2.5 | B |
| 08/03/26 | Fukushima United FC | 4-2 (2-2) | AC Nagano Parceiro | 0 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | AC Nagano Parceiro | 1-2 (0-0) | RB Omiya Ardija | -1.5 | 3 | B |
| 21/02/26 | AC Nagano Parceiro | 1-1 (1-1) | Consadole Sapporo | -0.75 | 2.5 | H |
| 14/02/26 | Ventforet Kofu | 2-0 (2-0) | AC Nagano Parceiro | -0.75 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Renofa Yamaguchi
BHHHBTBTHT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/15 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/06/26 | Yokohama FC | 2-1 (1-0) | Renofa Yamaguchi | -0.5 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | Kochi United | 2-2 (0-2) | Renofa Yamaguchi | -0.25 | 2.25 | H |
| 23/05/26 | Renofa Yamaguchi | 1-1 (1-0) | Roasso Kumamoto | +0.25 | 2.25 | H |
| 16/05/26 | Sagan Tosu | 1-1 (0-0) | Renofa Yamaguchi | -0.5 | 2.25 | H |
| 09/05/26 | Renofa Yamaguchi | 0-1 (0-1) | Miyazaki | -0.25 | 2.25 | B |
| 06/05/26 | Rayluck Shiga | 1-4 (0-2) | Renofa Yamaguchi | +0.25 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | Gainare Tottori | 4-1 (3-0) | Renofa Yamaguchi | +0.5 | 2.25 | B |
| 29/04/26 | Renofa Yamaguchi | 2-0 (2-0) | FC Ryukyu | +0.75 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Giravanz Kitakyushu | 2-2 (1-2) | Renofa Yamaguchi | +0.25 | 2.25 | H |
| 18/04/26 | Renofa Yamaguchi | 2-1 (1-1) | Kagoshima United | 0 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Oita Trinita | 1-2 (1-1) | Renofa Yamaguchi | -0.25 | 2 | T |
| 05/04/26 | Miyazaki | 3-0 (1-0) | Renofa Yamaguchi | -0.5 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | Renofa Yamaguchi | 3-1 (2-0) | Oita Trinita | 0 | 2 | T |
| 22/03/26 | Renofa Yamaguchi | 0-1 (0-0) | Giravanz Kitakyushu | +0.75 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | FC Ryukyu | 1-1 (0-0) | Renofa Yamaguchi | +0.5 | 2.5 | H |
| 07/03/26 | Renofa Yamaguchi | 2-0 (0-0) | Sagan Tosu | 0 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | Renofa Yamaguchi | 0-0 (0-0) | Gainare Tottori | +0.75 | 2.5 | H |
| 22/02/26 | Kagoshima United | 1-0 (0-0) | Renofa Yamaguchi | -0.5 | 2.5 | B |
| 15/02/26 | Renofa Yamaguchi | 2-1 (2-0) | Rayluck Shiga | +1 | 2.75 | T |
| 08/02/26 | Roasso Kumamoto | 2-1 (0-0) | Renofa Yamaguchi | 0 | 2.25 | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
01
Sút bóng
711
Sút cầu môn
35
Tấn công
7775
Tấn công nguy hiểm
5772
Sút ngoài cầu môn
46
Đá phạt trực tiếp
1214
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
Phạm lỗi
1310
Việt vị
11
Quả ném biên
3225
So Sánh Sức Mạnh
30 70
0% So Sánh Đối đầu 100%
Thành tích
Tất cả
T3 H0 B1T1 H0 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
AC Nagano Parceiro (8 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Renofa Yamaguchi (8 trận)
Ghi 0.88 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| AC Nagano Parceiro | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Nagano Minami Sports Park Stad | Sân nhà | Yamaguchi Ishin Park Stadium |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Chikara Fujimoto | HLV | Genki Nakayama |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 3.05 | 3.00 | 1.95 | 0.86 | 2.25 | 0.76 | 0.95 | -0.25 | 0.75 |
| Live | 3.05 | 3.00 | 1.95 | 0.86 | 2.25 | 0.76 | 0.95 | -0.25 | 0.75 | |
| Easybets | Sớm | 3.30 | 3.20 | 2.01 | 0.92 | 2.25 | 0.82 | 1.01 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 1.03 ↓ | 23.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.70 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.34 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.00 | 2.63 | 2.05 | 0.68 | 2.00 | 0.65 | 0.66 | -0.25 | 0.67 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 34.00 ↑ | 1.78 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.40 | 3.15 | 1.98 | 1.00 | 2.25 | 0.82 | 1.02 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.70 ↑ | 200.00 ↑ | 9.09 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.35 | 3.15 | 2.05 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 7.25 ↑ | 100.00 ↑ | 3.80 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.25 | 3.10 | 1.97 | 0.87 | 2.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 7.50 ↑ | 100.00 ↑ | 3.35 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.40 | 3.15 | 1.98 | 1.00 | 2.25 | 0.82 | 1.02 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.70 ↑ | 200.00 ↑ | 9.09 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.35 | 3.25 | 2.02 | 0.95 | 2.25 | 0.81 | 1.00 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 29.00 ↑ | 6.25 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.02 ↓ | -0.25 | 7.14 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.16 | 2.90 | 1.95 | 0.98 | 2.25 | 0.80 | 1.00 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.60 ↑ | 155.00 ↑ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.48 | 3.15 | 2.11 | 0.97 | 2.25 | 0.87 | 1.03 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 1.04 ↓ | 9.70 ↑ | 69.00 ↑ | 4.75 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.25 | 3.20 | 2.00 | 1.15 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.35 | 3.20 | 2.00 | 0.86 | 2.25 | 0.75 | 0.86 | -0.25 | 0.75 |
| Live | 1.11 ↓ | 5.25 ↑ | 85.00 ↑ | 3.57 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.66 | 3.15 | 2.05 | 0.99 | 2.25 | 0.82 | 0.78 | -0.50 | 1.06 |
| Live | 1.18 ↓ | 5.63 ↑ | 30.70 ↑ | 3.14 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.25 | 3.10 | 2.00 | 1.10 | 2.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.10 | 1.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.41 | 3.40 | 2.05 | 0.90 | 2.25 | 0.80 | 0.95 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.31 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 1.32 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.25 | 3.25 | 2.00 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 1.03 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 1.30 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.90 | 2.90 | 2.15 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.