Kết quả bóng đá trận AC Este vs Conegliano, 21:00 ngày 30/08/2026
Serie D Cúp Ý · 21:00 ngày 30/08/2026
AC Este 1 Kết thúc HT 0-0 0
Conegliano
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| AC Este | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 55' | |
| 58' | ||
| 62' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 1 | 9 | 9 |
| Mất bàn | 1 | 3 | 9 | 8 |
| Điểm | 6 | 1 | 14 | 15 |
Chủ = AC Este · Khách = Conegliano
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| AC Este | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (37%) | Thắng/Thắng | 4 (22%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 4 (22%) |
| 5 (26%) | Hòa/Hòa | 4 (22%) |
| 4 (21%) | Hòa/Bại | 5 (28%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
AC Este 0 (0%)Hòa 1 (50%)Conegliano 1 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/02/26 | Conegliano | 1-0 (0-0) | AC Este | - | - | B |
| 28/09/25 | AC Este | 1-1 (0-1) | Conegliano | - | - | H |
Thành tích gần đây — AC Este
BTTHHBBBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/9 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/05/26 | Clodiense | 1-0 (0-0) | AC Este | - | - | B |
| 03/05/26 | AC Este | 2-0 (2-0) | Luparense FC | - | - | T |
| 26/04/26 | Treviso | 1-2 (1-2) | AC Este | - | - | T |
| 18/04/26 | AC Este | 1-1 (0-0) | Clodiense | - | - | H |
| 12/04/26 | Legnago Salus | 1-1 (1-1) | AC Este | - | - | H |
| 03/04/26 | AC Este | 0-2 (0-0) | Calvi Noale | - | - | B |
| 29/03/26 | ASD Brian Lignano | 1-0 (1-0) | AC Este | - | - | B |
| 22/03/26 | AC Este | 1-2 (0-0) | Bassano | - | - | B |
| 15/03/26 | ACD Campodarsego | 0-1 (0-1) | AC Este | - | - | T |
| 01/03/26 | AC Este | 2-0 (1-0) | Portogruaro | - | - | T |
| 22/02/26 | US Adriese | 0-1 (0-1) | AC Este | - | - | T |
| 15/02/26 | AC Este | 1-1 (1-1) | Cjarlins Muzane | - | - | H |
| 08/02/26 | AC Vigasio | 0-0 (0-0) | AC Este | - | - | H |
| 01/02/26 | Conegliano | 1-0 (0-0) | AC Este | - | - | B |
| 25/01/26 | AC Este | 0-0 (0-0) | AC Mestre | - | - | H |
| 18/01/26 | ASD San Luigi Calcio | 0-1 (0-1) | AC Este | - | - | T |
| 11/01/26 | AC Este | 1-0 (0-0) | Altavilla | - | - | T |
| 04/01/26 | FC Obermais | 1-3 (0-2) | AC Este | - | - | T |
| 21/12/25 | Luparense FC | 1-1 (1-0) | AC Este | - | - | H |
| 14/12/25 | AC Este | 0-1 (0-1) | Treviso | - | - | B |
Thành tích gần đây — Conegliano
BHHTTBTTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 11/7 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Conegliano | 0-1 (0-0) | Altavilla | - | - | B |
| 26/04/26 | FC Obermais | 1-1 (1-1) | Conegliano | - | - | H |
| 19/04/26 | Conegliano | 1-1 (0-0) | Luparense FC | - | - | H |
| 12/04/26 | Treviso | 1-2 (1-1) | Conegliano | - | - | T |
| 02/04/26 | Conegliano | 3-2 (0-2) | Clodiense | 0 | 2 | T |
| 29/03/26 | Legnago Salus | 1-0 (0-0) | Conegliano | - | - | B |
| 22/03/26 | Conegliano | 1-0 (0-0) | Calvi Noale | - | - | T |
| 15/03/26 | ASD Brian Lignano | 0-1 (0-1) | Conegliano | - | - | T |
| 01/03/26 | Conegliano | 0-0 (0-0) | Bassano | - | - | H |
| 22/02/26 | ACD Campodarsego | 0-2 (0-1) | Conegliano | - | - | T |
| 15/02/26 | Conegliano | 2-1 (0-0) | Portogruaro | - | - | T |
| 08/02/26 | US Adriese | 0-4 (0-2) | Conegliano | - | - | T |
| 01/02/26 | Conegliano | 1-0 (0-0) | AC Este | - | - | T |
| 25/01/26 | AC Vigasio | 0-2 (0-1) | Conegliano | - | - | T |
| 18/01/26 | Conegliano | 1-1 (0-0) | AC Mestre | - | - | H |
| 11/01/26 | Conegliano | 0-1 (0-0) | ASD San Luigi Calcio | - | - | B |
| 04/01/26 | Cjarlins Muzane | 1-0 (0-0) | Conegliano | - | - | B |
| 21/12/25 | Altavilla | 1-1 (1-0) | Conegliano | - | - | H |
| 14/12/25 | Conegliano | 0-0 (0-0) | FC Obermais | - | - | H |
| 07/12/25 | Luparense FC | 0-0 (0-0) | Conegliano | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
02
Sút bóng
165
Sút cầu môn
83
Tấn công
8793
Tấn công nguy hiểm
5571
Sút ngoài cầu môn
82
Đá phạt trực tiếp
138
Việt vị
03
Quả ném biên
1623
So Sánh Sức Mạnh
44 56
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
AC Este (19 trận)
Ghi 0.95 bàn/trậnMất 0.63 bàn/trận
Conegliano (18 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 0.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Conegliano (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| AC Este | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 2.88 | 3.40 | 1.04 | 2.00 | 0.79 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.50 ↑ | 151.00 ↑ | 2.30 ↑ | 1.50 | 0.30 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 2.85 | 3.40 | 0.50 | 1.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 7.75 ↑ | 100.00 ↑ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.03 | 2.80 | 3.25 | 0.89 | 2.00 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.34 ↑ | 100.00 ↑ | 3.15 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.13 | 2.77 | 3.33 | 0.97 | 2.00 | 0.77 | 0.85 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 1.09 ↓ | 7.05 ↑ | 25.00 ↑ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 2.87 | 3.30 | 1.70 | 2.50 | 0.40 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.40 ↓ | 2.50 | 0.44 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 2.80 | 3.30 | 0.84 | 2.00 | 0.69 | 0.74 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 2.05 ↓ | 2.90 ↑ | 3.70 ↑ | 0.92 ↑ | 2.00 | 0.73 ↑ | 0.96 ↑ | 0.50 | 0.70 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.17 | 2.80 | 3.27 | 1.00 | 2.00 | 0.74 | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.94 ↓ | 2.92 ↑ | 3.91 ↑ | 0.76 ↓ | 2.00 | 0.99 ↑ | 0.95 ↑ | 0.50 | 0.79 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 2.85 | 3.30 | 0.53 | 1.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.75 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.14 | 2.95 | 3.51 | 0.51 | 1.50 | 1.31 | 0.48 | 0.00 | 1.35 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 101.00 ↑ | 4.63 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 0.72 ↑ | 0.00 | 1.13 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 2.90 | 3.40 | 1.00 | 2.00 | 0.80 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 2.70 | 3.40 | 0.53 | 1.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.