Kết quả bóng đá trận 2 de Mayo (W) vs Club Guarani (W), 04:00 ngày 23/08/2026
Giải VĐQG Nữ Paraguay · 04:00 ngày 23/08/2026
2 de Mayo (W) 1 Kết thúc HT 0-2 4
Club Guarani (W)
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| 2 de Mayo (W) | Phút | |
| 34' | ⚽ 0 - 1 | |
| 36' | ⚽ 0 - 2 Deysi Sánchez | |
| HT 0-2 | ||
| 51' | ⚽ 0 - 3 Alejandra Escurra | |
| 69' | ⚽ 0 - 4 Nora Peralta | |
| Rosalba Alegre 1 - 4 ⚽ | 72' | |
| 89' | ||
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 3 | 1 | 7 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 5 | 15 | 18 |
| Mất bàn | 13 | 4 | 34 | 17 |
| Điểm | 0 | 4 | 7 | 14 |
Chủ = 2 de Mayo (W) · Khách = Club Guarani (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| 2 de Mayo (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (18%) | Thắng/Thắng | 11 (50%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (14%) |
| 3 (14%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 10 (45%) | Bại/Bại | 4 (18%) |
Thành tích đối đầu (5 trận)
2 de Mayo (W) 0 (0%)Hòa 0 (0%)Club Guarani (W) 5 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/05/26 | Club Guarani (W) | 4-2 (1-0) | 2 de Mayo (W) | - | - | B |
| 12/05/25 | Club Guarani (W) | 5-0 (3-0) | 2 de Mayo (W) | - | - | B |
| 18/02/25 | 2 de Mayo (W) | 0-7 (0-2) | Club Guarani (W) | -2 | 3.5 | B |
| 18/08/24 | 2 de Mayo (W) | 0-3 (0-3) | Club Guarani (W) | - | - | B |
| 03/06/24 | Club Guarani (W) | 6-0 (3-0) | 2 de Mayo (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — 2 de Mayo (W)
TTBBHBTBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 20/35 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Deportivo Recoleta (W) | 0-3 (0-1) | 2 de Mayo (W) | - | - | T |
| 09/08/26 | 2 de Mayo (W) | 5-2 (3-0) | Sportivo Ameliano (W) | - | - | T |
| 02/08/26 | Cerro Porteno (W) | 6-0 (1-0) | 2 de Mayo (W) | - | - | B |
| 26/07/26 | 2 de Mayo (W) | 2-3 (1-1) | Nacional-Humaita (W) | - | - | B |
| 22/07/26 | 2 de Mayo (W) | 2-2 (0-1) | Sportivo Luqueno (W) | - | - | H |
| 18/07/26 | Club Olimpia (W) | 5-0 (2-0) | 2 de Mayo (W) | - | - | B |
| 13/07/26 | Sportivo Luqueno (W) | 0-5 (0-1) | 2 de Mayo (W) | +0.75 | 3.25 | T |
| 29/06/26 | Sportivo San Lorenzo W | 3-1 (1-0) | 2 de Mayo (W) | - | - | B |
| 01/06/26 | 2 de Mayo (W) | 1-11 (0-2) | Sportivo Limpeno (W) | - | - | B |
| 25/05/26 | Club Rubio Nu W | 3-1 (0-1) | 2 de Mayo (W) | - | - | B |
| 17/05/26 | 2 de Mayo (W) | 2-4 (2-2) | Sportivo Trinidense (W) | - | - | B |
| 11/05/26 | Club Guarani (W) | 4-2 (1-0) | 2 de Mayo (W) | - | - | B |
| 04/05/26 | 2 de Mayo (W) | 2-1 (0-1) | Deportivo Recoleta (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Sportivo Ameliano (W) | 0-2 (0-1) | 2 de Mayo (W) | - | - | T |
| 23/04/26 | 2 de Mayo (W) | 0-2 (0-2) | Cerro Porteno (W) | - | - | B |
| 28/03/26 | Nacional-Humaita (W) | 3-1 (2-0) | 2 de Mayo (W) | - | - | B |
| 22/03/26 | 2 de Mayo (W) | 0-3 (0-1) | Club Olimpia (W) | - | - | B |
| 22/11/25 | 2 de Mayo (W) | 1-0 (0-0) | Deportivo Recoleta (W) | - | - | T |
| 16/11/25 | Sportivo Ameliano (W) | 1-1 (0-1) | 2 de Mayo (W) | - | - | H |
| 25/08/25 | 2 de Mayo (W) | 0-1 (0-0) | Sportivo Limpeno (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Club Guarani (W)
TTBHBTBTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/14 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Club Guarani (W) | 3-0 (1-0) | Sportivo Luqueno (W) | - | - | T |
| 10/08/26 | Sportivo San Lorenzo W | 1-4 (0-1) | Club Guarani (W) | - | - | T |
| 02/08/26 | Club Guarani (W) | 0-3 (0-2) | Libertad Asuncion (W) | -1.5 | 3 | B |
| 27/07/26 | Club Rubio Nu W | 1-1 (0-0) | Club Guarani (W) | - | - | H |
| 23/07/26 | Club Olimpia (W) | 4-1 (2-0) | Club Guarani (W) | - | - | B |
| 18/07/26 | Club Guarani (W) | 4-1 (1-1) | Sportivo Trinidense (W) | - | - | T |
| 06/07/26 | Club Guarani (W) | 0-3 (0-3) | Club Olimpia (W) | -1.75 | 3 | B |
| 28/06/26 | Club Guarani (W) | 1-0 (1-0) | Deportivo Recoleta (W) | +3.5 | 4.25 | T |
| 31/05/26 | Sportivo Ameliano (W) | 0-2 (0-1) | Club Guarani (W) | - | - | T |
| 24/05/26 | Club Guarani (W) | 2-1 (2-0) | Cerro Porteno (W) | - | - | T |
| 18/05/26 | Nacional-Humaita (W) | 1-1 (0-1) | Club Guarani (W) | +1.75 | 4 | H |
| 11/05/26 | Club Guarani (W) | 4-2 (1-0) | 2 de Mayo (W) | - | - | T |
| 02/05/26 | Sportivo Luqueno (W) | 0-5 (0-3) | Club Guarani (W) | +3.25 | 4.25 | T |
| 26/04/26 | Club Guarani (W) | 3-2 (2-0) | Sportivo San Lorenzo W | - | - | T |
| 19/04/26 | Sportivo Limpeno (W) | 1-1 (0-0) | Club Guarani (W) | - | - | H |
| 23/03/26 | Sportivo Trinidense (W) | 0-2 (0-1) | Club Guarani (W) | - | - | T |
| 14/12/25 | Club Guarani (W) | 0-2 (0-0) | Club Olimpia (W) | -0.75 | 3 | B |
| 10/12/25 | Cerro Porteno (W) | 0-1 (0-0) | Club Guarani (W) | - | - | T |
| 16/11/25 | Club Guarani (W) | 2-2 (0-2) | Sportivo Limpeno (W) | - | - | H |
| 14/09/25 | Nacional-Humaita (W) | 1-7 (0-4) | Club Guarani (W) | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
05
Phạt góc (HT)
03
Thẻ vàng
01
Sút bóng
329
Sút cầu môn
314
Tấn công
6278
Tấn công nguy hiểm
3960
Sút ngoài cầu môn
015
Đá phạt trực tiếp
32
TL kiểm soát bóng
35%65%
TL kiểm soát bóng (HT)
31%69%
Việt vị
15
Quả ném biên
1420
So Sánh Sức Mạnh
35 65
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B5T5 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.4 Bàn5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
2 de Mayo (W) (24 trận)
Ghi 1.42 bàn/trậnMất 3.08 bàn/trận
Club Guarani (W) (22 trận)
Ghi 2.14 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
2 de Mayo (W) (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Club Guarani (W) (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (80%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 2 (40%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VVUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| 2 de Mayo (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 41.00 | 23.00 | 1.02 | 0.87 | 5.50 | 0.97 | 0.97 | -4.25 | 0.87 |
| Live | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 | 2.30 ↑ | 5.50 | 0.24 ↓ | 0.64 ↓ | -0.25 | 1.27 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 11.50 | 7.00 | 1.15 | 0.88 | 3.75 | 0.89 | 0.99 | -2.00 | 0.75 |
| Live | 22.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 0.91 ↑ | 5.25 | 0.86 ↓ | 0.82 ↓ | -3.25 | 0.90 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 21.00 | 16.00 | 1.00 | 0.77 | 5.00 | 0.88 | 0.93 | -4.25 | 0.87 |
| Live | 21.00 | 16.00 | 1.00 | 3.84 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 0.43 ↓ | -0.25 | 1.58 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 10.00 | 6.25 | 1.22 | 0.70 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 0.83 ↑ | 5.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 8.40 | 5.40 | 1.17 | 0.84 | 3.75 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 58.51 ↑ | 17.85 ↑ | 1.01 ↓ | 0.86 ↑ | 5.50 | 0.81 ↑ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 10.50 | 6.80 | 1.10 | 0.81 | 3.75 | 0.89 | 0.90 | -2.25 | 0.80 |
| Live | 13.50 ↑ | 10.50 ↑ | 1.01 ↓ | 1.96 ↑ | 5.50 | 0.21 ↓ | 0.30 ↓ | -0.25 | 1.66 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 9.20 | 5.15 | 1.17 | 0.84 | 3.75 | 0.84 | 0.87 | -2.00 | 0.81 |
| Live | 24.00 ↑ | 7.85 ↑ | 1.01 ↓ | 1.75 ↑ | 5.50 | 0.35 ↓ | 0.49 ↓ | -0.25 | 1.40 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 8.00 | 6.00 | 1.20 | 0.28 | 2.50 | 2.30 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.28 | 3.50 | 2.30 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 9.50 | 6.00 | 1.18 | 0.80 | 3.75 | 0.77 | 0.70 | -2.25 | 0.87 |
| Live | 16.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.07 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.53 ↓ | -0.25 | 1.26 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 8.55 | 6.65 | 1.16 | 0.87 | 4.00 | 0.83 | 0.78 | -2.25 | 0.93 |
| Live | 24.26 ↑ | 16.85 ↑ | 1.02 ↓ | 2.32 ↑ | 5.50 | 0.27 ↓ | 0.48 ↓ | -0.25 | 1.42 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 8.30 | 7.00 | 1.21 | 0.73 | 3.50 | 1.00 | 1.20 | -1.50 | 0.60 |
| Live | 22.00 ↑ | 22.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.30 ↑ | 5.50 | 0.30 ↓ | 0.64 ↓ | -0.25 | 1.18 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 10.00 | 7.00 | 1.17 | 0.85 | 3.75 | 0.95 | 0.80 | -2.25 | 1.00 |
| Live | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.00 ↑ | 5.50 | 0.38 ↓ | 0.73 ↓ | -0.25 | 1.08 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 11.00 | 5.80 | 1.18 | 0.60 | 3.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.25 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | - | - | - | 0.93 | 5.50 | 0.83 | 1.11 | -4.00 | 0.66 |
| Live | - | - | - | 6.25 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 0.50 ↓ | -0.25 | 1.42 ↑ | |
| Bwin | Sớm | - | - | - | 0.72 | 3.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | - | - | - | 1.40 ↑ | 5.50 | 0.47 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.