Kết quả bóng đá trận 2 de Mayo (W) vs Club Rubio Nu W, 05:30 ngày 31/08/2026
Giải VĐQG Nữ Paraguay · 05:30 ngày 31/08/2026
2 de Mayo (W) 0 Kết thúc HT 0-0 1
Club Rubio Nu W
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| 2 de Mayo (W) | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 78' | ⚽ 0 - 1 Iara Moreira | |
| 78' | ⚽ 0 - 2 Iara Moreira | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 3 | 2 | 7 | 6 |
| Ghi bàn | 1 | 3 | 15 | 8 |
| Mất bàn | 13 | 10 | 34 | 31 |
| Điểm | 0 | 3 | 7 | 6 |
Chủ = 2 de Mayo (W) · Khách = Club Rubio Nu W
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| 2 de Mayo (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (18%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (16%) |
| 3 (14%) | Hòa/Bại | 4 (21%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 2 (11%) |
| 10 (45%) | Bại/Bại | 7 (37%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
2 de Mayo (W) 0 (0%)Hòa 0 (0%)Club Rubio Nu W 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/05/26 | Club Rubio Nu W | 3-1 (0-1) | 2 de Mayo (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — 2 de Mayo (W)
BBTTBBHBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 20/29 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Sportivo Trinidense (W) | 4-1 (2-1) | 2 de Mayo (W) | -1.5 | 3.75 | B |
| 23/08/26 | 2 de Mayo (W) | 1-4 (0-2) | Club Guarani (W) | -2.25 | 3.75 | B |
| 17/08/26 | Deportivo Recoleta (W) | 0-3 (0-1) | 2 de Mayo (W) | - | - | T |
| 09/08/26 | 2 de Mayo (W) | 5-2 (3-0) | Sportivo Ameliano (W) | - | - | T |
| 02/08/26 | Cerro Porteno (W) | 6-0 (1-0) | 2 de Mayo (W) | - | - | B |
| 26/07/26 | 2 de Mayo (W) | 2-3 (1-1) | Nacional-Humaita (W) | - | - | B |
| 22/07/26 | 2 de Mayo (W) | 2-2 (0-1) | Sportivo Luqueno (W) | - | - | H |
| 18/07/26 | Club Olimpia (W) | 5-0 (2-0) | 2 de Mayo (W) | - | - | B |
| 13/07/26 | Sportivo Luqueno (W) | 0-5 (0-1) | 2 de Mayo (W) | +0.75 | 3.25 | T |
| 29/06/26 | Sportivo San Lorenzo W | 3-1 (1-0) | 2 de Mayo (W) | - | - | B |
| 01/06/26 | 2 de Mayo (W) | 1-11 (0-2) | Sportivo Limpeno (W) | - | - | B |
| 25/05/26 | Club Rubio Nu W | 3-1 (0-1) | 2 de Mayo (W) | - | - | B |
| 17/05/26 | 2 de Mayo (W) | 2-4 (2-2) | Sportivo Trinidense (W) | - | - | B |
| 11/05/26 | Club Guarani (W) | 4-2 (1-0) | 2 de Mayo (W) | - | - | B |
| 04/05/26 | 2 de Mayo (W) | 2-1 (0-1) | Deportivo Recoleta (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Sportivo Ameliano (W) | 0-2 (0-1) | 2 de Mayo (W) | - | - | T |
| 23/04/26 | 2 de Mayo (W) | 0-2 (0-2) | Cerro Porteno (W) | - | - | B |
| 28/03/26 | Nacional-Humaita (W) | 3-1 (2-0) | 2 de Mayo (W) | - | - | B |
| 22/03/26 | 2 de Mayo (W) | 0-3 (0-1) | Club Olimpia (W) | - | - | B |
| 22/11/25 | 2 de Mayo (W) | 1-0 (0-0) | Deportivo Recoleta (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Club Rubio Nu W
BBBBBHHHHB
Thắng 0 (0%)Hòa 4 (40%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 6/32 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/08/26 | Club Rubio Nu W | 0-4 (0-0) | Sportivo Luqueno (W) | - | - | B |
| 24/08/26 | Sportivo San Lorenzo W | 7-0 (4-0) | Club Rubio Nu W | - | - | B |
| 17/08/26 | Club Rubio Nu W | 2-6 (1-3) | Sportivo Limpeno (W) | - | - | B |
| 10/08/26 | Club Rubio Nu W | 0-2 (0-0) | Club Olimpia (W) | - | - | B |
| 03/08/26 | Sportivo Trinidense (W) | 3-0 (3-0) | Club Rubio Nu W | - | - | B |
| 27/07/26 | Club Rubio Nu W | 1-1 (0-0) | Club Guarani (W) | - | - | H |
| 20/07/26 | Deportivo Recoleta (W) | 1-1 (1-0) | Club Rubio Nu W | -0.25 | 3 | H |
| 16/07/26 | Sportivo Ameliano (W) | 1-1 (1-1) | Club Rubio Nu W | +0.5 | 2.75 | H |
| 13/07/26 | Club Rubio Nu W | 1-1 (0-0) | Sportivo Ameliano (W) | +0.75 | 3.5 | H |
| 29/06/26 | Club Rubio Nu W | 0-6 (0-2) | Cerro Porteno (W) | - | - | B |
| 01/06/26 | Nacional-Humaita (W) | 2-3 (1-1) | Club Rubio Nu W | - | - | T |
| 25/05/26 | Club Rubio Nu W | 3-1 (0-1) | 2 de Mayo (W) | - | - | T |
| 17/05/26 | Sportivo Luqueno (W) | 1-1 (1-0) | Club Rubio Nu W | - | - | H |
| 10/05/26 | Club Rubio Nu W | 0-5 (0-2) | Sportivo San Lorenzo W | - | - | B |
| 02/05/26 | Sportivo Limpeno (W) | 3-0 (0-0) | Club Rubio Nu W | - | - | B |
| 26/04/26 | Club Olimpia (W) | 7-0 (3-0) | Club Rubio Nu W | - | - | B |
| 22/04/26 | Club Rubio Nu W | 0-1 (0-0) | Sportivo Trinidense (W) | - | - | B |
| 21/03/26 | Club Rubio Nu W | 1-5 (0-2) | Deportivo Recoleta (W) | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
20
Phạt góc (HT)
10
Sút bóng
115
Sút cầu môn
41
Tấn công
9980
Tấn công nguy hiểm
7457
Sút ngoài cầu môn
74
Đá phạt trực tiếp
98
Việt vị
411
Quả ném biên
4133
So Sánh Sức Mạnh
65 35
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
2 de Mayo (W) (24 trận)
Ghi 1.42 bàn/trậnMất 3.08 bàn/trận
Club Rubio Nu W (20 trận)
Ghi 0.85 bàn/trậnMất 3.15 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
2 de Mayo (W) (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOU
Club Rubio Nu W (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (75%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| 2 de Mayo (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.67 | 4.30 | 3.40 | 0.99 | 4.25 | 0.84 | 0.89 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.09 ↓ | 2.60 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.44 | 4.60 | 5.25 | 0.85 | 3.50 | 0.93 | 0.90 | 1.25 | 0.82 |
| Live | 1.67 ↑ | 4.50 ↓ | 3.60 ↓ | 0.96 ↑ | 4.25 | 0.82 ↓ | 0.84 ↓ | 0.75 | 0.88 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.45 | 4.50 | 5.50 | 0.75 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 85.00 ↑ | 6.25 ↑ | 1.09 ↓ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.44 | 4.40 | 5.25 | 0.33 | 2.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 67.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.38 | 4.40 | 5.50 | 0.70 | 3.50 | 0.87 | 0.77 | 1.25 | 0.79 |
| Live | 1.67 ↑ | 4.50 ↑ | 3.60 ↓ | 0.87 ↑ | 4.75 | 0.78 ↓ | 0.78 ↑ | 1.00 | 0.87 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.47 | 4.60 | 5.21 | 0.80 | 3.50 | 0.90 | 1.10 | 1.50 | 0.65 |
| Live | 101.00 ↑ | 11.30 ↑ | 1.02 ↓ | 4.81 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 0.85 | 3.50 | 0.95 | 0.95 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| 2 de Mayo (W) | +1 1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Club Rubio Nu W | -1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).