Kết quả bóng đá trận Aberdeen (W) vs Glasgow City (W), 19:00 ngày 23/08/2026
WPL (Scotland) · 19:00 ngày 23/08/2026
Aberdeen (W) 0 Kết thúc HT 0-1 3
Glasgow City (W)
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 10
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Aberdeen (W) | Phút | |
| 15' | ⚽ 0 - 1 Kelly Brady(Assists:Lisa Forrest) (Kiến tạo: Lisa Forrest) | |
| HT 0-1 | ||
| 48' | ||
| 53' | ⚽ 0 - 2 Gray E.(Assists:Lisa Forrest) (Kiến tạo: Lisa Forrest) | |
| 88' | ⚽ 0 - 3 McLaughlin E. (Assist:Abi Harrison)(Assists:Abi Harrison) | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Bại | 3 | 0 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 0 | 12 | 16 | 25 |
| Mất bàn | 12 | 2 | 22 | 9 |
| Điểm | 0 | 7 | 10 | 16 |
Chủ = Aberdeen (W) · Khách = Glasgow City (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Aberdeen (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (22%) | Thắng/Thắng | 20 (49%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (7%) |
| 2 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 4 (10%) |
| 1 (3%) | Hòa/Hòa | 6 (15%) |
| 3 (9%) | Hòa/Bại | 5 (12%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 17 (53%) | Bại/Bại | 2 (5%) |
Bảng xếp hạng
Aberdeen (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 11 | 18 | 3 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 7 | 5 | 3 | 3 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 6 | 4 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 14 | - | - |
Glasgow City (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 3 | 3 | 4 | 16 | 8 | 58 | 3 |
| Sân nhà | 5 | 2 | 1 | 2 | 11 | 3 | 7 | 4 |
| Sân khách | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 5 | 5 | 4 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 11 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Aberdeen (W) 0 (0%)Hòa 0 (0%)Glasgow City (W) 20 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 20 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/11/25 | Glasgow City (W) | 2-0 (0-0) | Aberdeen (W) | - | - | B |
| 02/11/25 | Glasgow City (W) | 5-0 (2-0) | Aberdeen (W) | - | - | B |
| 23/08/25 | Aberdeen (W) | 0-1 (0-1) | Glasgow City (W) | - | - | B |
| 12/01/25 | Glasgow City (W) | 6-1 (4-0) | Aberdeen (W) | - | - | B |
| 06/10/24 | Aberdeen (W) | 0-5 (0-3) | Glasgow City (W) | - | - | B |
| 03/03/24 | Glasgow City (W) | 8-1 (4-0) | Aberdeen (W) | - | - | B |
| 15/10/23 | Aberdeen (W) | 2-3 (1-1) | Glasgow City (W) | -3.25 | 4 | B |
| 26/02/23 | Aberdeen (W) | 0-7 (0-5) | Glasgow City (W) | - | - | B |
| 12/02/23 | Glasgow City (W) | 5-0 (1-0) | Aberdeen (W) | - | - | B |
| 02/10/22 | Glasgow City (W) | 5-0 (1-0) | Aberdeen (W) | - | - | B |
| 28/08/22 | Glasgow City (W) | 2-1 (1-0) | Aberdeen (W) | - | - | B |
| 12/05/22 | Glasgow City (W) | 4-1 (1-1) | Aberdeen (W) | - | - | B |
| 03/03/22 | Glasgow City (W) | 10-1 (5-1) | Aberdeen (W) | -3.25 | 4 | B |
| 04/11/21 | Aberdeen (W) | 0-5 (0-5) | Glasgow City (W) | -3.75 | 5 | B |
| 19/11/17 | Aberdeen (W) | 0-3 (0-1) | Glasgow City (W) | - | - | B |
| 29/10/17 | Glasgow City (W) | 8-0 (4-0) | Aberdeen (W) | - | - | B |
| 16/04/17 | Aberdeen (W) | 0-3 (0-1) | Glasgow City (W) | -2.5 | 3.75 | B |
| 02/10/16 | Glasgow City (W) | 7-0 (7-0) | Aberdeen (W) | -2.5 | 3.5 | B |
| 26/06/16 | Aberdeen (W) | 0-1 (0-0) | Glasgow City (W) | -1.5 | 3.5 | B |
| 17/04/16 | Glasgow City (W) | 1-0 (0-0) | Aberdeen (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Aberdeen (W)
BBTBBTHTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 17/19 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Hearts (W) | 6-0 (3-0) | Aberdeen (W) | - | - | B |
| 09/08/26 | Aberdeen (W) | 0-2 (0-1) | Spartans (W) | - | - | B |
| 06/08/26 | Dundee United (W) | 0-1 (0-1) | Aberdeen (W) | +1 | 3.75 | T |
| 02/08/26 | Aberdeen (W) | 3-4 (0-2) | St Johnstone (W) | - | - | B |
| 26/07/26 | Hamilton FC (W) | 2-1 (0-1) | Aberdeen (W) | - | - | B |
| 30/05/26 | Aberdeen (W) | 5-0 (2-0) | Queen's Park (W) | +1.5 | 3 | T |
| 17/05/26 | Motherwell (W) | 2-2 (1-0) | Aberdeen (W) | - | - | H |
| 10/05/26 | Aberdeen (W) | 4-0 (1-0) | Hamilton FC (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Aberdeen (W) | 0-1 (0-0) | Montrose LFC (W) | - | - | B |
| 05/04/26 | Montrose LFC (W) | 2-1 (0-1) | Aberdeen (W) | - | - | B |
| 22/03/26 | Hamilton FC (W) | 2-3 (0-1) | Aberdeen (W) | - | - | T |
| 15/03/26 | Aberdeen (W) | 3-4 (1-2) | Motherwell (W) | - | - | B |
| 22/02/26 | Aberdeen (W) | 0-3 (0-0) | Hibernian (W) | - | - | B |
| 08/02/26 | Hearts (W) | 6-0 (3-0) | Aberdeen (W) | - | - | B |
| 01/02/26 | Hamilton FC (W) | 2-2 (2-1) | Aberdeen (W) | - | - | H |
| 25/01/26 | Aberdeen (W) | 2-1 (1-0) | Motherwell (W) | +0.25 | 3 | T |
| 18/01/26 | Aberdeen (W) | 1-2 (1-0) | Montrose LFC (W) | - | - | B |
| 21/12/25 | Aberdeen (W) | 0-3 (0-2) | Glasgow Rangers (W) | -3.75 | 4.5 | B |
| 14/12/25 | Celtic (W) | 4-0 (3-0) | Aberdeen (W) | -3.75 | 4.5 | B |
| 23/11/25 | Aberdeen (W) | 1-2 (1-2) | Montrose LFC (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Glasgow City (W)
BTHBHHTBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/10 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Glasgow City (W) | 1-2 (1-2) | Celtic (W) | - | - | B |
| 24/05/26 | Glasgow City (W) | 6-0 (3-0) | Glasgow Rangers (W) | - | - | T |
| 17/05/26 | Hearts (W) | 0-0 (0-0) | Glasgow City (W) | - | - | H |
| 10/05/26 | Hibernian (W) | 3-2 (2-0) | Glasgow City (W) | - | - | B |
| 02/05/26 | Celtic (W) | 1-1 (1-0) | Glasgow City (W) | - | - | H |
| 30/04/26 | Glasgow City (W) | 1-1 (1-1) | Celtic (W) | +0.75 | 2.5 | H |
| 25/04/26 | Partick Thistle (W) | 0-2 (0-1) | Glasgow City (W) | - | - | T |
| 06/04/26 | Glasgow City (W) | 0-1 (0-0) | Hearts (W) | +0.25 | 2.75 | B |
| 02/04/26 | Glasgow City (W) | 0-1 (0-0) | Hibernian (W) | +0.5 | 2.5 | B |
| 29/03/26 | Glasgow City (W) | 2-1 (0-0) | Glasgow Rangers (W) | 0 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Glasgow Rangers (W) | 1-0 (0-0) | Glasgow City (W) | -0.25 | 2.5 | B |
| 19/03/26 | Celtic (W) | 1-1 (0-0) | Glasgow City (W) | +0.25 | 2.5 | H |
| 15/03/26 | Glasgow City (W) | 4-0 (3-0) | Partick Thistle (W) | - | - | T |
| 22/02/26 | Motherwell (W) | 0-4 (0-3) | Glasgow City (W) | - | - | T |
| 15/02/26 | Glasgow City (W) | 2-0 (2-0) | Stenhousemuir (W) | - | - | T |
| 08/02/26 | Glasgow City (W) | 1-1 (0-0) | Celtic (W) | - | - | H |
| 01/02/26 | Hibernian (W) | 1-2 (0-1) | Glasgow City (W) | - | - | T |
| 25/01/26 | Glasgow City (W) | 1-1 (1-0) | Glasgow Rangers (W) | - | - | H |
| 18/01/26 | Partick Thistle (W) | 0-3 (0-2) | Glasgow City (W) | - | - | T |
| 11/01/26 | Glasgow City (W) | 6-0 (4-0) | Queen's Park (W) | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
010
Phạt góc (HT)
04
Thẻ vàng
10
Sút bóng
014
Sút cầu môn
09
Tấn công
2443
Tấn công nguy hiểm
839
Sút ngoài cầu môn
05
Đá phạt trực tiếp
28
TL kiểm soát bóng
21%79%
TL kiểm soát bóng (HT)
18%82%
Phạm lỗi
81
Việt vị
01
Cứu thua
60
Quả ném biên
1333
So Sánh Sức Mạnh
37 63
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B20T20 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B8T8 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.4 Bàn4.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.3 Bàn3.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Aberdeen (W) (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 2.50 bàn/trận
Glasgow City (W) (30 trận)
Ghi 2.40 bàn/trậnMất 0.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Aberdeen (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 17.00 | 6.00 | 1.03 | 0.62 | 4.00 | 0.72 | 0.68 | -4.75 | 0.66 |
| Live | 22.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.79 ↑ | 2.50 | 0.56 ↓ | 0.53 ↓ | -0.25 | 0.83 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 40.00 | 12.00 | 1.03 | 1.05 | 4.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 85.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.20 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 24.00 | 7.20 | 1.03 | 0.91 | 4.25 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↓ | 9.40 ↑ | 1.01 ↓ | 1.07 ↑ | 5.50 | 0.62 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 46.00 | 26.00 | 1.00 | 0.33 | 3.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↑ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.67 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 13.00 | 21.00 | 1.01 | 0.73 | 4.25 | 0.83 | 0.78 | -4.00 | 0.78 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 | 1.92 ↑ | 3.50 | 0.32 ↓ | 0.28 ↓ | -0.50 | 2.13 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 61.00 | 29.00 | 1.00 | 0.68 | 4.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 251.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↑ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.66 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 31.00 | 13.00 | 1.01 | 0.19 | 2.50 | 3.20 | 1.00 | -3.75 | 0.80 |
| Live | 30.00 ↓ | 17.20 ↑ | 1.01 | 2.17 ↑ | 3.50 | 0.33 ↓ | 0.69 ↓ | -0.25 | 1.09 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 51.00 | 21.00 | 1.02 | 0.98 | 4.25 | 0.83 | 1.00 | -3.75 | 0.80 |
| Live | 51.00 | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.00 ↑ | 3.50 | 0.38 ↓ | 0.68 ↓ | -0.25 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 151.00 | 17.00 | 1.02 | 0.70 | 4.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 151.00 | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.50 ↑ | 3.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| Macauslot | Sớm | - | - | - | 0.84 | 4.75 | 0.78 | 0.92 | -4.25 | 0.78 |
| Live | - | - | - | 0.80 ↓ | 5.00 | 0.82 ↑ | 0.90 ↓ | -4.50 | 0.80 ↑ | |
| Easybets | Sớm | - | - | - | 0.93 | 5.75 | 0.84 | 0.87 | -4.25 | 0.90 |
| Live | - | - | - | 2.10 ↑ | 3.50 | 0.31 ↓ | 0.64 ↓ | -0.25 | 1.22 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | - | - | - | 0.77 | 4.00 | 0.91 | 0.80 | -3.50 | 0.88 |
| Live | - | - | - | 1.85 ↑ | 3.50 | 0.32 ↓ | 0.73 ↓ | -0.25 | 1.05 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | - | - | - | 0.85 | 4.25 | 0.88 | 0.85 | -3.75 | 0.88 |
| Live | - | - | - | 1.62 ↑ | 3.50 | 0.39 ↓ | 0.81 ↓ | -0.25 | 0.83 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3 3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Aberdeen (W) | -3 3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Glasgow City (W) | +3 3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).