Kết quả bóng đá trận 1874 Northwich vs Prescot Cables, 01:45 ngày 19/08/2026
Northern League Hạng One Anh · 01:45 ngày 19/08/2026
1874 Northwich 0 Kết thúc HT 0-0 1
Prescot Cables
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 5
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| 1874 Northwich | Phút | |
| 45+1' | ||
| HT 0-0 | ||
| 60' | ⚽ 0 - 1 | |
| 82' | ||
| 85' | ||
| 89' | ⚽ 0 - 2 | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 7 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 6 | 5 | 12 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 6 | 9 |
| Điểm | 1 | 7 | 7 | 17 |
Chủ = 1874 Northwich · Khách = Prescot Cables
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| 1874 Northwich | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 8 (16%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (4%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 4 (8%) |
| 1 (17%) | Hòa/Hòa | 12 (24%) |
| 2 (33%) | Hòa/Bại | 9 (18%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 4 (8%) |
| 2 (33%) | Bại/Bại | 7 (14%) |
Thành tích gần đây — 1874 Northwich
BTBTTBHBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 14/16 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Newcastle Town FC | 1-0 (1-0) | 1874 Northwich | - | - | B |
| 08/08/26 | 1874 Northwich | 3-0 (0-0) | Rossington Main | - | - | T |
| 14/09/24 | Guiseley | 3-0 (0-0) | 1874 Northwich | - | - | B |
| 31/08/24 | 1874 Northwich | 3-2 (2-1) | Stocksbridge Park Steels | - | - | T |
| 31/07/24 | Witton Albion | 1-6 (1-3) | 1874 Northwich | - | - | T |
| 25/07/24 | 1874 Northwich | 1-4 (0-0) | Salford City XI | - | - | B |
| 17/07/24 | Kidsgrove Athletic | 1-1 (1-1) | 1874 Northwich | - | - | H |
| 29/06/24 | Airbus UK Broughton | 1-0 (0-0) | 1874 Northwich | - | - | B |
| 20/03/24 | 1874 Northwich | 0-1 (0-1) | Hanley Town | - | - | B |
| 17/02/24 | 1874 Northwich | 0-2 (0-0) | City of Liverpool FC | - | - | B |
| 01/01/24 | Nantwich Town | 2-0 (1-0) | 1874 Northwich | - | - | B |
| 04/10/23 | 1874 Northwich | 1-3 (1-0) | Mossley | - | - | B |
| 10/09/23 | City of Liverpool FC | 3-1 (1-0) | 1874 Northwich | - | - | B |
| 26/07/23 | 1874 Northwich | 1-1 (0-1) | Atherton Collieries | - | - | H |
| 12/07/23 | Bury | 4-3 (2-2) | 1874 Northwich | - | - | B |
| 01/07/23 | Rhyl FC | 0-5 (0-1) | 1874 Northwich | - | - | T |
| 05/04/23 | Ramsbottom United | 2-1 (1-0) | 1874 Northwich | - | - | B |
| 26/11/22 | Workington | 2-1 (2-1) | 1874 Northwich | - | - | B |
| 09/11/22 | Runcorn Linnets | 2-2 (1-1) | 1874 Northwich | - | - | H |
| 21/09/22 | 1874 Northwich | 2-0 (1-0) | City of Liverpool FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Prescot Cables
HBTTBBBHHH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 9/12 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Prescot Cables | 1-1 (1-0) | Padiham | - | - | H |
| 22/07/26 | Prescot Cables | 0-1 (0-0) | Marine | - | - | B |
| 25/04/26 | Prescot Cables | 2-0 (1-0) | Bamber Bridge | - | - | T |
| 18/04/26 | Gainsborough Trinity | 1-2 (0-0) | Prescot Cables | - | - | T |
| 11/04/26 | leek Town | 1-0 (0-0) | Prescot Cables | - | - | B |
| 03/04/26 | Hednesford Town | 3-0 (1-0) | Prescot Cables | - | - | B |
| 28/03/26 | Prescot Cables | 1-2 (1-1) | Ilkeston Town | - | - | B |
| 21/03/26 | Hebburn Town | 0-0 (0-0) | Prescot Cables | - | - | H |
| 18/03/26 | Prescot Cables | 2-2 (0-1) | Cleethorpes Town | - | - | H |
| 14/03/26 | Prescot Cables | 1-1 (0-0) | Rushall Olympic | - | - | H |
| 07/03/26 | Hyde F.C. | 2-2 (1-1) | Prescot Cables | - | - | H |
| 28/02/26 | Prescot Cables | 0-4 (0-1) | Lancaster City | - | - | B |
| 21/02/26 | Stocksbridge Park Steels | 2-1 (1-0) | Prescot Cables | - | - | B |
| 11/02/26 | Stockton Town | 3-1 (0-1) | Prescot Cables | - | - | B |
| 07/02/26 | FC United of Manchester | 2-1 (1-1) | Prescot Cables | - | - | B |
| 31/01/26 | Prescot Cables | 1-1 (0-1) | Workington | - | - | H |
| 28/01/26 | Prescot Cables | 3-0 (2-0) | Warrington Rylands | - | - | T |
| 24/01/26 | Warrington Town AFC | 2-1 (0-1) | Prescot Cables | - | - | B |
| 17/01/26 | Prescot Cables | 2-1 (0-1) | Whitby Town | - | - | T |
| 20/12/25 | Prescot Cables | 1-1 (0-0) | Ashton United | +0.25 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
25
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
21
Sút bóng
59
Sút cầu môn
25
Tấn công
6877
Tấn công nguy hiểm
2747
Sút ngoài cầu môn
34
TL kiểm soát bóng
39%61%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
56 44
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
1874 Northwich (7 trận)
Ghi 0.71 bàn/trậnMất 0.86 bàn/trận
Prescot Cables (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| 1874 Northwich | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 2.52 | 3.34 | 2.49 | 0.77 | 2.50 | 0.99 | 0.92 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 24.00 ↑ | 6.60 ↑ | 1.10 ↓ | 2.32 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.40 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.03 ↓ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 3.45 | 2.35 | 0.90 | 2.75 | 0.71 | 0.85 | -0.25 | 0.75 |
| Live | 40.00 ↑ | 8.75 ↑ | 1.04 ↓ | 3.01 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.84 | 3.60 | 2.02 | 0.95 | 2.75 | 0.76 | 0.91 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 30.62 ↑ | 6.32 ↑ | 1.10 ↓ | 2.53 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 1.41 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.40 | 0.75 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 67.00 ↑ | 9.75 ↑ | 1.04 ↓ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.50 | 2.47 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 81.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 6.36 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.45 | 3.50 | 2.38 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 81.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.88 | 3.30 | 2.10 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 67.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.