Kết quả bóng đá trận 1908 Szac Budapest vs Szombathelyi Haladas, 22:30 ngày 30/08/2026
NB III (Hungary) · 22:30 ngày 30/08/2026
1908 Szac Budapest 1 Kết thúc HT 1-2 6
Szombathelyi Haladas
🟨 1 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 2 - 11
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| 1908 Szac Budapest | Phút | |
| 5' | ⚽ 0 - 1 | |
| 5' | ⚽ 0 - 2 | |
| 10' | ⚽ 0 - 3 | |
| 10' | ⚽ 0 - 4 | |
| 1 - 4 ⚽ | 18' | |
| 2 - 4 ⚽ | 18' | |
| 27' | ||
| 27' | ||
| 45+1' | ||
| HT 1-2 | ||
| 59' | ||
| 63' | ||
| 67' | ⚽ 2 - 5 | |
| 77' | ⚽ 2 - 6 | |
| 86' | ⚽ 2 - 7 | |
| 89' | ⚽ 2 - 8 | |
| FT 1-6 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 5 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 0 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 3 | 0 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 13 | 3 | 28 |
| Mất bàn | 18 | 3 | 21 | 12 |
| Điểm | 0 | 9 | 0 | 22 |
Chủ = 1908 Szac Budapest · Khách = Szombathelyi Haladas
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| 1908 Szac Budapest | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 13 (42%) |
| 1 (20%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 9 (29%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 1 (20%) | Hòa/Bại | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 3 (60%) | Bại/Bại | 2 (6%) |
Thành tích gần đây — 1908 Szac Budapest
BBBB
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (100%)
Ghi/Mất: 2/15 (4 trận) Châu Á: 0/0/4 T/X: 4/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | MTE Mosonmagyarovar | 5-1 (1-0) | 1908 Szac Budapest | - | - | B |
| 16/08/26 | 1908 Szac Budapest | 0-7 (0-2) | Dorogi FC | - | - | B |
| 12/08/26 | 1908 Szac Budapest | 0-1 (0-0) | Zalaegerszegi TE II | - | - | B |
| 08/08/26 | Papai Perutz | 2-1 (0-1) | 1908 Szac Budapest | - | - | B |
Thành tích gần đây — Szombathelyi Haladas
TTTTHBBTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 23/12 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Veszprem | 2-4 (2-3) | Szombathelyi Haladas | - | - | T |
| 15/08/26 | Szombathelyi Haladas | 3-0 (1-0) | Kiraly SZE | - | - | T |
| 12/08/26 | Szombathelyi Haladas | 2-1 (2-0) | Sarisapi Banyasz SE | - | - | T |
| 09/08/26 | Szombathelyi Haladas | 6-1 (2-1) | Balatonalmadi SE | - | - | T |
| 26/07/26 | Szombathelyi Haladas | 1-1 (0-1) | SC Sopron | - | - | H |
| 19/07/26 | Szombathelyi Haladas | 0-1 (0-0) | Lecce | -3 | 4.25 | B |
| 10/07/26 | videoton FC fehervar | 3-0 (3-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | B |
| 04/07/26 | Szombathelyi Haladas | 3-0 (3-0) | FC Ajka | - | - | T |
| 01/07/26 | Veszprem | 2-3 (0-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | T |
| 24/05/26 | Papai Perutz | 1-1 (1-1) | Szombathelyi Haladas | - | - | H |
| 17/05/26 | Szombathelyi Haladas | 1-0 (1-0) | Zsambeki SK | - | - | T |
| 10/05/26 | Szombathelyi Haladas | 1-0 (1-0) | MTE Mosonmagyarovar | - | - | T |
| 03/05/26 | Ujpesti TE B | 1-2 (1-1) | Szombathelyi Haladas | - | - | T |
| 26/04/26 | Szombathelyi Haladas | 2-1 (2-0) | Budaorsi SC | - | - | T |
| 19/04/26 | Puskas Academy II | 2-4 (2-2) | Szombathelyi Haladas | - | - | T |
| 11/04/26 | Szombathelyi Haladas | 4-1 (2-0) | SC Sopron | - | - | T |
| 05/04/26 | Komarom VSE | 0-1 (0-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | T |
| 29/03/26 | Szombathelyi Haladas | 1-0 (0-0) | Balatonfuredi FC | - | - | T |
| 22/03/26 | Tatabanya | 1-1 (1-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | H |
| 14/03/26 | Szombathelyi Haladas | 1-0 (1-0) | Gyirmot SE | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
211
Phạt góc (HT)
28
Thẻ vàng
12
Sút bóng
620
Sút cầu môn
311
Tấn công
65100
Tấn công nguy hiểm
2854
Sút ngoài cầu môn
39
TL kiểm soát bóng
32%68%
TL kiểm soát bóng (HT)
31%69%
So Sánh Sức Mạnh
13 87
0% So Sánh Đối đầu 100%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
1908 Szac Budapest (5 trận)
Ghi 0.60 bàn/trậnMất 4.20 bàn/trận
Szombathelyi Haladas (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 6 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 4 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| 1908 Szac Budapest | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1919 | |
| Sân nhà | Rohonci | |
| 0 | Sức chứa | 18000 |
| HLV | Michal Hipp | |
| Khu vực | Szombathely |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 7.25 | 4.40 | 1.37 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 55.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 0.95 ↓ | 5.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 6.40 | 4.20 | 1.38 | 0.77 | 3.00 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 27.99 ↑ | 1.01 ↓ | 1.03 ↑ | 5.50 | 0.67 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 5.50 | 4.19 | 1.35 | 0.94 | 3.25 | 0.74 | 0.89 | -1.25 | 0.79 |
| Live | 13.80 ↑ | 5.65 ↑ | 1.10 ↓ | 0.76 ↓ | 3.50 | 0.92 ↑ | 0.91 ↑ | -2.25 | 0.77 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 6.50 | 4.70 | 1.31 | 0.73 | 3.00 | 0.80 | 0.74 | -1.25 | 0.79 |
| Live | 12.50 ↑ | 7.00 ↑ | 1.14 ↓ | 0.78 ↑ | 3.50 | 0.87 ↑ | 0.91 ↑ | -2.25 | 0.74 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 7.22 | 5.06 | 1.27 | 0.94 | 3.25 | 0.77 | 0.93 | -1.50 | 0.78 |
| Live | 30.73 ↑ | 10.50 ↑ | 1.04 ↓ | 2.08 ↑ | 6.50 | 0.31 ↓ | 0.47 ↓ | -0.25 | 1.45 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 8.80 | 4.80 | 1.30 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | 0.90 | -1.50 | 0.80 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 2.43 ↑ | 7.50 | 0.29 ↓ | 0.44 ↓ | -0.25 | 1.66 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 6.50 | 4.75 | 1.33 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.95 | -1.50 | 0.85 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.25 ↑ | 7.50 | 0.21 ↓ | 0.35 ↓ | -0.25 | 2.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 7.00 | 4.40 | 1.30 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.30 ↑ | 5.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| 1908 Szac Budapest | -1 1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Szombathelyi Haladas | +1 1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).