Kết quả bóng đá trận A.C. Reggiana 1919 vs Ravenna, 02:00 ngày 25/08/2026
Serie C (Ý) · 02:00 ngày 25/08/2026
A.C. Reggiana 1919 1 Kết thúc HT 1-0 1
Ravenna
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 8
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| A.C. Reggiana 1919 | Phút | |
| Matteo Battistini 1 - 0 ⚽ | 31' | |
| Battistini M. 2 - 0 ⚽ | 31' | |
| Portanova M. 3 - 0 ⚽ | 31' | |
| Matteo Battistini 4 - 0 ⚽ | 31' | |
| HT 1-0 | ||
| 52' | Edoardo Duca | |
| 52' | E.Duca | |
| 86' | ⚽ 4 - 1 Cristian Spini | |
| 86' | ⚽ 4 - 2 Spini C. | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 5 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 1 | 6 | 14 | 20 |
| Mất bàn | 2 | 1 | 10 | 10 |
| Điểm | 3 | 9 | 17 | 20 |
Chủ = A.C. Reggiana 1919 · Khách = Ravenna
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| A.C. Reggiana 1919 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (17%) | Thắng/Thắng | 3 (43%) |
| 3 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (9%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 8 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (14%) |
| 9 (20%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 1 (2%) | Bại/Hòa | 1 (14%) |
| 13 (28%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
A.C. Reggiana 1919
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 5 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 15 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 2 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | - | - |
Ravenna
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 2 | 4 | 2 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 3 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (11 trận)
A.C. Reggiana 1919 6 (55%)Hòa 3 (27%)Ravenna 2 (18%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/01/20 | A.C. Reggiana 1919 | 3-1 (1-0) | Ravenna | +1 | 2.5 | T |
| 01/09/19 | Ravenna | 1-2 (0-0) | A.C. Reggiana 1919 | 0 | 2.25 | T |
| 08/04/18 | Ravenna | 1-2 (0-1) | A.C. Reggiana 1919 | +0.25 | 2 | T |
| 20/11/17 | A.C. Reggiana 1919 | 3-0 (2-0) | Ravenna | +0.5 | 2 | T |
| 18/10/17 | Ravenna | 0-2 (0-0) | A.C. Reggiana 1919 | 0 | 2.25 | T |
| 10/04/11 | A.C. Reggiana 1919 | 3-0 (1-0) | Ravenna | +0.5 | 2.25 | T |
| 07/11/10 | Ravenna | 2-0 (1-0) | A.C. Reggiana 1919 | 0 | 2.25 | B |
| 28/02/10 | A.C. Reggiana 1919 | 2-2 (2-1) | Ravenna | +0.5 | 2 | H |
| 11/10/09 | Ravenna | 3-1 (2-0) | A.C. Reggiana 1919 | -0.25 | 2 | B |
| 29/03/09 | Ravenna | 0-0 (0-0) | A.C. Reggiana 1919 | -0.25 | 2.25 | H |
| 02/11/08 | A.C. Reggiana 1919 | 1-1 (0-0) | Ravenna | +0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — A.C. Reggiana 1919
BTBHBTBBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/17 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Livorno | 3-1 (1-1) | A.C. Reggiana 1919 | +0.25 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | A.C. Reggiana 1919 | 1-0 (0-0) | Sampdoria | -0.25 | 2.25 | T |
| 01/05/26 | Modena | 2-1 (1-0) | A.C. Reggiana 1919 | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | A.C. Reggiana 1919 | 1-1 (1-1) | Palermo | -1 | 2.5 | H |
| 19/04/26 | Padova | 1-0 (0-0) | A.C. Reggiana 1919 | -0.5 | 2.25 | B |
| 13/04/26 | A.C. Reggiana 1919 | 2-0 (2-0) | Carrarese | -0.25 | 2.25 | T |
| 06/04/26 | A.C. Reggiana 1919 | 1-3 (0-1) | Pescara | -0.25 | 2.5 | B |
| 23/03/26 | ACD Virtus Entella | 3-0 (1-0) | A.C. Reggiana 1919 | -0.5 | 2.25 | B |
| 18/03/26 | A.C. Reggiana 1919 | 0-0 (0-0) | Monza | -0.75 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | Bari | 4-1 (2-0) | A.C. Reggiana 1919 | -0.25 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Venezia | 2-0 (1-0) | A.C. Reggiana 1919 | -1.5 | 2.75 | B |
| 04/03/26 | A.C. Reggiana 1919 | 0-4 (0-1) | SudTirol | 0 | 2 | B |
| 28/02/26 | Spezia | 0-1 (0-1) | A.C. Reggiana 1919 | -0.5 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | A.C. Reggiana 1919 | 1-1 (1-1) | Avellino | 0 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | Empoli | 1-1 (0-1) | A.C. Reggiana 1919 | -0.5 | 2.25 | H |
| 11/02/26 | A.C. Reggiana 1919 | 1-0 (1-0) | Mantova | 0 | 2.25 | T |
| 07/02/26 | Catanzaro | 2-0 (1-0) | A.C. Reggiana 1919 | -0.5 | 2.25 | B |
| 01/02/26 | A.C. Reggiana 1919 | 1-1 (1-1) | Juve Stabia | -0.25 | 2 | H |
| 24/01/26 | Frosinone | 1-0 (0-0) | A.C. Reggiana 1919 | -0.75 | 2.75 | B |
| 17/01/26 | A.C. Reggiana 1919 | 1-2 (1-1) | Cesena | -0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Ravenna
BTBBHHTTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/12 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Benevento | 5-3 (2-2) | Ravenna | -0.75 | 2.25 | B |
| 25/07/26 | Ravenna | 4-0 (4-0) | ASD K-Sport Montecchio | - | - | T |
| 21/05/26 | Ravenna | 0-2 (0-0) | Salernitana | +0.25 | 2.25 | B |
| 18/05/26 | Salernitana | 2-0 (0-0) | Ravenna | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/05/26 | Ravenna | 1-1 (0-1) | Cittadella | +0.25 | 2.25 | H |
| 11/05/26 | Cittadella | 2-2 (2-0) | Ravenna | 0 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Ravenna | 1-0 (0-0) | Vis Pesaro | +0.75 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | Pontedera | 0-1 (0-0) | Ravenna | +0.75 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Ravenna | 1-0 (1-0) | Asd Pineto Calcio | +0.5 | 2.25 | T |
| 30/03/26 | Gubbio | 0-2 (0-1) | Ravenna | +0.25 | 2 | T |
| 21/03/26 | Ravenna | 2-0 (0-0) | Livorno | +0.75 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Sassari Torres | 2-2 (0-1) | Ravenna | 0 | 2.25 | H |
| 10/03/26 | Ascoli | 2-0 (0-0) | Ravenna | -0.5 | 2.25 | B |
| 05/03/26 | Ravenna | 0-0 (0-0) | US Pianese | +1 | 2.5 | H |
| 01/03/26 | Arezzo | 1-1 (0-1) | Ravenna | -0.5 | 2.25 | H |
| 21/02/26 | Ravenna | 1-0 (1-0) | Sambenedettese | +0.75 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Ravenna | 2-0 (2-0) | JuventusU23 | +0.75 | 2.5 | T |
| 13/02/26 | Ternana | 2-0 (0-0) | Ravenna | 0 | 2.25 | B |
| 07/02/26 | Ravenna | 1-0 (1-0) | Athletic Carpi | +1 | 2.5 | T |
| 31/01/26 | Perugia | 1-1 (1-1) | Ravenna | 0 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
78
Phạt góc (HT)
64
Thẻ vàng
01
Sút bóng
1213
Sút cầu môn
58
Tấn công
92122
Tấn công nguy hiểm
6280
Sút ngoài cầu môn
75
Cản bóng
43
Đá phạt trực tiếp
1816
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
Chuyền bóng
319537
Phạm lỗi
1417
Việt vị
11
Cứu thua
23
Tắc bóng
2219
Quả ném biên
1323
Cắt bóng
68
So Sánh Sức Mạnh
41 59
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T6 H3 B2T2 H3 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B0T0 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.4 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
A.C. Reggiana 1919 (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Ravenna (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| A.C. Reggiana 1919 | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1919 | Thành lập | 1913 |
| Stadio Giglio | Sân nhà | |
| 29546 | Sức chứa | 12020 |
| Bisoli Pierpaolo | HLV | Giacomo Venturi |
| Reggio nell Emilia | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.13 | 3.10 | 3.10 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.08 ↓ | 12.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.20 | 3.13 | 0.82 | 2.25 | 0.98 | 0.89 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.06 ↓ | 15.00 ↑ | 3.25 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.11 | 3.15 | 3.05 | 0.83 | 2.25 | 0.99 | 0.95 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.15 | 3.25 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.04 ↓ | 26.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.14 | 3.05 | 3.15 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 2.06 ↓ | 3.15 ↑ | 3.40 ↑ | 0.79 ↓ | 2.25 | 0.88 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.11 | 3.15 | 3.05 | 0.83 | 2.25 | 0.99 | 0.95 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.10 | 3.30 | 2.94 | 0.75 | 2.25 | 0.95 | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 12.50 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.06 | 2.95 | 2.88 | 0.79 | 2.25 | 0.99 | 0.89 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 9.60 ↑ | 1.08 ↓ | 11.50 ↑ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.13 | 3.21 | 3.04 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.89 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 12.60 ↑ | 1.02 ↓ | 17.10 ↑ | 5.85 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 4.50 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.10 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.20 | 3.20 | 0.94 | 2.50 | 0.79 | 0.86 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 8.43 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 12.11 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.26 | 3.07 | 3.23 | 0.89 | 2.25 | 0.91 | 0.94 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 12.50 ↑ | 1.08 ↓ | 16.86 ↑ | 3.06 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.32 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 0.93 | 2.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 1.00 ↑ | 1.50 | 0.62 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 3.10 | 3.25 | 0.92 | 2.50 | 0.78 | 0.54 | 0.00 | 1.26 |
| Live | 24.00 ↑ | 1.02 ↓ | 24.00 ↑ | 5.84 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.77 ↑ | 0.00 | 1.05 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.20 | 3.10 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 2.90 | 3.10 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 28.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| A.C. Reggiana 1919 | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Ravenna | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).