Kết quả bóng đá trận AC Carina vs North Pine United, 14:00 ngày 08/08/2026

Queensland Ngoại hạng 3 · 14:00 ngày 08/08/2026
AC Carina
3 Kết thúc HT 2-0 2
North Pine United
🟨 1 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 4 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 19°C

Diễn biến trận đấu

AC Carina Phút North Pine United
1 - 0 5'
2 - 0 41'
HT 2-0
57' 2 - 1
64'
64'
65'
65'
3 - 1 87'
90+2' 3 - 2
FT 3-2

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 32 93
Hòa 00 00
Bại 01 17
Ghi bàn 157 3913
Mất bàn 35 1224
Điểm 96 279

Chủ = AC Carina · Khách = North Pine United

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

AC Carina (28)Hiệp 1 / Cả trậnNorth Pine United (25)
9 (32%)Thắng/Thắng4 (16%)
3 (11%)Thắng/Hòa1 (4%)
0 (0%)Thắng/Bại3 (12%)
5 (18%)Hòa/Thắng2 (8%)
1 (4%)Hòa/Hòa1 (4%)
2 (7%)Hòa/Bại4 (16%)
4 (14%)Bại/Thắng1 (4%)
0 (0%)Bại/Hòa1 (4%)
4 (14%)Bại/Bại8 (32%)

Bảng xếp hạng

AC Carina

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng2317338234542
Sân nhà1211105216341
Sân khách116233018202
6 gần6501217--

North Pine United

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng24731431492410
Sân nhà126151922195
Sân khách121291227513
6 gần6204913--

Thành tích đối đầu (7 trận)

AC Carina 1 (14%)Hòa 2 (29%)North Pine United 4 (57%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 2
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
FQPL316/05/26North Pine United2-2 (0-1)AC Carina4-10--H
FQPL324/06/25AC Carina2-0 (2-0)North Pine United2-604.5T
FQPL314/06/25AC Carina3-4 (2-3)North Pine United4-4--B
FQPL318/09/21AC Carina1-2 (0-1)North Pine United0-3-0.53.5B
FQPL315/05/21North Pine United2-0 (0-0)AC Carina5-6--B
FQPL325/10/20North Pine United4-2 (2-2)AC Carina-03.25B
FQPL304/10/20AC Carina1-1 (0-0)North Pine United---H

Thành tích gần đây — AC Carina

TTTBTTTHBH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 26/14 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 7/2/1
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
FQPL302/08/26Mount Gravatt Hawks1-3 (1-0)AC Carina3-3+1.254T
FQPL329/07/26AC Carina2-1 (1-1)University of Queensland6-4+34.75T
FQPL322/07/26AC Carina7-1 (1-1)Logan Roos6-1+24.5T
FQPL318/07/26Moggill FC2-0 (1-0)AC Carina---B
FQPL310/07/26AC Carina3-1 (2-0)Yeronga Eagles-+0.254T
FQPL327/06/26AC Carina6-1 (3-1)North Lakes United---T
FQPL321/06/26Ipswich knights SC0-2 (0-0)AC Carina3-6--T
FQPL307/06/26Springfield United1-1 (0-0)AC Carina4-3--H
AUS CUP26/05/26Caboolture FC4-0 (2-0)AC Carina3-2-1.253.75B
FQPL316/05/26North Pine United2-2 (0-1)AC Carina4-10--H
FQPL308/05/26AC Carina3-2 (2-1)Mount Gravatt Hawks11-0+1.254.25T
AUS CUP05/05/26AC Carina2-2 (2-0)Mudgeeraba9-3+2.254.5H
FQPL324/04/26AC Carina2-2 (1-0)Moggill FC3-8+0.754H
FQPL318/04/26Yeronga Eagles3-2 (1-1)AC Carina9-6--B
FQPL311/04/26AC Carina6-2 (0-1)Newmarket SFC8-2--T
AUS CUP02/04/26Magic United TFA0-4 (0-3)AC Carina--2.754.25T
FQPL328/03/26North Lakes United1-2 (1-1)AC Carina2-11+1.254.25T
FQPL321/03/26AC Carina3-1 (0-1)Ipswich knights SC6-5+1.254T
FQPL314/03/26North Brisbane2-6 (1-4)AC Carina1-13+24.5T
FQPL307/03/26Redcliffe PCYC2-8 (1-5)AC Carina---T

Thành tích gần đây — North Pine United

TBBTBBBBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/21 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/0/4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
FQPL301/08/26North Pine United3-1 (0-0)Springfield United---T
FQPL329/07/26Newmarket SFC3-1 (1-1)North Pine United8-4-44.5B
FQPL326/07/26Logan Roos3-2 (0-1)North Pine United9-1-0.253.75B
FQPL318/07/26North Pine United1-0 (1-0)University of Queensland---T
FQPL310/07/26Redcliffe PCYC4-1 (2-0)North Pine United-+0.754B
FQPL305/07/26Mount Gravatt Hawks2-1 (2-1)North Pine United2-4-0.253.5B
FQPL320/06/26Moggill FC4-0 (1-0)North Pine United---B
FQPL313/06/26North Pine United0-3 (0-0)Yeronga Eagles---B
FQPL305/06/26North Pine United2-1 (0-1)North Lakes United--0.753.75T
FQPL331/05/26Ipswich knights SC0-1 (0-1)North Pine United4-203.5T
FQPL323/05/26North Brisbane2-1 (1-0)North Pine United2-7--B
FQPL316/05/26North Pine United2-2 (0-1)AC Carina4-10--H
FQPL310/05/26Springfield United1-0 (0-0)North Pine United---B
FQPL302/05/26North Pine United1-3 (0-0)Logan Roos6-8--B
FQPL326/04/26University of Queensland1-1 (0-1)North Pine United6-4-0.54H
FQPL317/04/26North Pine United4-1 (3-0)Redcliffe PCYC7-0--T
FQPL311/04/26North Pine United0-2 (0-1)Mount Gravatt Hawks4-6-0.254B
FQPL321/03/26North Pine United2-1 (1-0)Moggill FC2-12--T
FQPL314/03/26Yeronga Eagles2-0 (2-0)North Pine United10-2-0.54B
FQPL307/03/26North Pine United1-5 (0-2)Newmarket SFC1-6--B

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
4
1
Phạt góc (HT)
1
1
Thẻ vàng
1
1
Sút bóng
8
15
Sút cầu môn
7
7
Tấn công
62
50
Tấn công nguy hiểm
44
35
Sút ngoài cầu môn
1
8
TL kiểm soát bóng
58%
42%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%
41%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

71 29
88% So Sánh Đối đầu 12%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B4
T4 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B2
T2 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn
2.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn
1.8 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

AC Carina (29 trận)
Ghi 3.21 bàn/trậnMất 1.76 bàn/trận
North Pine United (25 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 2.16 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)2 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)3 - 2 — Chủ thắng
Hiệp 21 - 2

Thống kê Tỷ lệ kèo

AC Carina (9 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (56%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (33%)Hòa 4 (44%)Xỉu 2 (22%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VUOVOV

North Pine United (9 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (44%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (56%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (22%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (78%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUU

Thời gian ghi bàn

02
0 Bàn
05
1 Bàn
32
2 Bàn
40
3 Bàn
20
4+ Bàn
125
B.thắng H1
194
B.thắng H2
AC CarinaNorth Pine United

Chi tiết về HT/FT

31
T/T
11
T/H
01
T/B
30
H/T
00
H/H
01
H/B
21
B/T
00
B/H
04
B/B
AC CarinaNorth Pine United

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

102
Thắng 2+
34
Thắng 1
42
Hòa
14
Thua 1
28
Thua 2+
AC CarinaNorth Pine United

Thông tin đội bóng

AC Carina Thông tin North Pine United
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.258.007.500.914.250.890.992.250.84
Live1.11 ↓51.00 ↑81.00 ↑4.60 ↑4.500.06 ↓0.54 ↓0.001.45 ↑
VcbetSớm1.066.0011.000.644.250.69---
Live1.13 ↑5.25 ↓7.50 ↓0.66 ↑4.250.67 ↓---
InterwettenSớm1.109.0016.000.954.500.70---
Live1.106.50 ↓75.00 ↑2.40 ↑4.500.25 ↓---
10BETSớm1.096.6011.000.754.250.86---
Live1.12 ↑5.68 ↓47.94 ↑1.87 ↑4.500.33 ↓---
WewbetSớm1.056.7018.000.794.250.890.923.000.76
Live1.15 ↑4.71 ↓14.20 ↓0.92 ↑3.500.76 ↓0.47 ↓0.001.26 ↑
LadbrokesSớm1.099.0013.000.182.503.40---
Live1.01 ↓41.00 ↑91.00 ↑0.14 ↓2.503.50 ↑---
18BetSớm1.049.5014.000.774.250.750.843.000.69
Live1.15 ↑7.50 ↓10.00 ↓0.80 ↑3.500.84 ↑0.75 ↓1.000.90 ↑
PinnacleSớm1.118.3110.200.884.500.820.812.500.89
Live1.21 ↑8.01 ↓5.96 ↓0.86 ↓4.250.86 ↑0.78 ↓2.000.95 ↑
BwinSớm1.109.5014.001.004.500.70---
Live1.01 ↓67.00 ↑226.00 ↑0.78 ↓3.500.87 ↑---
1xBetSớm1.059.0028.001.104.500.660.602.501.20
Live1.12 ↑6.58 ↓26.00 ↓4.14 ↑4.500.14 ↓0.53 ↓0.001.42 ↑
Bet 365Sớm1.1010.0015.000.834.250.980.983.000.83
Live1.01 ↓51.00 ↑81.00 ↑4.50 ↑4.500.15 ↓0.53 ↓0.001.43 ↑
William HillSớm1.157.0012.000.954.500.75---
Live1.01 ↓36.00 ↑151.00 ↑16.00 ↑5.500.02 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +3

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
AC Carina+3100
North Pine United-3Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).