Kết quả bóng đá trận AA Guarany vs Desportiva Aracaju, 01:15 ngày 14/08/2026
Copa Sergipe (Brazil) · 01:15 ngày 14/08/2026
AA Guarany 0 Kết thúc HT 0-0 1
Desportiva Aracaju
🟨 4 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| AA Guarany | Phút | |
| 20' | ||
| 20' | ||
| 37' | ||
| HT 0-0 | ||
| 46' | ||
| 60' | ||
| 62' | ||
| 66' | ||
| 81' | ||
| 87' | ||
| 88' | ⚽ 0 - 1 Willians dos Santos Santana | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 7 | 11 |
| Mất bàn | 5 | 0 | 13 | 9 |
| Điểm | 3 | 7 | 9 | 17 |
Chủ = AA Guarany · Khách = Desportiva Aracaju
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| AA Guarany | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (11%) | Thắng/Thắng | 4 (24%) |
| 3 (16%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 5 (26%) | Hòa/Hòa | 4 (24%) |
| 4 (21%) | Hòa/Bại | 5 (29%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (21%) | Bại/Bại | 3 (18%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
AA Guarany 1 (100%)Hòa 0 (0%)Desportiva Aracaju 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/02/26 | AA Guarany | 2-1 (1-1) | Desportiva Aracaju | - | - | T |
Thành tích gần đây — AA Guarany
TBHBHHBTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/14 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | America SE | 2-3 (1-1) | AA Guarany | - | - | T |
| 06/08/26 | Lagarto | 2-0 (2-0) | AA Guarany | - | - | B |
| 02/08/26 | AA Guarany | 1-1 (0-1) | AD Atletica Gloriense | - | - | H |
| 30/07/26 | Falcon | 3-0 (0-0) | AA Guarany | - | - | B |
| 22/02/26 | Confianca SE | 0-0 (0-0) | AA Guarany | - | - | H |
| 15/02/26 | Itabaiana(SE) | 1-1 (0-0) | AA Guarany | - | - | H |
| 12/02/26 | AA Guarany | 0-1 (0-0) | Falcon | - | - | B |
| 09/02/26 | AA Guarany | 2-1 (1-1) | Desportiva Aracaju | - | - | T |
| 06/02/26 | Confianca SE | 1-0 (0-0) | AA Guarany | - | - | B |
| 01/02/26 | AA Guarany | 3-2 (1-0) | AD Atletica Gloriense | - | - | T |
| 26/01/26 | AA Guarany | 0-0 (0-0) | America SE | - | - | H |
| 22/01/26 | Lagarto | 2-0 (2-0) | AA Guarany | - | - | B |
| 18/01/26 | CS Sergipe | 1-1 (1-1) | AA Guarany | - | - | H |
| 12/01/26 | AA Guarany | 3-1 (1-1) | Dorense SE | - | - | T |
| 13/08/25 | Confianca SE | 3-0 (2-0) | AA Guarany | - | - | B |
| 10/08/25 | AA Guarany | 0-0 (0-0) | Falcon | - | - | H |
| 03/08/25 | Falcon | 0-1 (0-1) | AA Guarany | - | - | T |
| 23/07/25 | AA Guarany | 1-3 (1-3) | Confianca SE | - | - | B |
| 17/07/25 | Lagarto | 1-0 (0-0) | AA Guarany | - | - | B |
| 06/03/25 | America SE | 1-0 (1-0) | AA Guarany | - | - | B |
Thành tích gần đây — Desportiva Aracaju
TBTHBBBBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/15 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/08/26 | Desportiva Aracaju | 2-0 (2-0) | Lagarto | - | - | T |
| 06/08/26 | Falcon | 2-0 (1-0) | Desportiva Aracaju | - | - | B |
| 02/08/26 | Desportiva Aracaju | 3-2 (1-0) | America SE | - | - | T |
| 30/07/26 | AD Atletica Gloriense | 0-0 (0-0) | Desportiva Aracaju | - | - | H |
| 15/02/26 | Falcon | 2-0 (0-0) | Desportiva Aracaju | - | - | B |
| 12/02/26 | Desportiva Aracaju | 1-3 (0-1) | Lagarto | - | - | B |
| 09/02/26 | AA Guarany | 2-1 (1-1) | Desportiva Aracaju | - | - | B |
| 05/02/26 | Desportiva Aracaju | 0-2 (0-0) | CS Sergipe | - | - | B |
| 01/02/26 | America SE | 0-0 (0-0) | Desportiva Aracaju | - | - | H |
| 26/01/26 | Itabaiana(SE) | 2-1 (0-0) | Desportiva Aracaju | - | - | B |
| 23/01/26 | Desportiva Aracaju | 1-2 (0-0) | Dorense SE | - | - | B |
| 19/01/26 | AD Atletica Gloriense | 1-1 (1-1) | Desportiva Aracaju | - | - | H |
| 11/01/26 | Desportiva Aracaju | 0-3 (0-1) | Confianca SE | - | - | B |
| 26/10/25 | Desportiva Aracaju | 2-1 (1-1) | AD Atletica Gloriense | - | - | T |
| 16/10/25 | Desportiva Aracaju | 3-0 (2-0) | Rosario Central Sergipe | - | - | T |
| 10/10/25 | Flamengo SE | 0-1 (0-0) | Desportiva Aracaju | - | - | T |
| 26/09/25 | Desportiva Aracaju | 8-1 (3-0) | Boca Juniors SE | - | - | T |
| 21/09/25 | Olimpico EC Itabaianinha | 1-1 (0-0) | Desportiva Aracaju | - | - | H |
| 12/09/25 | Desportiva Aracaju | 4-0 (2-0) | CD Caninde | - | - | T |
| 17/10/24 | Rosario Central Sergipe | 0-1 (0-0) | Desportiva Aracaju | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
02
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
44
Sút bóng
1011
Sút cầu môn
06
Tấn công
110117
Tấn công nguy hiểm
3848
Sút ngoài cầu môn
105
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
45 55
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
AA Guarany (19 trận)
Ghi 0.84 bàn/trậnMất 1.32 bàn/trận
Desportiva Aracaju (17 trận)
Ghi 0.88 bàn/trậnMất 1.24 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| AA Guarany | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.50 | 3.70 | 1.60 | 0.83 | 2.25 | 0.94 | 1.02 | -0.75 | 0.77 |
| Live | 67.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.60 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 1.40 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 5.00 | 3.40 | 1.62 | 0.90 | 2.25 | 0.89 | 0.95 | -0.75 | 0.84 |
| Live | 5.25 ↑ | 3.40 | 1.60 ↓ | 0.91 ↑ | 2.25 | 0.88 ↓ | 0.96 ↑ | -0.75 | 0.84 | |
| Mansion88 | Sớm | 4.34 | 2.98 | 1.71 | 0.94 | 2.00 | 0.76 | 0.99 | -0.50 | 0.71 |
| Live | 8.80 ↑ | 1.15 ↓ | 5.70 ↑ | 3.44 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.45 | 3.35 | 1.95 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.20 ↓ | 6.25 ↑ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.40 | 3.45 | 1.90 | 0.78 | 2.25 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 18.01 ↑ | 1.01 ↓ | 4.86 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 4.54 | 3.21 | 1.61 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.90 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 8.80 ↑ | 1.15 ↓ | 5.70 ↑ | 3.44 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.41 | 3.02 | 1.88 | 0.81 | 2.25 | 0.87 | 0.80 | -0.50 | 0.88 |
| Live | 23.00 ↑ | 6.85 ↑ | 1.03 ↓ | 3.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.49 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.80 | 3.50 | 1.61 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 1.50 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.35 | 3.45 | 1.82 | 0.73 | 2.25 | 0.80 | 0.71 | -0.50 | 0.81 |
| Live | 4.80 ↑ | 3.60 ↑ | 1.63 ↓ | 0.84 ↑ | 2.25 | 0.81 ↑ | 0.59 ↓ | -1.00 | 1.13 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 5.10 | 3.46 | 1.56 | 0.86 | 2.25 | 0.85 | 1.00 | -0.75 | 0.73 |
| Live | 4.76 ↓ | 3.47 ↑ | 1.63 ↑ | 0.90 ↑ | 2.25 | 0.83 ↓ | 0.92 ↓ | -0.75 | 0.82 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 4.60 | 3.50 | 1.62 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 176.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.38 | 3.30 | 2.55 | 1.10 | 2.50 | 0.70 | 0.83 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 68.00 ↑ | 13.10 ↑ | 1.01 ↓ | 5.44 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 1.91 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.40 | 3.50 | 1.85 | 0.88 | 2.25 | 0.93 | 0.88 | -0.50 | 0.93 |
| Live | 101.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.75 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 1.85 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.40 | 3.50 | 1.85 | 1.10 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.